Nimepata habari hata JF itapewa kesi October 29 .

Nimepata habari hata JF itapewa kesi October 29 .

Kaka yake shetani

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2023
Posts
5,955
Reaction score
15,114
Kuna maelezo kuwa kutoka kizimkazi kuwa huu mtando wa JF na mmiliki wake wataunganishwa kwenye tuhuma.

Na wengine waliopo kwenye list wachokonozi,khalid ze chanzo,odemba na wengine wengi.

Na aliyepewa haya kuongoza ni huyu kijana wa bukoba ndio kapewa kazi hiyo kucontrol polisi na mahakama kesi hizi.
 
Kuna maelezo kuwa kutoka kizimkazi kuwa huu mtando wa JF na mmiliki wake wataunganishwa kwenye tuhuma.

Na wengine waliopo kwenye list wachokonozi,khalid ze chanzo,odemba na wengine wengi.

Na aliyepewa haya kuongoza ni huyu kijana wa bukoba ndio kapewa kazi hiyo kucontrol polisi na mahakama kesi hizi.
ok.
asante kwa porojo gentleman 🐒
 
October 29 jf ilikuwa imefungiwa kwa kutumikia adhabu ya miezi 3

Na sijui kama kuna member alikuwa anatumia jf kwa kipindi hiko
 
October 29 jf ilikuwa imefungiwa kwa kutumikia adhabu ya miezi 3

Na sijui kama kuna member alikuwa anatumia jf kwa kipindi hiko

Ukiachilia mbali jf kufungiwa, pia mtandao ulikuwa umekatwa nchi nzima .. hao watakuwa wamekosa cha kusingizia.
 
Wanahangaika sana wa kuwapa kesi wao wametumia nguvu kubwa kuua raia wasio na hatia leo wanatafuta wa kuwapa kesi waliingia kwenye kibanda cha mpira na kuua vijana wengi pale bado hatujasahau ujue wacha waendelee na maigizo yao yana mwisho haya..
 
Back
Top Bottom