Wizi uwanja wa AFCON Arusha

Wizi uwanja wa AFCON Arusha

fish 2

Senior Member
Joined
Aug 3, 2018
Posts
194
Reaction score
394
Ni wizi wa waziwazi Rais Samia tuma tume na iongozwe na CAG Mstaafu Professor Assad na Utouh. Rais jiepushe na Huyo Bwana Waziri Madereva. Ni mwiziiii.
 
Vipi kamagao ulifika ngazi za juu?
Kuna kiongozi aliwahi kusema mkubwa Fulani anawaleta wachezaji wenye majina makubwa kwa kutumia pesa yake, Sasa sijui Huwa analipwa kiasi gani, pengine ndio hizo hizo za mgao.
 
Back
Top Bottom