Nimsaidieje aondokane na ''gay feelings''?

Nimsaidieje aondokane na ''gay feelings''?

Status
Not open for further replies.
Huyo boya dawa yke ndogo sana mkubalie mpeleke getto kwako.....then chukua chuma weka kwenye moto mpka kiwe chekundu.....then mwambie akae style y kupokea mpini hapo ndio uchomekee hicho chuma cha moto kwenye mtaro wke mpka usikie harufu y mshikaki.....hapo lazma ataacha hizi hisia z kichoko mana atauguza jeraha kuny.....aaa hawezi n akijamb..aa lazma ajitoneshe kidonda ndio dawa ya machoko hiyo
NAUNGA MKONO USHAURI HUU......
 
Habari zenu wakuu,

Mimi ni kijana mwanaume nina rafiki yangu (mwanaume) ambae tuna takribani miaka kumi kwenye urafiki tulikutana chuoni mimi nikiwa mwaka wa kwanza yeye wa tatu! Ni mtu mpenda ibada, kila j2 chachi hakosi, yuko smart, msomi, mchapa kazi!

Toka nimemfahamu hakuwa mtu wa wasichana kabisa mpaka pale nilipokuja kushtushwa kuwa eti kuna dada kampa mimba, na ili kutunza heshima yake akaamua kumuoa yule dada fasta, ndoa yake ilidumu kama miaka mitano then ikasambaratika wakati huo wameshazaa watoto wa kiume wawili! Jamaa akahama mkoani akahamia mkoa ninaokaa mimi hivyo tukaendelea kuwa pamoja kama marafiki!

Sasa kuna siku nakumbuka mwaka 2014 tulikuwa tumekaa sehemu moja ivi tulivu tunapata kinywaji huku tunapiga stori mbili tatu!Ndipo aliponidokeza kuwa anahisia za kishoga, nilistuka lakini nikajikaza nikajaribu kumuhoji kuwa zimeanza lini akanambia kuwa anaamini kuwa amezaliwa ivo!Pia nikamuulza kama ameshawahi kulawitiwa huko siku za nyuma akasema kuna mtu alishamuingilia kipindi ana miaka5 lakini akasisitiza kuwa yeye amezaliwa na hizo feelings!

Mwaka ukapita siku zikasogea, sasa jana tukawa tunachat nikamuulza kama bado ana zile hisia za kishoga akanambia bado anazo na anawish mimi niwe mpenzi wake nimkiss, nimu hug na mwisho nimfanye coz ananipenda toka kitambo ila alikuwa anaona aibu kunambia!Kiukweli nilistuka sana nikajiulza naanzaje kula tgo ya best frd wangu?

Pili nikawaza nimkimbie but he is my gud frend, je nikimkimbia nitakuwa namsaidia? Nami lengo langu nataka nimsaidie atoke katika hali hii! Amenambia kwa sasa haitaji mwanamke, yeye anaitaji kuwa na mimi tu coz ananiamini pia ananipenda na anatamani nimuoe!

Hivyo wadau naombeni msaada wenu wa mawazo nimsaidieje huyu rafiki yangu ili aondokane na hii hali?
Duh hapo ni mawili tu
1. Sepa mpotezee
2. Au kula mzigo
Kazi kwako
 
Haya mambo wakaka huanza kwa siri sana.Usikute alishaanza alafu sasa hivi anakujaribu na wewe ili uingie kwenye hiyo dhambi.Nakushauri umsaidie kwa njia ya maombi aondokane na hizo fikra kwamba alizaliwa hivyo.Hakuna wmwanaume aliyezaliwa kwa ajili ya kuwa shoga jamani nyie mnasali dini gani?Usikubali kushiriki nae hiyo dhambi.Pia usimkimbie nenda nae ibadani umsisitize hiyo ni dhambi kubwa na umuombee sana.Wewe unaweza kuwa msaada mkubwa sana wa rafiki yako kubadilika au kumpoteza kwa sababu anakuamini
 
Okay kama una uadilif
ni stori ndefu ndg yangu siwez andika yote,mengine yanakuja kutokana na maswali mnayouliza kama ivo!!ila ningekuwa na nia ya kumtawanya nisingekuja kwny kwa wana jf kuomba ushauri,ningejilia mambo kimyakimya tu!
Ok kama una uadilifu huo unaouandika hapa basi vyema jamani kizazi kimeharibika hiki!huwezi kuona zamani shoga mmoja akiwa kariakoo basi jirani yake yupo kongowe sasa leo takriban kila baada ya mtaa unakutana nao yaani kama sinza kila baada ya nyumba bar.Tafuta njia nzuri ya kumshauri anaweza kuongoka but kama gari halijawaka once again pole sana kwa mtihani huo.
 
mfumue huyo bwe.ge jinga sana. ntamchomeka mpaka annye DIVI mpatie namba yangu 0713661635
 
