Nimeshindwa kabisa kumwelewa huyu dada

Nimeshindwa kabisa kumwelewa huyu dada

ha haaa, unajua mwanzo nilidhani yupo Innocent.....
juzi kati hapa tulikuwa na conference ambayo wote tulienda + bosi. sasa nilikuwaje busy kumlinda! ingawa sikuona dalili yoyote ya bosi kumsalandia, lakini nilijikuta tu namweka karibu ili bosi asipate chance ya kumshawishi mdada wa watu. sasa nilipoona hii ya hiari nikachoka kabisaaaaa

Unamlinda vipi mtu yuko 35
kiukweli watu dizaini yako unaweza jikuta unachukiwa na watu oficin bila kujijua
wanaitwa 'kauzibe'...
 
Mtani Fixed Point naomba tu nisikufundishe namna ya kumjibu huyo mdada maana naweza kuishia kupata BAN tu hapa...na hapa nina mihasira ya timu yetu ya Taifa kufungwa ndio kabisaaaa siwezi andika...
pole sana mtani.....
 
  • Thanks
Reactions: BAK
He he he he, FP, utakua lini? Huyo dada ni wapenzi na bosi, hapo anakuja kumchunguza kuku wake kuona kama anakula na wengine.


Kuna info anaitafuta toka kwako, na hapo hapo ana mark teritory yake kwako, labda huwa anaona mko karibu kikazi basi anakosa raha.
he he heeee, ndo nakua taratibu hivyo shosti...... nitafika tu
inawezekana haya unayoyasema lakini kwa nini aje alalamike wakati wapo wapenzi? si ajilie taratibu tu kwa raha zake?
namwonea huruma tu masikini mimi anayekuja kunisimulia ni kama simwelewi vile, naishia kummwagia maushauri tu
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Huyo dada hajitambui, hana msimamo, na namwomnea huruma sana huyo mchumba wake.

Huko kusumbuliwa kwake na huyo bosi ni yeye huyo dada ndo anakusababisha.

Kama kweli angekuwa hataki basi isingekuwa vigumu kwake kuziwekea 'kibosh' hizo advances za jamaa.

Sasa huenda huyo dada ni glutton for attention na hivyo anafurahia kinachoendelea au ni mmoja ya wale ambao hwajui kusema 'hapana'.

Vyovyote vile, huyo mchumba wake kala hasara hapo. Ni bora awekeze kwenye mambo mengine kuliko kuwekeza kwa huyo dada.

Wanawake (hata wanaume) wenye maadili, misimamo, heshima, na ambao hawachiti ni tunu.
ha haaa, NN umeongea kama huyo dada unamfahamu saaanaaaa, lol!
Ila mimi pia jana aliponipigia kuniambia kuwa amejitolea nikaanza kuwaza, nilichowaza sana ni kwa nini anakuja kunisimulia kuhusu bosi wakati mwenyewe ndo huwa anajipeleka. ni kwamba anataka attention toka kwangu? au aunataka tu kujua nitasema nini kuhusu bosi? hata sikupata jibu kwa kweli
 
  • Thanks
Reactions: BAK
We mkaushie wmle mzigo kwanza kisha ndo aje na kishombo shombo chake na kuanza kujisemesha semesha kwako. heshima ya mtu kama huyo ni kuliwa kabang kwanza ya nguvu kisha ndo atanyooka.
nimejifunza sasa, nitaanza kumkaushia tu
 
At 35 anajua vizuri nini anafanya
sanasana akucheza wewe shere....
ha haaa, kweli kabisa rafiki, huyu ananicheza tu ajue nitasema nini kuhusu hilo....
bahati yake mbaya tu sikuwa namsoma, ningeshamshauri wajirushe zamaaniiii ili awe huru
 
Fixed Point huyo mdada inawezekana humjui vizuri au unamjua lkn kuna mambo mengi yanyomhusu huyajui yote. Hivyo basi wewe akikusimulia anayokumbana nayo nayo toka kwa huyo bwana mkubwa msikilize na kisha muulize yeye anaona nini. Baada ya hapo badili story endeleeni na mambo mengine maisha yasonge. Yawezekana hana nia mbaya anapokusimulia hayo bali inatokana na uwezo wake kichwani wa kuchuja mambo.

