NIMETENGENEZA KATUNI YA TANGAZO LA TIGO..nimeishia mapokezi!


X

XOXOQY

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
220
Likes
2
Points
33
X

XOXOQY

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
220 2 33
i have made a graphic video cartoon for Tigo,thinking that they will love it and use it.
But it was different when i visited their office,i met with receptionist and i told her what i brought them.
she simply answered "we dont accept advertizment ideas from individuals we have our own expert who deals with such thing"!
but WHY?dont you know that sometime those you call individuals we have good ideas than that of your experties!
simple advice to you Tigo and such of your kind JARIBUNI KUTANUA UWANDA WA MAWAZO YA KIMATANGAZO ILI
MUWEZE KUSHINDANA VIZURI KATIKA BIASHARA YENU.....DO NOT BE CONSEVERTIVE!

You can watch my made cartoon video here

B2Bstar

OR

 
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,472
Likes
2,185
Points
280
Dumelang

Dumelang

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,472 2,185 280
kaka watafute hao expert wao ndo watakao inunua na kisha kuipresent kwa kampuni kama ubunifu wao
lakini pia wenda inamaanisha nini mie nimeicheki "good work" ongeza juhudi!
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,287
Likes
9,990
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,287 9,990 280
kazi za sasa hivi siyo kujua kazi bali kujuana.mia
 
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2007
Messages
2,719
Likes
282
Points
180
Saharavoice

Saharavoice

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2007
2,719 282 180
Siku hizi mkuu, hawajali sana ubora wanajali sana nini na wao watafaidika pia.
 
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2009
Messages
7,406
Likes
1,724
Points
280
Donnie Charlie

Donnie Charlie

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2009
7,406 1,724 280
Mimi napata msg hii...
The URL contained a malformed video ID.
Sorry about that.
 
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2010
Messages
1,607
Likes
2
Points
0
Mamushka

Mamushka

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2010
1,607 2 0
Hukutakiwa kumwelezea mtu wa mapokezi, cha msingi ilikuwa wewe kuomba kuonana na meneja wa marketing au mtu ambaye angekupa jibu linalo ridhisha we ndo ulie haribu, sikuingine angalia muhusika. Mapokezi kaziake ni kukupokea na kukupeleka sehemu husika na si kukupa jibu la mwisho.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,430
Likes
3,484
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,430 3,484 280
Hongera. System za kazi zote ni corrupted.
 
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
1,278
Likes
6
Points
135
Dio

Dio

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
1,278 6 135
Nenda kwenye wall yao ya fb andıka hapo wıth 5mıns lazima watakujıbu,fanye hıvyo alafu ulete jıbu.
 
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined
Jul 20, 2010
Messages
4,528
Likes
50
Points
0
Mchaka Mchaka

Mchaka Mchaka

JF Bronze Member
Joined Jul 20, 2010
4,528 50 0
Kazi Nzuri ila sio lazima Tigo tu. Mm nakupa kazi ambayo nitakulipa hela yeyote unayotaka.
Tengeneza Katuni ya kikwete akihutubia Jangwani mara ghafla akapata kizunguzungu akapiga chini.
Ni-pm kwa maelewano.


Sent from my BlackBerry® smartphone on the Tigo Tanzania Network
 
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined
Feb 29, 2008
Messages
5,971
Likes
46
Points
0
Mtazamaji

Mtazamaji

JF-Expert Member
Joined Feb 29, 2008
5,971 46 0
Nenda kwenye wall yao ya fb andıka hapo wıth 5mıns lazima watakujıbu,fanye hıvyo alafu ulete jıbu.
Huu ushauri wako mzuri.
Na kam walivoymshauri wadau amekuwa mwepesi kupewa majibu reja reja na mtu wa mapokezi kuliko kupoteza nguvu zake kwenda ofisni yao bora hata agenaza kupiga simu kuulizia wahusika wa mareketing na kuwajua kwa majina.( Meneeja, au directr au hata wafanyakazi wa kwaida kitengo cha marketing).Ni bora uchomolewe lakini uchomoloewe na muhuisika. Hiyo ni Miliestone

Vile vile japo sio mtaalam wa graphics nadhani rangi alizotumia haziendani endani sana na Tigo
 
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined
Sep 5, 2010
Messages
5,461
Likes
85
Points
145
Lukansola

Lukansola

JF-Expert Member
Joined Sep 5, 2010
5,461 85 145
i have made a graphic video cartoon for Tigo,thinking that they will love it and use it.
But it was different when i visited their office,i met with receptionist and i told her what i brought them.
she simply answered "we dont accept advertizment ideas from individuals we have our own expert who deals with such thing"!
but WHY?dont you know that sometime those you call individuals we have good ideas than that of your experties!
simple advice to you Tigo and such of your kind JARIBUNI KUTANUA UWANDA WA MAWAZO YA KIMATANGAZO ILI
MUWEZE KUSHINDANA VIZURI KATIKA BIASHARA YENU.....DO NOT BE CONSEVERTIVE!

You can watch my made cartoon video here

B2Bstar

OR



Hebu weka tena hii video haionekani banaaaaaa.
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,195
Likes
4,988
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,195 4,988 280
Kazi Nzuri ila sio lazima Tigo tu. Mm nakupa kazi ambayo nitakulipa hela yeyote unayotaka.
Tengeneza Katuni ya kikwete akihutubia Jangwani mara ghafla akapata kizunguzungu akapiga chini.
Ni-pm kwa maelewano.


Sent from my BlackBerry® smartphone on the Tigo Tanzania Network
Mimi nitaongeza $10000 akikamilisha kazi hiyo!asisahau glass ya maji na glucose pembeni
 
X

XOXOQY

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
220
Likes
2
Points
33
X

XOXOQY

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
220 2 33
Nenda kwenye wall yao ya fb andıka hapo wıth 5mıns lazima watakujıbu,fanye hıvyo alafu ulete jıbu.
Nimewatumia ila bado kimyaaaaa!
 
X

XOXOQY

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2011
Messages
220
Likes
2
Points
33
X

XOXOQY

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2011
220 2 33
Huu ushauri wako mzuri.
Na kam walivoymshauri wadau amekuwa mwepesi kupewa majibu reja reja na mtu wa mapokezi kuliko kupoteza nguvu zake kwenda ofisni yao bora hata agenaza kupiga simu kuulizia wahusika wa mareketing na kuwajua kwa majina.( Meneeja, au directr au hata wafanyakazi wa kwaida kitengo cha marketing).Ni bora uchomolewe lakini uchomoloewe na muhuisika. Hiyo ni Miliestone

Vile vile japo sio mtaalam wa graphics nadhani rangi alizotumia haziendani endani sana na Tigo
IT IS NOT FIXED IT CAN BE EDITED,and thanx kwa ushauri pia tupo wote!
 
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2011
Messages
809
Likes
52
Points
45
Janja PORI

Janja PORI

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2011
809 52 45
mak tu tena huyo secretary pimbi
 

Forum statistics

Threads 1,249,969
Members 481,167
Posts 29,716,171