Nimeota Nafanya Ngono na Dada angu Tumbo moja

Nimeota Nafanya Ngono na Dada angu Tumbo moja

Kwa tafsir ya ndogo ya ndoto hiyo kaka jiahadhar unaweza kubakwa ndani ya siku 18 Kutoka ndoto


Umekula muke ya mtu au nini majibu utabkwa hama.mkoa Kutoka ulipo nenda magharibi kuondoa hari kaa siku 8 tu kisha rudi watesi wako watakuwa wajisahau
 
Wasalam mabibi na mababu... Katika hali ya kutatanisha na kustaajabisha usiku wa kuamkia leo nimejikuta nikiota ndoto ambayo sikuitarajia kabisa, nimeota nikimgegeda dada angu kabisa tumbo moja, yani ile bao la kwanza, pili, tatu........... Basi nikajikuta nimeshituka ghafla na kukaa kitandani huku moyo ukinienda mbio mithili ya saa mbovu, nikajikuta najilaumu nafsi yangu ni nini hiki kimetokea! Ni ndoto gani hii ya ajabu kwangu! Nkajisemesha mbona huwa naota ndoto mbalimbali iweje leo niote twapeana utamu tena na dada angu kabisa, nkajikuta kichwa kuniuma na mawazo tele huku nikikosa jibu. Ikumbukwe huyu dada angu haijawahi kutokea ata kwa bahati mbaya kumtamani wala kumfikiria kimapenzi mana ni dada angu tumbo moja kwa baba na mama. Sasa nimekosa majibu waungwana ni nini hasa maana ya hii ndoto?? Wajuzi wa mambo mnisaidie asee mana siku yangu naona ishakuwa mbaya kila nikifikiria ile mikunjo na ule uroda tulofanya ndotoni...
Wasalam mabibi na mababu... Katika hali ya kutatanisha na kustaajabisha usiku wa kuamkia leo nimejikuta nikiota ndoto ambayo sikuitarajia kabisa, nimeota nikimgegeda dada angu kabisa tumbo moja, yani ile bao la kwanza, pili, tatu........... Basi nikajikuta nimeshituka ghafla na kukaa kitandani huku moyo ukinienda mbio mithili ya saa mbovu, nikajikuta najilaumu nafsi yangu ni nini hiki kimetokea! Ni ndoto gani hii ya ajabu kwangu! Nkajisemesha mbona huwa naota ndoto mbalimbali iweje leo niote twapeana utamu tena na dada angu kabisa, nkajikuta kichwa kuniuma na mawazo tele huku nikikosa jibu. Ikumbukwe huyu dada angu haijawahi kutokea ata kwa bahati mbaya kumtamani wala kumfikiria kimapenzi mana ni dada angu tumbo moja kwa baba na mama. Sasa nimekosa majibu waungwana ni nini hasa maana ya hii ndoto?? Wajuzi wa mambo mnisaidie asee mana siku yangu naona ishakuwa mbaya kila nikifikiria ile mikunjo na ule uroda tulofanya ndotoni...
 
Dada yako ana chura mahepu

Ushawahi kumtamani kimwiliii

Ova
 
Usiogope...hayo mandoto huwa yapo .nadhani umeogopa baada ya kumuota ndugu yako
..kama wewe ni young adult huwa ndoto hizo zinawasumbua sana vijana
..lakini pia katika ulimwengu wa roho wanasema ndoto hubeba ujumbe uliofichika na sio kila mtu ataweza kuupata na kuutafsiri ujumbe huo .kwahiyo katika imani yako unaweza kuchukua hatua zaidi ili uelewe ni ujumbe upi na uweze kukabiliana nao..na pia usisahau wakati mwingine system ya mwili huwa inapata tatizo la kiufundi hivyo usiogope ..kama ungekuwa umemuota mtu maarufu tena mrembo nadhani ungekuwa Ukimwona kwenye media unajimwambafai kimtindo kuwa “TAYARI HUYO”
 
Wasalam mabibi na mababu...

Katika hali ya kutatanisha na kustaajabisha usiku wa kuamkia leo nimejikuta nikiota ndoto ambayo sikuitarajia kabisa, nimeota nikimgegeda dada angu kabisa tumbo moja, yani ile bao la kwanza, pili, tatu...........

