Nimepata dawa ya wizi wa viatu


Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2013
Messages
806
Likes
29
Points
45
Chujio

Chujio

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2013
806 29 45
Nakata tu mikanda halafu napeleka kwa fundi viatu.. Hahaha!
 
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
4,418
Likes
100
Points
160
bysange

bysange

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
4,418 100 160
Aiseee nimecheka sana ujue daaaa.. MziziMkavu leo umeniweza duuuuu
 
Last edited by a moderator:
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2012
Messages
5,791
Likes
1,796
Points
280
taamu

taamu

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2012
5,791 1,796 280
Sasa si yanabebeka nabeba vyote kufuli napima kopa skrepa.
 
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
480
Likes
37
Points
45
Uledi

Uledi

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
480 37 45
Ndiyo maana huwa nnauliza una miaka mingapi? mwenyewe hapo ndiyo unajiona umefanya jambo la maana kweli?

Kwa sababu wewe muda wote unakomaa na mambo chadema Vs CCM unataka watu wengine nao muda wote wawe hivyo. Kama unaona kachemka we sepa tu sio lazima ukomenti. Mtu mzima ovyoooo
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
61,454
Likes
29,541
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
61,454 29,541 280
Kwa sababu wewe muda wote unakomaa na mambo chadema Vs CCM unataka watu wengine nao muda wote wawe hivyo. Kama unaona kachemka we sepa tu sio lazima ukomenti. Mtu mzima ovyoooo
Wewe soma kama hujapenda, sepa.
 
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2011
Messages
12,824
Likes
2,898
Points
280
Tyta

Tyta

JF-Expert Member
Joined May 21, 2011
12,824 2,898 280
Kwa sababu wewe muda wote unakomaa na mambo chadema Vs CCM unataka watu wengine nao muda wote wawe hivyo. Kama unaona kachemka we sepa tu sio lazima ukomenti. Mtu mzima ovyoooo
hako kamama kana superiority complex,kanajifanya kanajua kila kitu...na kudowngrade wengine...
 

Forum statistics

Threads 1,251,160
Members 481,585
Posts 29,759,867