NIMETENGENEZA KATUNI YA TANGAZO LA TIGO..nimeishia mapokezi!

XOXOQY

JF-Expert Member
Feb 7, 2011
221
195
i have made a graphic video cartoon for Tigo,thinking that they will love it and use it.
But it was different when i visited their office,i met with receptionist and i told her what i brought them.
she simply answered "we dont accept advertizment ideas from individuals we have our own expert who deals with such thing"!
but WHY?dont you know that sometime those you call individuals we have good ideas than that of your experties!
simple advice to you Tigo and such of your kind JARIBUNI KUTANUA UWANDA WA MAWAZO YA KIMATANGAZO ILI
MUWEZE KUSHINDANA VIZURI KATIKA BIASHARA YENU.....DO NOT BE CONSEVERTIVE!

You can watch my made cartoon video here

B2Bstar

OR

 

Dumelang

JF-Expert Member
Aug 11, 2011
2,993
2,000
kaka watafute hao expert wao ndo watakao inunua na kisha kuipresent kwa kampuni kama ubunifu wao
lakini pia wenda inamaanisha nini mie nimeicheki "good work" ongeza juhudi!
 

Mamushka

JF-Expert Member
Feb 17, 2010
1,607
0
Hukutakiwa kumwelezea mtu wa mapokezi, cha msingi ilikuwa wewe kuomba kuonana na meneja wa marketing au mtu ambaye angekupa jibu linalo ridhisha we ndo ulie haribu, sikuingine angalia muhusika. Mapokezi kaziake ni kukupokea na kukupeleka sehemu husika na si kukupa jibu la mwisho.
 

Dio

JF-Expert Member
Feb 8, 2011
1,274
1,250
Nenda kwenye wall yao ya fb andıka hapo wıth 5mıns lazima watakujıbu,fanye hıvyo alafu ulete jıbu.
 

Mchaka Mchaka

JF-Expert Member
Jul 20, 2010
4,520
0
Kazi Nzuri ila sio lazima Tigo tu. Mm nakupa kazi ambayo nitakulipa hela yeyote unayotaka.
Tengeneza Katuni ya kikwete akihutubia Jangwani mara ghafla akapata kizunguzungu akapiga chini.
Ni-pm kwa maelewano.


Sent from my BlackBerry® smartphone on the Tigo Tanzania Network
 

Mtazamaji

JF-Expert Member
Feb 29, 2008
5,945
0
Nenda kwenye wall yao ya fb andıka hapo wıth 5mıns lazima watakujıbu,fanye hıvyo alafu ulete jıbu.

Huu ushauri wako mzuri.
Na kam walivoymshauri wadau amekuwa mwepesi kupewa majibu reja reja na mtu wa mapokezi kuliko kupoteza nguvu zake kwenda ofisni yao bora hata agenaza kupiga simu kuulizia wahusika wa mareketing na kuwajua kwa majina.( Meneeja, au directr au hata wafanyakazi wa kwaida kitengo cha marketing).Ni bora uchomolewe lakini uchomoloewe na muhuisika. Hiyo ni Miliestone

Vile vile japo sio mtaalam wa graphics nadhani rangi alizotumia haziendani endani sana na Tigo
 

Lukansola

JF-Expert Member
Sep 5, 2010
5,443
1,250
i have made a graphic video cartoon for Tigo,thinking that they will love it and use it.
But it was different when i visited their office,i met with receptionist and i told her what i brought them.
she simply answered "we dont accept advertizment ideas from individuals we have our own expert who deals with such thing"!
but WHY?dont you know that sometime those you call individuals we have good ideas than that of your experties!
simple advice to you Tigo and such of your kind JARIBUNI KUTANUA UWANDA WA MAWAZO YA KIMATANGAZO ILI
MUWEZE KUSHINDANA VIZURI KATIKA BIASHARA YENU.....DO NOT BE CONSEVERTIVE!

You can watch my made cartoon video here

B2Bstar

OR




Hebu weka tena hii video haionekani banaaaaaa.
 

BONGOLALA

JF-Expert Member
Sep 14, 2009
16,530
2,000
Kazi Nzuri ila sio lazima Tigo tu. Mm nakupa kazi ambayo nitakulipa hela yeyote unayotaka.
Tengeneza Katuni ya kikwete akihutubia Jangwani mara ghafla akapata kizunguzungu akapiga chini.
Ni-pm kwa maelewano.


Sent from my BlackBerry® smartphone on the Tigo Tanzania Network

Mimi nitaongeza $10000 akikamilisha kazi hiyo!asisahau glass ya maji na glucose pembeni
 

XOXOQY

JF-Expert Member
Feb 7, 2011
221
195
Huu ushauri wako mzuri.
Na kam walivoymshauri wadau amekuwa mwepesi kupewa majibu reja reja na mtu wa mapokezi kuliko kupoteza nguvu zake kwenda ofisni yao bora hata agenaza kupiga simu kuulizia wahusika wa mareketing na kuwajua kwa majina.( Meneeja, au directr au hata wafanyakazi wa kwaida kitengo cha marketing).Ni bora uchomolewe lakini uchomoloewe na muhuisika. Hiyo ni Miliestone

Vile vile japo sio mtaalam wa graphics nadhani rangi alizotumia haziendani endani sana na Tigo

IT IS NOT FIXED IT CAN BE EDITED,and thanx kwa ushauri pia tupo wote!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom