Nimsaidieje aondokane na ''gay feelings''?

Nimsaidieje aondokane na ''gay feelings''?

Status
Not open for further replies.
huyo ashagongwa nyuma siku mingi sana
 
Inamaana siku hizi kina mama wanakula nini wakati wa mimba zao mpaka kuzaa hawa gay men...kama kweli anasema aligeuzwa mara moja tu akiwa na miaka mitano mpaka leo anataka bado huko ni kujiendekeza looh
 
mlete na mwenzako tuwape ushauri kwa pamoja,... kama ye avae shela nawe uvae suti ama laa.
Bila shaka mtakuwa mnaishi Iringa au mnaasili ya Iringa
we famicho nimekutext pm mbona haujanijibu
 
Kwanini mashoga huwa wanajisingizia wamezaliwa hivo, we mleta thread ushatamani kuwa mende hapa unakuja kucomfirm tu watu watasemaje, kilichofanya umuulize kama bado ana feelings hizo ni nini? Umesema mwenzio kaoa na ana watoto wewe je?
Mtajua wenyewe mashoga wachafu mxyuuuu
 
Wakati mwingine ujinga na upumbavu ni karama toka kwa shetanj
 
Kata urafiki aiseee...ipo siku utajikuta kakuconvice umefanya mambo ya ajabu ajab.
Sawa unampenda bt faida ya kuvunja urafiki naiona kubwa zaidi.
 
Huyo boya dawa yke ndogo sana mkubalie mpeleke getto kwako.....then chukua chuma weka kwenye moto mpka kiwe chekundu.....then mwambie akae style y kupokea mpini hapo ndio uchomekee hicho chuma cha moto kwenye mtaro wke mpka usikie harufu y mshikaki.....hapo lazma ataacha hizi hisia z kichoko mana atauguza jeraha kuny.....aaa hawezi n akijamb..aa lazma ajitoneshe kidonda ndio dawa ya machoko hiyo
 
Inamaana siku hizi kina mama wanakula nini wakati wa mimba zao mpaka kuzaa hawa gay men...kama kweli anasema aligeuzwa mara moja tu akiwa na miaka mitano mpaka leo anataka bado huko ni kujiendekeza looh
Sema na ww mkuu...mambo ya 5 yrs kakomaa nalo had uzeeni..atakuwa member tu..na jmaa nae anajiweka karb.
Binafsi ninge m-barn ili aone siungi mkoni hisia wala mawazo ya kipuuzi
 
Habari zenu wakuu,

Mimi ni kijana mwanaume nina rafiki yangu (mwanaume) ambae tuna takribani miaka kumi kwenye urafiki tulikutana chuoni mimi nikiwa mwaka wa kwanza yeye wa tatu! Ni mtu mpenda ibada, kila j2 chachi hakosi, yuko smart, msomi, mchapa kazi!

Toka nimemfahamu hakuwa mtu wa wasichana kabisa mpaka pale nilipokuja kushtushwa kuwa eti kuna dada kampa mimba, na ili kutunza heshima yake akaamua kumuoa yule dada fasta, ndoa yake ilidumu kama miaka mitano then ikasambaratika wakati huo wameshazaa watoto wa kiume wawili! Jamaa akahama mkoani akahamia mkoa ninaokaa mimi hivyo tukaendelea kuwa pamoja kama marafiki!

Sasa kuna siku nakumbuka mwaka 2014 tulikuwa tumekaa sehemu moja ivi tulivu tunapata kinywaji huku tunapiga stori mbili tatu!Ndipo aliponidokeza kuwa anahisia za kishoga, nilistuka lakini nikajikaza nikajaribu kumuhoji kuwa zimeanza lini akanambia kuwa anaamini kuwa amezaliwa ivo!Pia nikamuulza kama ameshawahi kulawitiwa huko siku za nyuma akasema kuna mtu alishamuingilia kipindi ana miaka5 lakini akasisitiza kuwa yeye amezaliwa na hizo feelings!

Mwaka ukapita siku zikasogea, sasa jana tukawa tunachat nikamuulza kama bado ana zile hisia za kishoga akanambia bado anazo na anawish mimi niwe mpenzi wake nimkiss, nimu hug na mwisho nimfanye coz ananipenda toka kitambo ila alikuwa anaona aibu kunambia!Kiukweli nilistuka sana nikajiulza naanzaje kula tgo ya best frd wangu?

Pili nikawaza nimkimbie but he is my gud frend, je nikimkimbia nitakuwa namsaidia? Nami lengo langu nataka nimsaidie atoke katika hali hii! Amenambia kwa sasa haitaji mwanamke, yeye anaitaji kuwa na mimi tu coz ananiamini pia ananipenda na anatamani nimuoe!

Hivyo wadau naombeni msaada wenu wa mawazo nimsaidieje huyu rafiki yangu ili aondokane na hii hali?


pole sana kaka ila nazani unaweza kumsaidia kwa kumpeleka kwa watu psychology au daktari maana hilo ni janga ila unaweza kumsaidia kwa style hiyo.

nazani ni tatizo linalo tatulika na mpaka kafika kukwambia ni balaa
 
Daah! Jamani mbona hivyo tena? Wanawake wenyewe bado ni wengi sana na tunashindwa kuwahudumia wote.Sasa bado tena kuna wanaume wanaojigeuza wanawake ili wahudumiwe, bado nawatafutia tusi la kuwapa nikilipata nitarudi.
 
Kwanini mashoga huwa wanajisingizia wamezaliwa hivo, we mleta thread ushatamani kuwa mende hapa unakuja kucomfirm tu watu watasemaje, kilichofanya umuulize kama bado ana feelings hizo ni nini? Umesema mwenzio kaoa na ana watoto wewe je?
Mtajua wenyewe mashoga wachafu mxyuuuu
Yaah huyu mtu ni afliti mkubwa yaani mwaka umepita mna chat unamuuliza eti bado unazo zile feelings za kupakuliwa?swali gani hilo?hapa umekuja kuusoma mchezo uone wadau watachangia vipi ila weye na huyo maluuni mwenzio mna laana.
 
Chanja mbuga achana na hiyo laana.... kumbadilisha hauwezi mkuu... zaid atakushawishi mwishowe unaingia mtegoni.....
 
Mhhhhh na hii dunia ya leo akirogwa tu kuenda kuomba ushauri kwa shehe au padri watamchana marinda maana wana uchu sana hao watu
 
''..Ni mtu mpenda ibada, kila j2 chachi hakosi.."
Hii kauli ina ukakasi
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom