Nimetubu ila doa la dhambi hii linanitesa sana

Nimetubu ila doa la dhambi hii linanitesa sana

Duh pole sana mkuu hao watu hawafai

Nakumbuka kunakipnd had nilikuanatoa machoz coz nilikua nafatwa sana na wanaume niwaingilie Jambo lililokua linaniumiza ni kwamba Nina muonekano gani ambao unawafanya magay wanitaman niwaingilie?

Ila namshukuru mungu na balehe yangu hii sijawah muingilia mwanaume mwenzangu japo Kuna wengine walitoa hela ndefu Ila niliwachomolea
 
DON'T JUDGE OTHERS FOR SINNING DIFFERENT FROM YOU. At the end of the day kila mtu anajua alipitia wapi hadi akajikuta anatenda dhambi anayoifanya. You have no moral right of putting limit to sinning unless you are PERFECT
Siweki Limitation, wala sijitakasi kuwa mimi ni msafi kuliko wengine, pengine yaweza kuwa mie ni mchafu zaidi, ila going beyond the ordinary mistakes can't be soften the words for it.
 
No matter the economy of the Jungle is,the lion shall never Eat Grass.
A lion is a carnivores, their digestive system was not designed to support the digestion of grasses. On the other side, anal sex is still anal regardless of the participant's gender. By the way haina haja ya malumbano maana ni jeuri ya uzima inakudanganya, siku ukitembelea magerezani you are going to swallow your own pride and words.
 
Oscar Awards, pagerezani you are going to swallow your own pride and words.

I never set the watch to the sun kisha nianze tabiri muda kwa kivuli
 
Mzee wa kilinge maneno gani ya kulushana Roho tena,uzuri hakuna niliyemlazimisha wala kumfunza michezo hiyo wote nimekuta wakiwa wamenza huko nisikokujua so ninahakika hakuna anung'unikaye na kujuta kwa ajiri yangu.
Nipo kwenye maombi ya utakaso kutakasa kizazi chakwanza mpaka cha nne Mungu nimwaminifu atatazama kujuta kwangu na kunikinga na shari zote,ninaamini na ninakiri hayatakuwa hayo juu ya kizazi changu (kwani na huku karma inahusikaga Mkuu????)

Sent using Jamii Forums mobile app
Wanasaga what goes around come around !! Kiukweli kama kusamehewa utasamehewa ila jua kuwa italipwa kwa damu yako na wewe utakuwa hai ukishuhudia.
Skutishi ila "MALIPO HUWA DUNIANI,MBINGUNI HESABU TU".

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nakataa katika jina la Yesu haitakuwa hivyo tangu kizazi changu cha kwanza mpaka cha nne

Sent using Jamii Forums mobile app
Itatokea na utakuwepo UKIONA kwa macho yako mawili ili na wewe uumie , na kama unajidanganya kuwa eti hukumlazimisha mtu na wewe wa kwako hatalazimishwa bali atalazimisha mwenyewe, mkuu kabla haujafanya kitu angalia na outcome yake kwanza USISINGIZIE UJANA.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Binadamu tumejaa unafki na kuhukumu wengine, hivi dhambi ya uongo Ni tofauti na dhambi ya uzinzi/ ufiraji/ufirwaji? Hakuna utofauti wa wizi,uongo, uzinzi,uuaji zote Ni dhambi na machukizo mbele ya Mungu!!

House girl (dada wa kazi) Ni binadamu aheshimiwe, apumzike, apewe Uhuru wa kuabudu pia
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom