Gai da seboga
JF-Expert Member
- Apr 19, 2019
- 532
- 1,036
- Thread starter
- #81
Mkuu utamu ulinitumbukia nyongo kuona nachakata ngozi ya dadaDuh......
Mabao matatu tu? Ukila haramu tafuta nono, Ile Hadi mifupa. Ilitakiwa upige mabao 27
Mkuu utamu ulinitumbukia nyongo kuona nachakata ngozi ya dadaDuh......
Mabao matatu tu? Ukila haramu tafuta nono, Ile Hadi mifupa. Ilitakiwa upige mabao 27
Kwann mkuu hapo kosa langu kwa maulana ni lipi??!Katubu
Ni ngumu siwezi afadhal ingekuwa ata mtt wa shangaz nngemjoke hvo lkn huyu n damu damu, itaonekana nimekosa adabuMueleze dadaako hii ndoto uliyoota kisha utuletee mrejesho inawezekena na yeye amewahi kuiota!
Hakuna ugomvi wowote mkuu, na wala manzi angu hafanani na dadaKuna tatizo kwenye familia yako au ugomvi umetokea hivi karibuni...
Or maybe upo kwenye mahusiano na mtu ambae amefanana na dada ako
Mkuu keshaolewa na nko nae mbali kiasiNipasie dadako nioe mapema atoke nyumbani mkuu msije mkaharibu kweli
Sijawah mtamani ata, thn siko nae karbu
Kwa mfano yy anaishi moshi afu dadake anaishi tunduma huko na ashaolewa. Je inawwezekanaje akaja kufanya jambo hili katika mwili?? Kumbuka kasema hajawahi kumtaman dadake kimapenzi kwa hyo huez sema eti atasafiri mpaka tunduma akamgegedeKuota ndoto ya dizain hiyo kiroho inamaana unatenganishwa na either kuna kitu umekipanga kufanya ama kupatakazi au dili zuri mfano labda unategemea hela kutoka kwenye biashara yako au mzigo may be next week kwaiyo jamaa wanawahi kukuotesha kwa kuzini ili mradi usifanikiwe ilo jambo katika ulimwengu wa mwili isikutishe sana kwamba umengonoka na dada ako ni mbinu tu ya shetani iyo kama hujasisimama kwenye maombi anaweza hata kukuotesha unangonoka na mama ako au baba ako na ikishatokea ivo ujue dili mipango yako itaharibika....nakushauri kemea iyo ndoto kwa kuikataa katika ulimwengu wa kiroho maana tayari wameshapanda uovu ingawa katika ulimwengu wa mwili bado hakitokea ila soon kitatokea kwaiyo batilisha shauri lao lisitokee katika ulimwengu wa mwili .....wengine wataongezea
Aliekomaa kiakili ndio hapati changamoto za kutaka msaada?? Nimeleta hapa ili nipate maana, ndoto km hyo siwez enda elezea maskani au kumwambia ndugu yyte ndio mana nmeleta hapaNaona umri wako haujakomaa kiakili , uzi kama huu unauleta hapa
Ni kwamba shetani anapanga upatwe na aibu KWA namna yoyote ile either jini mahaba kama mtu wa imani BASI dua muhim hiyo ni fedheha shetani aliyo iandaa juu yakoWasalam mabibi na mababu...
Katika hali ya kutatanisha na kustaajabisha usiku wa kuamkia leo nimejikuta nikiota ndoto ambayo sikuitarajia kabisa, nimeota nikimgegeda dada angu kabisa tumbo moja, yani ile bao la kwanza, pili, tatu.
Basi nikajikuta nimeshituka ghafla na kukaa kitandani huku moyo ukinienda mbio mithili ya saa mbovu, nikajikuta najilaumu nafsi yangu ni nini hiki kimetokea! Ni ndoto gani hii ya ajabu kwangu! Nkajisemesha mbona huwa naota ndoto mbalimbali iweje leo niote twapeana utamu tena na dada angu kabisa, nkajikuta kichwa kuniuma na mawazo tele huku nikikosa jibu.
Ikumbukwe huyu dada angu haijawahi kutokea ata kwa bahati mbaya kumtamani wala kumfikiria kimapenzi mana ni dada angu tumbo moja kwa baba na mama.
Sasa nimekosa majibu waungwana ni nini hasa maana ya hii ndoto?? Wajuzi wa mambo mnisaidie asee mana siku yangu naona ishakuwa mbaya kila nikifikiria ile mikunjo na ule uroda tulofanya ndotoni.
Sio ndoto ya kawaida mkuu kemeaWasalam mabibi na mababu...
Katika hali ya kutatanisha na kustaajabisha usiku wa kuamkia leo nimejikuta nikiota ndoto ambayo sikuitarajia kabisa, nimeota nikimgegeda dada angu kabisa tumbo moja, yani ile bao la kwanza, pili, tatu.
