Nimetubu ila doa la dhambi hii linanitesa sana

Nimetubu ila doa la dhambi hii linanitesa sana

Itatokea na utakuwepo UKIONA kwa macho yako mawili ili na wewe uumie , na kama unajidanganya kuwa eti hukumlazimisha mtu na wewe wa kwako hatalazimishwa bali atalazimisha mwenyewe, mkuu kabla haujafanya kitu angalia na outcome yake kwanza USISINGIZIE UJANA.

Sent using Jamii Forums mobile app
[emoji32][emoji32][emoji32][emoji33]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ukila lazima uliwe mkuu.....hata ukiruka huo mstari katika maelezo yako bado ukweli ndo huo.Hio kanuni haina mjadala popote wafiraji wanajua hilo kwamba anapokupa mku*** wake na ****ndu wako lazima auonje.EFS
 
Sometimes matendo mabaya ya wazazi hupeleka laana mbaya kwa watoto

Jr[emoji769]
ndio ipo hivyo, ingawa sijui kwanini ipo hivyo maana watoto wanakuja kupata changamoto kwa makosa ambayo hata hayawahusu. Mfano kwa ishu hiyo ya mashoga, kwa watu ambao wameishi mitaa ya keko hapa dar es salaam, watakuwa wanamjua shoga maarufu alikuwa anaishi huko anaitwa Rashidi, jamaa INASEMEKANA baba ake alikuwa anamtindo wa kutembea na mashoga.
 
Kuna dhambi hata shetani anakuogopa yaani...
Umegeuza watoto, vijana na wanaume wa watu....either kwa kuwalaghai au kuwatongoza etc....Karma ipo mzee haikwepeki...
Jamani kuna dhambi nyingine unapokua unazifanya malaika wanaomboleza kabisa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Moja ya mambo ambayo nimekuwa nikiyapinga na kuyakemea kwa ukali ni hili la ushoga. Hivi inakuwaje mwanaume kamili kumtamani mwanaume mwenzio?

Unapataje hisia na kumchakata mwanaume mwenzio?

Ni jambo chafu na baya lichukizalo mbele ya mwenyezi Mungu na katika jamii kifupi ni tendo lililojaa laana kubwa

Mwenyenzi Mungu atuepushie na kulinda watoto wetu wa kiume.

Basi bhana story iko hivi kuanzia miaka ya 2007 nikiwa chalii ujana umepamba moto na sina mpangilio mzuri wa mtongozo na ukame umenizidia kulikuwa na kajamaa kitaa kazuri zuri na kana mambo ya kike kike na story kitaa ni kanamegwa bhana.

Bhasi sikumoja nikakutana nako njiani dah! Sijui pepo gani likaniingia nikawa na ujasili nikamwaga saundi kibabe kama natongoza demu mwisho kamsela kakatiki kwa shart nisiwambie washkaji kijiweni

Ukweli nilikatafuna na gafla Nikapendezewa na mchezo huo japo nilikuwa Nikimaliza gemu moyo unaniuma na kukosa amani ila genye zikipanda nasahau majuto yote navuta chombo geto nakata kiu.

2014 ndani ya jiji la Dar kijana nikaingia, kwakweli cha kwanza nikafungua acount fake FB then nikajichanganya kwenye magroup ya gays shetani mwema bhana nikapata bottoms wengi mpaka nikawa nachakugua wakula tu.

Japo nilikuwa na bahati na mademu tena nikawatafuna wengi mixer majimama ila nilipopata nafasi navuta btms nachapa.

Ila ukinikuta ninavyowaongelea vibaya nakukemea tabia hiyo unaweza ukanipa Ubalozi wa kutokomeza ushoga.

Mungu mwema baada ya maombi Mungu kanifungua ufahamu sasa sitamani tena mambo hizo ila nimebaki na doa baya sana moyoni.

