Amna kipigo hapo, mlaini tu huyu, anapretend. Wenyewe huwa hawasemi, kipigo kwanza then mengine bado.
Kwa hasira walizo nazo saa hizi key board ingekuwa chali asingekuwa anajibu maana angekuwa keshaivunja.
Atakuwa mtu wa karibu na pwani au wa pwani kabisa anakaa karibu na hao jamaa
Saa ngapi Nina kikao na Mtu Hapa mchicha nikimaliza ntakucheki
Done deal Miss Chagga usikimbie tu,sijui Mimi nina flu na nini na nini
Khantwe jibu swaliKantwe si una Mumeo lakini imekuwaje tena
Jiamini km umenipenda
Huwa napenda kukutana na wanawake wasafi na wanaojiamini
Ntakupa usiogope
Njoo kwa PM
We kweli used una mambo ya kike natamani ningekupa vitasa mjinga wewe,