Yaelekea ameshampenda boss wake so ukiweza msaidie ili aweze kuyaona madhara ya michanganyo na mwisho wa yote yeye ndiye dereva wa nafsi yake na maisha yake. Mkanye kama ndugu na asipokusikiliza mwache.
my twin, kweli huyo mdada simfahamu saaanaaaa....
ni siku za karibuni tu ndo kanizoea kwa karibu sana na kuanza kutoa malalamiko yake.
Yes, kikazi nipo jirani sana na bosi kuliko yeye, na kazi ambazo anaona ni lazima niwepo huwa ananiambia kabisa kuwa lazima, otherwise ananipa option, kama nina muda naungana naye.
Yaani mpaka kuleta hapa ujue nilishampa mbinu zoooteee za kuepukana na bosi bila bosi kujisikia vibaya, sasa hili la jana kuniambia kajitolea ndo likaniacha hoi
 
Unamlinda vipi mtu yuko 35
kiukweli watu dizaini yako unaweza jikuta unachukiwa na watu oficin bila kujijua
wanaitwa 'kauzibe'...
ha haaa, ndo sikujua kama kauzibe maana niliamini kuwa hamtaki huyo mtu na mtu anamng'ang'ania, sasa ningefanyaje zaidi ya kumsaidia asitumbukie matatizoni?
 
ha haaa, NN umeongea kama huyo dada unamfahamu saaanaaaa, lol!
Ila mimi pia jana aliponipigia kuniambia kuwa amejitolea nikaanza kuwaza, nilichowaza sana ni kwa nini anakuja kunisimulia kuhusu bosi wakati mwenyewe ndo huwa anajipeleka. ni kwamba anataka attention toka kwangu? au aunataka tu kujua nitasema nini kuhusu bosi? hata sikupata jibu kwa kweli

Labda ana kiherehere tu na hawezi ku-keep things to herself maana watu wa hivyo wapo. Na huenda si wewe tu aliyekwambia.
 
Labda ana kiherehere tu na hawezi ku-keep things to herself maana watu wa hivyo wapo. Na huenda si wewe tu aliyekwambia.
unaweza ukawa sahihi..... ila kaniogopesha sana, what if ndo kweli wapo pamoja na mimi ndo nilikuwa nakazana kumpa mbinu za kujiepusha naye, akimwambia bosi si nimekwisha?
 
  • Thanks
Reactions: BAK
unaweza ukawa sahihi..... ila kaniogopesha sana, what if ndo kweli wapo pamoja na mimi ndo nilikuwa nakazana kumpa mbinu za kujiepusha naye, akimwambia bosi si nimekwisha?

Ndo maana watu wa hivyo wakija kukusimulia kitu kuhusu mtu flani usianze na wewe kumsema vibaya huyo mtu maana anaweza kurudi tena kwa huyo mtu na kuanza kumwambia jinsi wewe ulivyokuwa ukimsema.
 
Ndo maana watu wa hivyo wakija kukusimulia kitu kuhusu mtu flani usianze na wewe kumsema vibaya huyo mtu maana anaweza kurudi tena kwa huyo mtu na kuanza kumwambia jinsi wewe ulivyokuwa ukimsema.

Na unaweza kukuta huyo dada ni full kicheche kuliko huyo Boss

na anaetakiwa kulindwa ni huyo Boss
 
Ndo maana watu wa hivyo wakija kukusimulia kitu kuhusu mtu flani usianze na wewe kumsema vibaya huyo mtu maana anaweza kurudi tena kwa huyo mtu na kuanza kumwambia jinsi wewe ulivyokuwa ukimsema.
bahati nzuri huwa najiangalia sana kuanza kumsimulia mtu kuhusu mabaya ya mwingine, yaani kwa hili nimefaulu...
Bahati nzuri sijawahi kumwambia baya lolote kuhusu bosi zaidi ya kumshauri jinsi ya kujilinda yeye mwenyewe (nikiwa naamini kabisa kuwa anahitaji ushauri)
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Back
Top Bottom