Wakubwa inawezekana sijaandika hii ishu kwa namna ambayo kila mtu angetafsiri the way nlivokuwa nawaza!mfano wengi wameuliza kwa nini nilimuulza km bado ana gay feelings?watu wakatafsiri kwamba niliulza ili nijue km bado anafeel ili nikamle!ukweli ni kwamba mimi si wa hivyo,nimeoa na nina watoto,mke wangu ananitosha hvyo sina sababu ya kumla rafiki yangu,ila nimeleta hapa ili wadau mnipe mawazo ya kumsaidia huyu rafiki yangu!Nilimuulza lile swali coz tulikuwa tunapga story asa nikamchomekea kuwa kwa sasa anahitaji kuwa na demu angalau ampe kampani,akanijibu kuwa haitaji mwanamke kwa sasa pia hana hisia na wanawake,ndo nikamuuliza"do u stil hav thoz gay feelings?"ndo hayo mengine yakaendele!Hivyo naomba msinielewe vbaya kwa kumuulza hilo swali!
Wewe utakuwa ni mjinga! Ninaweza kuwa mdogo kwako lakini nimekutukana! Umeoa lakini huna akili! Umeandika "Nina mke ananitosha hivyo sihitaji kumla rafiki yangu" Hiyo lugha haijakaa serious kwa mtu anayechukia ushoga! Lugha imekaa kimzaamzaa tu! Inamaana usingekuwa na mke ungemla?????? Unaonekana kuleta mzaha na ushoga hata maandishi yako yanaonekana! Mwanaume anayechukia ushoga utamjua hata kwa maandishi yake! Siyo wewe! ""Kumla"????? Hilo ni neno gani?? Unalotumia kumuelezea mwanaume mwenzako??? Unaanzaje kujadili ushoga kwa mwanaume uliyekamilika???????
 
Hivi hakuna sindano zenye kusaidia kuongea hormones za kiume ? mi nasikia kuna za kuongeza za kike tuuuuuu
 
Ama kweli kwenye miti hakuna wajenzi!
Bhana eh si anipm mimi hio kazi mi naiweza kitambo tu kama wewe huna mda nae mwambie najua kuhandle that issue.
 
Wakubwa inawezekana sijaandika hii ishu kwa namna ambayo kila mtu angetafsiri the way nlivokuwa nawaza!mfano wengi wameuliza kwa nini nilimuulza km bado ana gay feelings?watu wakatafsiri kwamba niliulza ili nijue km bado anafeel ili nikamle!ukweli ni kwamba mimi si wa hivyo,nimeoa na nina watoto,mke wangu ananitosha hvyo sina sababu ya kumla rafiki yangu,ila nimeleta hapa ili wadau mnipe mawazo ya kumsaidia huyu rafiki yangu!Nilimuulza lile swali coz tulikuwa tunapga story asa nikamchomekea kuwa kwa sasa anahitaji kuwa na demu angalau ampe kampani,akanijibu kuwa haitaji mwanamke kwa sasa pia hana hisia na wanawake,ndo nikamuuliza"do u stil hav thoz gay feelings?"ndo hayo mengine yakaendele!Hivyo naomba msinielewe vbaya kwa kumuulza hilo swali!
Nimekuelewa sasa!ushauri wangu muepuke huyu jamaa futa hata urafiki..siku atakuja kumtaka na mtu anaekufahamu na wewe atahisi wewe ndo ulikua mchezo wako maaana umedai ni rafiki yako miaka mingi..
 
Wewe utakuwa ni mjinga! Ninaweza kuwa mdogo kwako lakini nimekutukana! Umeoa lakini huna akili! Umeandika "Nina mke ananitosha hivyo sihitaji kumla rafiki yangu" Hiyo lugha haijakaa serious kwa mtu anayechukia ushoga! Lugha imekaa kimzaamzaa tu! Inamaana usingekuwa na mke ungemla?????? Unaonekana kuleta mzaha na ushoga hata maandishi yako yanaonekana! Mwanaume anayechukia ushoga utamjua hata kwa maandishi yake! Siyo wewe! ""Kumla"????? Hilo ni neno gani?? Unalotumia kumuelezea mwanaume mwenzako??? Unaanzaje kujadili ushoga kwa mwanaume uliyekamilika???????
Nashukuru kwa maoni yako,ndo mana nikasema siwezi nikaandika kila kitu na wote mkatafsiri jinsi ninavodhani mimi!ila kisaikolojia nimekusoma ww ni mtu wa aina gani!najua humu kuna watu wana tabia za mbwa mwitu,kondoo,fisi,kenge,mende nk!kwa iyo jipime wewe uko kundi gani!
 
Haaaa haaaa hilo shoga yani bwabwa Concord kabisa tifua hilo jinga dadaki
 
Katika mambo haya ninaonaga kuwa ni weye tu kukomaa naye. Umwambie kuwa hakuna kitu kama hicho tena akome kabisa.
Amwambie kuwa hiyo ni laana tena mbaya. Haiwezekani kumwingilia kama anavyoingiliwa mke. Amwache asimsumbue. Kama kuna kitu cha kumsaidia, hana haja ya kumpeleka sijui kwa wataalam, mtaalam ni yeye mwenyewe.
Usimbembeleze bwana, mwambie tu ajihadhari na mchezo huo au sivyo asikusalimie. Hawa watu ukiwaonesha upendo wao huchukulia kuwa unamwogopa huku ukimtamani.
 
hiyo midude ndo huwa naitafuta ili niitifue vizuri. maana ile harufu ya kinyesi ni amazing kiaina
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom