Nimesikitishwa na Rais Kikwete

kwani unajua alikuwa wapi siku hiyo unataka ajigawe mara ngapi shangaa ya mbowe na slaa kushindwa kwenda kwenye mazishi ya mama ake zito badala yake wakaenda kwenye mikutano ya siasa.

Tunamzungumzia kitaifa JK hivi sasa ni Rais wa JMT, yeye ndio amiri jeshi mkuu wa majeshi ya Tanzania, Tanzania ni pamoja na Zanzibar. Dr slaa na Mbowe kwa sasa hawana wadhifa wowote kwenye serikali iliyo madarakani.
 

Hapo 'braza' ungetaka watu wachangie in ur favor ungeweka mifano ya huko arusha na kwengineko...ila hio znz baba ndo umeharibu....si unajua!!..
 
Mna Rais wenu,Bendera yenu,Katiba yenu,Bunge lenu na hivi sasa Rais wenu anapigiwa mizinga kama amiri jeshi mkuu bado mnataka JK ahusike na bomu lenu la utata.

Au hujui huko ni nchi jirani, JK anakuja kama mgeni.?

Critical thinkers hav best reply like this of you Idawa, I liked it!
 
sipati picha hili bomi lingetupwa karibu na kanisa ama mkristo ndo angeuwawa na wengine kujeruhiwa,vyombo vya habari vyote vingelalama,maaskofu na wachungaji wangetoa matamko,serikali ingekuwa busy kuanzia raisi mpaka mkuu wa polisi mapaka FBI,tuache unafiki tuwahudumie raia wote kwa mizani sawa
 
Mkuu acha ujinga wa kutuletea udini humu.
 

Umenena. ..ingekua fitna kubwa mjini huko..mapolisi wangesimamishwa kulinda makanisa...ila hapo sehemu ya tukio hata kofia ya polisi haipo sikwambii polisi mwenyewe!
 
Lakini kwani huyo Rais mmoja Shein hawatoshi tu hadi tuwaongezee na JK? Mabomu si huwa mnajitoa muhanga wenyewe sasa mnataka nani aje tena?
 
Lakini kwani huyo Rais mmoja Shein hawatoshi tu hadi tuwaongezee na JK? Mabomu si huwa mnajitoa muhanga wenyewe sasa mnataka nani aje tena?
Wewe una ujinga ulio pitiliza.
 

Labda Wakristo hawajazoea kulipuana mabomu ktk nyumba za ibada….Sijawahi kusikia mkristo gaidi kalipua au kajitoa mhanga ktk nyumba ya ibada…
 

Labda Wakristo hawajazoea kulipuana mabomu ktk nyumba za ibada….Sijawahi kusikia mkristo gaidi kalipua au kajitoa mhanga ktk nyumba ya ibada…

Wale waliolipua kanisa arusha walikuwa waislamu?
Waluolipua bar arusha walikuwa waislamu?
Kule norway yule aliyepiga risasi watoto kwenye camp na kuua alikuwa muiskam?

Usipende kuchochea mambo ya kidini huo ni upuuzi use ur big head to think rather than ur big ass
 
Hapo 'braza' ungetaka watu wachangie in ur favor ungeweka mifano ya huko arusha na kwengineko...ila hio znz baba ndo umeharibu....si unajua!!..

Sijui. nieleweshe
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…