Nimeshindwa kabisa kumwelewa huyu dada

Nimeshindwa kabisa kumwelewa huyu dada

Mwl Nyerere ''ukimpa mtu ushauri akakubaliana na wewe halafu akafanya kinyume chake, kwa mtu mwenye akili anakuwa amekudharau sana''

Sijui Mwl alifikiria nini kwa kweli.
ha haaa, asante kwa neno la mwal rafiki....
naona lina ukweli kabisaaaaa. hiyo ni dharau
 
na mimi namsubiri kwa hamu huyo uliyeniitia.....
ngoja atuletee nondo hapa....
kuna majibu pia nayasubiri kutoka kwa Kongosho, King'asti na snowhite......
mdogo wangu cacico sijui yupo!

FP hawa hata kwetu wapo 🙂 (On a serious note). Kimsingi all has been said kwa kweli... Nakubaliana na most of the michango ya maoni kuhusu tabia ya huyo dada.

Kwa ufupi si wa kum entertain kabisa.
 
Back
Top Bottom