Ukipata nafasi ombea taifa maana kama hujajua kuna maelfu ya gays Tz usipoomba Mungu atukinge na balaa hili aise huko mbeleni utajuta maana kwa namna moja au nyingine utaathiriwa tu na ushenzi huu.


Sent using Jamii Forums mobile app
Huyo mtoto ulimfanyia hivyo kwakuwa alikuwa hajitambui ingawa aliharibiwa kwa kutojitambua. Ukweli ukiwa na mtoto handsome ukamuacha mazingira hatarishi ataishia kuharibiwa na watoto wa makamo na ndiyo mwanzo wa ushoga.

All in all mkuu jiandae kulea mtoto shoga labda usijaliwe maana lile ni jini ulichukua.
 
Moja ya mambo ambayo nimekuwa nikiyapinga na kuyakemea kwa ukali ni hili la ushoga. Hivi inakuwaje mwanaume kamili kumtamani mwanaume mwenzio?

Unapataje hisia na kumchakata mwanaume mwenzio?

Ni jambo chafu na baya lichukizalo mbele ya mwenyezi Mungu na katika jamii kifupi ni tendo lililojaa laana kubwa

Mwenyenzi Mungu atuepushie na kulinda watoto wetu wa kiume.

Basi bhana story iko hivi kuanzia miaka ya 2007 nikiwa chalii ujana umepamba moto na sina mpangilio mzuri wa mtongozo na ukame umenizidia kulikuwa na kajamaa kitaa kazuri zuri na kana mambo ya kike kike na story kitaa ni kanamegwa bhana.

Bhasi sikumoja nikakutana nako njiani dah! Sijui pepo gani likaniingia nikawa na ujasili nikamwaga saundi kibabe kama natongoza demu mwisho kamsela kakatiki kwa shart nisiwambie washkaji kijiweni

Ukweli nilikatafuna na gafla Nikapendezewa na mchezo huo japo nilikuwa Nikimaliza gemu moyo unaniuma na kukosa amani ila genye zikipanda nasahau majuto yote navuta chombo geto nakata kiu.

2014 ndani ya jiji la Dar kijana nikaingia, kwakweli cha kwanza nikafungua acount fake FB then nikajichanganya kwenye magroup ya gays shetani mwema bhana nikapata bottoms wengi mpaka nikawa nachakugua wakula tu.

Japo nilikuwa na bahati na mademu tena nikawatafuna wengi mixer majimama ila nilipopata nafasi navuta btms nachapa.

Ila ukinikuta ninavyowaongelea vibaya nakukemea tabia hiyo unaweza ukanipa Ubalozi wa kutokomeza ushoga.

Mungu mwema baada ya maombi Mungu kanifungua ufahamu sasa sitamani tena mambo hizo ila nimebaki na doa baya sana moyoni.

Ukipata nafasi ombea taifa maana kama hujajua kuna maelfu ya gays Tz usipoomba Mungu atukinge na balaa hili aise huko mbeleni utajuta maana kwa namna moja au nyingine utaathiriwa tu na ushenzi huu.


Sent using Jamii Forums mobile app
Pole sana Mkuu, Mungu anaokoa na anaponya, usikubali kumpa shetan nafas tena! Hakuna mkamilifu hapa dunian kikubwa n kutubu na kumpa maisha Mungu wetu.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kwei najisikia vibaya sana, naongea kutoka moyoni kwa roho na kweli, Wanaume tupo wachache lakini idadi inazidi kupunguzwa, asee i huzuni kubwa sana mambo kama haya yamekuwa na mashabiki wengi sana, Nakumbuka timu ya liverpool iliweka alama ya upinde wa mvua kiashiria wanasupport mapenzi ya jinsia moja yani ni huzuni asee watu wengine walikuwa wanatetea mpaka, ila haya yana mwisho tuu, tumuogope Mungu wakuu mambo ya sodoma na gomora yanini zama hizi, sasa kazi ya kuijaza dunia waliyopewa adam na hawa watafanya kina nani? asee
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom