Nimeota Nafanya Ngono na Dada angu Tumbo moja

Nimeota Nafanya Ngono na Dada angu Tumbo moja

Weka picha yake, upewe vizuri muongozo...

Na isiwe passport size...
 
Vijana wa miaka hii tatizo lenu kubwa ni kutofanya maombi...
jitahid/kuanzia sasa mrudie bwana MUNGU wako kwasabb yeye MUNGU anahitaji kuabudiwa tu
 
Yawezekana mnapendana sana na dada yako, simaanishi kimapenzi ila upendo wa kweli. Kwa namna ya kitofauti hiyo ndoto ina maana kubwa sana kiroho, kuna uwezekano mkubwa sana hata Dada yako nae hupata ndoto kama yako. Aidha, mimi si mtaalamu sana wa kuelezea jambo ila jaribu sana kuwa karibu sana na Mungu wako na kataa ndoto hizo kujirudia tena kwako. Siku kadhaa mbeleni katika maisha yako hamtakuwa kama ilivyo sasa kati yako na dada yako, kuna kitu kitaweza kuwatofautisha na mkachukiana sana pasipo mategemeo yenu.

* Hayo ni maoni tu*
 
Hiio ni pepo limevaa sura ya dada yako kiufupi umezini na jini mahaba kemea yanaleta mikosi hayo
 
Wasalam mabibi na mababu...

Katika hali ya kutatanisha na kustaajabisha usiku wa kuamkia leo nimejikuta nikiota ndoto ambayo sikuitarajia kabisa, nimeota nikimgegeda dada angu kabisa tumbo moja, yani ile bao la kwanza, pili, tatu.

Basi nikajikuta nimeshituka ghafla na kukaa kitandani huku moyo ukinienda mbio mithili ya saa mbovu, nikajikuta najilaumu nafsi yangu ni nini hiki kimetokea! Ni ndoto gani hii ya ajabu kwangu! Nkajisemesha mbona huwa naota ndoto mbalimbali iweje leo niote twapeana utamu tena na dada angu kabisa, nkajikuta kichwa kuniuma na mawazo tele huku nikikosa jibu.

Ikumbukwe huyu dada angu haijawahi kutokea ata kwa bahati mbaya kumtamani wala kumfikiria kimapenzi mana ni dada angu tumbo moja kwa baba na mama.

Sasa nimekosa majibu waungwana ni nini hasa maana ya hii ndoto?? Wajuzi wa mambo mnisaidie asee mana siku yangu naona ishakuwa mbaya kila nikifikiria ile mikunjo na ule uroda tulofanya ndotoni.
Inawezekana nyie sio ndugu, kaa na mama vizuri anaweza akakupa ukweli!
 
Wasalam mabibi na mababu...

Katika hali ya kutatanisha na kustaajabisha usiku wa kuamkia leo nimejikuta nikiota ndoto ambayo sikuitarajia kabisa, nimeota nikimgegeda dada angu kabisa tumbo moja, yani ile bao la kwanza, pili, tatu.

Basi nikajikuta nimeshituka ghafla na kukaa kitandani huku moyo ukinienda mbio mithili ya saa mbovu, nikajikuta najilaumu nafsi yangu ni nini hiki kimetokea! Ni ndoto gani hii ya ajabu kwangu! Nkajisemesha mbona huwa naota ndoto mbalimbali iweje leo niote twapeana utamu tena na dada angu kabisa, nkajikuta kichwa kuniuma na mawazo tele huku nikikosa jibu.

Ikumbukwe huyu dada angu haijawahi kutokea ata kwa bahati mbaya kumtamani wala kumfikiria kimapenzi mana ni dada angu tumbo moja kwa baba na mama.

Sasa nimekosa majibu waungwana ni nini hasa maana ya hii ndoto?? Wajuzi wa mambo mnisaidie asee mana siku yangu naona ishakuwa mbaya kila nikifikiria ile mikunjo na ule uroda tulofanya ndotoni.
Achana nawatanzania watakupa majibu ya uongo.
Jibu hili hapa.
 
Wasalam mabibi na mababu...

Katika hali ya kutatanisha na kustaajabisha usiku wa kuamkia leo nimejikuta nikiota ndoto ambayo sikuitarajia kabisa, nimeota nikimgegeda dada angu kabisa tumbo moja, yani ile bao la kwanza, pili, tatu.

Basi nikajikuta nimeshituka ghafla na kukaa kitandani huku moyo ukinienda mbio mithili ya saa mbovu, nikajikuta najilaumu nafsi yangu ni nini hiki kimetokea! Ni ndoto gani hii ya ajabu kwangu! Nkajisemesha mbona huwa naota ndoto mbalimbali iweje leo niote twapeana utamu tena na dada angu kabisa, nkajikuta kichwa kuniuma na mawazo tele huku nikikosa jibu.