Basi nikajikuta nimeshituka ghafla na kukaa kitandani huku moyo ukinienda mbio mithili ya saa mbovu, nikajikuta najilaumu nafsi yangu ni nini hiki kimetokea! Ni ndoto gani hii ya ajabu kwangu! Nkajisemesha mbona huwa naota ndoto mbalimbali iweje leo niote twapeana utamu tena na dada angu kabisa, nkajikuta kichwa kuniuma na mawazo tele huku nikikosa jibu.

Ikumbukwe huyu dada angu haijawahi kutokea ata kwa bahati mbaya kumtamani wala kumfikiria kimapenzi mana ni dada angu tumbo moja kwa baba na mama.

Sasa nimekosa majibu waungwana ni nini hasa maana ya hii ndoto?? Wajuzi wa mambo mnisaidie asee mana siku yangu naona ishakuwa mbaya kila nikifikiria ile mikunjo na ule uroda tulofanya ndotoni...
Jini mahaba huyo uku nae tafuta watumishi wa Mungu ukaombewe.
 
Ana tako?

ila kwa dada wa tumbo moja kupiga bao 3 huo ni ukatili aise, ila usiwaze sana mwenzako mm nilishawahi kujimilikisha binamu mtt wa mjomba yani nkajipigia sana ila nmeona siyo poa nikaacha
 
Asilimia 98 ya ndoto tunazoota huwa hazina tafsiri,huwa ni matokeo ya sisi wenyewe tuliishije mchana kutwa au tumelalaje,mfano mimi hapo miaka ya nyuma nilikuwa naangalia sana movie za kivita za akina Rambo na wengineo,matokeo yake nilikuwa naota sana ndoto za mji ninaoishi kuvamiwa na midege ya kijeshi,na kuna siku nililala vibaya mkono nimeukandamiza kooni ndoto iliyoambatana na hilo tukio ni kukabwa roba vibaya,kwa hiyo maranyingi ndoto zinakuna kulingana na tunachokiwaza,asilimia kubwa ya ndoto ni za kuzipuuzia hata bila kuuliza maana yake.
 
The son of a pagan by Anduru Agoro! Wewe ni pumbavu!

😂 Temptation
 
Hapo ujue ulifanya mapenzi na JINI MAHABA aliyejivika sura ya dada yako....
 
Hapo kwenye bao 3 kwa dada yako uliunganisha au ulikuwa unapiga unachomoa na kujifuta, then unamwambia lala tena na analala unamwangalia kabisa usoni lakini unachomeka dudu na kukata uno kabisa!
Au alifanya kuinama ukawa unapiga dog style sura ukaiona baada ya kugeuka!
Mkuu mwombe Mungu sana.
 
AQDmv6.jpg
 
Wasalam mabibi na mababu...

Katika hali ya kutatanisha na kustaajabisha usiku wa kuamkia leo nimejikuta nikiota ndoto ambayo sikuitarajia kabisa, nimeota nikimgegeda dada angu kabisa tumbo moja, yani ile bao la kwanza, pili, tatu.

Basi nikajikuta nimeshituka ghafla na kukaa kitandani huku moyo ukinienda mbio mithili ya saa mbovu, nikajikuta najilaumu nafsi yangu ni nini hiki kimetokea! Ni ndoto gani hii ya ajabu kwangu! Nkajisemesha mbona huwa naota ndoto mbalimbali iweje leo niote twapeana utamu tena na dada angu kabisa, nkajikuta kichwa kuniuma na mawazo tele huku nikikosa jibu.

Ikumbukwe huyu dada angu haijawahi kutokea ata kwa bahati mbaya kumtamani wala kumfikiria kimapenzi mana ni dada angu tumbo moja kwa baba na mama.

Sasa nimekosa majibu waungwana ni nini hasa maana ya hii ndoto?? Wajuzi wa mambo mnisaidie asee mana siku yangu naona ishakuwa mbaya kila nikifikiria ile mikunjo na ule uroda tulofanya ndotoni.
ndoto ya shetani hiyo
 
Tuma picha ya dada yako nimuone ili nijue chanzo cha ndoto yako.
 
Back
Top Bottom