kitororondo
JF-Expert Member
- Jan 17, 2018
- 597
- 717
- Thread starter
- #41
if cap fits, Mnh! Hongera kwa kukwepa hilo but.....[emoji40][emoji40][emoji40]
Sent using Jamii Forums mobile app
Sent using Jamii Forums mobile app
Sasa sredi yako inatufunza nini mkuu?
Kumbuka kuombea Taifa na kizazi chako yumkini kwa maombi yako wengi wataponywaSasa sredi yako inatufunza nini mkuu?
Kama ni majuto tu basi kutana na viongozi wa kiroho wakupe nasaha zao
Kwa hiyo kumpindua mwanamke ndio unaona sawa eeh?Nimewaepuka mno na nimeshinda ntampindua mwanamke ila si mwanaume mwenzangu,japo sijawahi ila napo nitashinda
Sent using Jamii Forums mobile app
Omba sana Mungu asikujaalie watoto wa kiume utaona uchungu wake siku ukiona viashiria vya ushoga kwao@kitororondo,
Jr[emoji769]
Yani hao wanaokubali kupinduliwa sijui wanawaza nini[emoji849][emoji849].Kwa hiyo kumpindua mwanamke ndio unaona sawa eeh?
DON'T JUDGE OTHERS FOR SINNING DIFFERENT FROM YOU. At the end of the day kila mtu anajua alipitia wapi hadi akajikuta anatenda dhambi anayoifanya. You have no moral right of putting limit to sinning unless you are PERFECTSomethings nevers change, Haya mambo yanazidi kuwa Makubwa kutokana na kuwepo kwa Platforms zinazowapa fursa kuyakuza, Wayback yalikuwapo ila yalikosa Platform ya kuyapambanua, nowdays platform ni nyingi sana kwa hawa watu ndio maana hata wasio mashoga nao wanahamasika kuingia humo,
Iko hivi ukiwa na rafiki shoga aidha wawili kati ya marafiki zako ni mashoga basi jiandae kuwa shoga wa tatu kama sio bahasha,
Kama matured Male teenage nimepitia kama inavyopasa wanadamu wengine kupitia sijawahi kuwa na ugumu kiasi cha kumtamani mwanaume mwenzio, ni sawa na kuwa na njaa kali kiasi cha kutamani kumla binadamu mwenzio kama kitoweo, Thata is the highest degree of Madness, ndio maana akheri wala nyeto kuliko kadhia hii, that is Devolish mind and not horny,
Respect does not make history, kuna wadada wanajiuza, kuna sabuni and kuna maombi how come someone chooses to brush his fellow man???
Ilianza ikatokomezwa, ikarudi na ikapigwa marufuku, na sasa imeruhusiwa nahofia itakuja kuwa LAZIMA in the future.
Yani hao wanaokubali kupinduliwa sijui wanawaza nini[emoji849][emoji849].
Mm mtu akiniletea hbr hizo nitamwambia nimsokomezee vijiti huko kunako akiona raha basi ndo anipindue.
Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Hahaha umenikumbusha siku ya kwanza kuchumisho mboga aisee mwanzo mwisho sina raha , nahofia asijejifanya kakosea njia[emoji3][emoji3][emoji3]
Sometimes matendo mabaya ya wazazi hupeleka laana mbaya kwa watoto
Jr[emoji769]