Ikumbukwe huyu dada angu haijawahi kutokea ata kwa bahati mbaya kumtamani wala kumfikiria kimapenzi mana ni dada angu tumbo moja kwa baba na mama.

Sasa nimekosa majibu waungwana ni nini hasa maana ya hii ndoto?? Wajuzi wa mambo mnisaidie asee mana siku yangu naona ishakuwa mbaya kila nikifikiria ile mikunjo na ule uroda tulofanya ndotoni.
Hiyo ni ni kawaida kuota kwa mwanaume sema kikichokushtua ni kwa sababu ni dadaako lakini mwanaume (kama ushabalehe usipopiga nyeto wala kufanya mapenzi mda mrefu) hiyo hali hua inatokea unafanya kabisa unajipiga bao (kuchafua shuka) tena hilo bao hutoka shahawa nyingi sana.
Hii nadhani ni njia Mungu alituwekea kupunguza.
Nasema hivyo maana ishanitokeaga sana kipindi cha nyuma tena kwa watu wangu wa karibu kabisa wala sishangai
 
wanasema ndoto ni mkusanyiko wa yale yote unayoyawaza.....usiwe unamtamanitamani dada yako mchana...
 
Wasalam mabibi na mababu...

Katika hali ya kutatanisha na kustaajabisha usiku wa kuamkia leo nimejikuta nikiota ndoto ambayo sikuitarajia kabisa, nimeota nikimgegeda dada angu kabisa tumbo moja, yani ile bao la kwanza, pili, tatu.

Basi nikajikuta nimeshituka ghafla na kukaa kitandani huku moyo ukinienda mbio mithili ya saa mbovu, nikajikuta najilaumu nafsi yangu ni nini hiki kimetokea! Ni ndoto gani hii ya ajabu kwangu! Nkajisemesha mbona huwa naota ndoto mbalimbali iweje leo niote twapeana utamu tena na dada angu kabisa, nkajikuta kichwa kuniuma na mawazo tele huku nikikosa jibu.

Ikumbukwe huyu dada angu haijawahi kutokea ata kwa bahati mbaya kumtamani wala kumfikiria kimapenzi mana ni dada angu tumbo moja kwa baba na mama.

Sasa nimekosa majibu waungwana ni nini hasa maana ya hii ndoto?? Wajuzi wa mambo mnisaidie asee mana siku yangu naona ishakuwa mbaya kila nikifikiria ile mikunjo na ule uroda tulofanya ndotoni.
Hakuna ndoto ya kupiga bao tatu.

Tafuta chai nyingine lakini usiweke vitunguu vingi
 
Wasalam mabibi na mababu...

Katika hali ya kutatanisha na kustaajabisha usiku wa kuamkia leo nimejikuta nikiota ndoto ambayo sikuitarajia kabisa, nimeota nikimgegeda dada angu kabisa tumbo moja, yani ile bao la kwanza, pili, tatu.

Basi nikajikuta nimeshituka ghafla na kukaa kitandani huku moyo ukinienda mbio mithili ya saa mbovu, nikajikuta najilaumu nafsi yangu ni nini hiki kimetokea! Ni ndoto gani hii ya ajabu kwangu! Nkajisemesha mbona huwa naota ndoto mbalimbali iweje leo niote twapeana utamu tena na dada angu kabisa, nkajikuta kichwa kuniuma na mawazo tele huku nikikosa jibu.

Ikumbukwe huyu dada angu haijawahi kutokea ata kwa bahati mbaya kumtamani wala kumfikiria kimapenzi mana ni dada angu tumbo moja kwa baba na mama.

Sasa nimekosa majibu waungwana ni nini hasa maana ya hii ndoto?? Wajuzi wa mambo mnisaidie asee mana siku yangu naona ishakuwa mbaya kila nikifikiria ile mikunjo na ule uroda tulofanya ndotoni.
Wazungu wametoka au umewaona ndotoni tu?
 
Wazungu wametoka au umewaona ndotoni tu?
Huyu jamaa hana lolote! Anamtamani tu dada yake. Na haya yote hutokea pale tu wazazi wanapo wabana sana watoto wao.

Na ikitokea mko kwenye balehe, hisia za kutamaniana, huongezeka mara dufu. Jambo la kuombea hapa, ni huyo dada yake asiwe na hisia za kipuuzi kama za huyu kaka yake ambaye hataki kutoka nje kwenda kutafuta makoloni.
 
Back
Top Bottom