Basi nikajikuta nimeshituka ghafla na kukaa kitandani huku moyo ukinienda mbio mithili ya saa mbovu, nikajikuta najilaumu nafsi yangu ni nini hiki kimetokea! Ni ndoto gani hii ya ajabu kwangu! Nkajisemesha mbona huwa naota ndoto mbalimbali iweje leo niote twapeana utamu tena na dada angu kabisa, nkajikuta kichwa kuniuma na mawazo tele huku nikikosa jibu.
Ikumbukwe huyu dada angu haijawahi kutokea ata kwa bahati mbaya kumtamani wala kumfikiria kimapenzi mana ni dada angu tumbo moja kwa baba na mama.
Sasa nimekosa majibu waungwana ni nini hasa maana ya hii ndoto?? Wajuzi wa mambo mnisaidie asee mana siku yangu naona ishakuwa mbaya kila nikifikiria ile mikunjo na ule uroda tulofanya ndotoni.
Kwa hyo hapa n kwamba jamaa anamhitaji dadake ili apate hyo furaha?Wala usipate hofu mkuu,hiyo Ni ndoto ya kawaida na Wala usiwasikilize watakaosema una jini mahaba nk. kwani Ikiwa mtu unayeota ukifanya mapenzi naye sio mpenzi wako au umekuwa ukimmezea mate na hujammezea mate,Haina haja ya kumweleza juu ya ndoto yako.Kwa jumla, ndoto hii huashiria kwamba anayeota anajali anayemuota.
“Ndoto nyingi za mapenzi zinaweza kumaanisha kuwa mtu anahitaji furaha katika maisha yake na anayeota anaweza kuchangia hali hiyo kwà njia tofauti. Kitendo cha kuwa katika uhusiano wa mapenzi katika ndoto kinaweza kumaanisha kuwa unahitaji furaha katika maisha yako na kukuelekeza kwa mtu ambaye kwa njia moja au nyingine anaweza kukusaidia kupata furaha hiyo,”
So kwako mhusika wa ndoto hii wewe relax,Ni ndoto nzuri sana hii.
Jamaa mbn kam unanitsha hv mana michongo ni mingi nayosubiriaa, kuna adi mchongo wa kiongoz mkuu wa serikal nasubiria utikiKuota ndoto ya dizain hiyo kiroho inamaana unatenganishwa na either kuna kitu umekipanga kufanya ama kupatakazi au dili zuri mfano labda unategemea hela kutoka kwenye biashara yako au mzigo may be next week kwaiyo jamaa wanawahi kukuotesha kwa kuzini ili mradi usifanikiwe ilo jambo katika ulimwengu wa mwili isikutishe sana kwamba umengonoka na dada ako ni mbinu tu ya shetani iyo kama hujasisimama kwenye maombi anaweza hata kukuotesha unangonoka na mama ako au baba ako na ikishatokea ivo ujue dili mipango yako itaharibika....nakushauri kemea iyo ndoto kwa kuikataa katika ulimwengu wa kiroho maana tayari wameshapanda uovu ingawa katika ulimwengu wa mwili bado hakitokea ila soon kitatokea kwaiyo batilisha shauri lao lisitokee katika ulimwengu wa mwili .....wengine wataongezea
Kwan kaandika wapi kwamba amezini?Sali .
sali,kemea kwa Mungu
Coz kiuhalisia mtu kudhini na ndugu yake ni laana kwao na kizazi chake chote
Je kama ndoto hyo ya kumgegeda dadako inajurudia kila baada ya miaka/miezi kadhaa nayo ni kawaida pia?Kuota ndoto unagongana sio tatizo; ila tatizo ni unagongana na nani, sasa ni hivi.......tukiizungumzia kwa upande wa kiimani, inawezekana kabisa kwamba, aidha dada yako alishawahi kutokea kukupenda, ama kupenda mwanaume kama wewe....rejea uzi mmoja humu wa kuhusu maaana ya uchawi kwa mujibu wa wadau wa QUORA, ndoto ama uchawi na namna hiyo ni nguvu kama umeme, huenda fikra za dada ako zinakuathiri hata wewe. AMA!
Umefanya ngono na viumbe wa kiroho, ila wanatumia sura ya dada ako. It happens.
Tukiachana na ulimwengu wa roho, akilini kwetu hutokea reflections ya yale tunayokutana nayo kila siku, kuota unamgegeda dada ako wa damu, si jambo la kushangaa sana since ubongo unaweza kuchanganya picha za watu unaowafahamu, kama unaweza kuota watu usiowafahamu na upo nao kwenye incident zisizoeleweka, sembuse hio?? [emoji23][emoji23] usiogope bro, hata mimi nishaota namgegeda mtu simjui hata kwa uso, yaaani unaweza ota unamgegeda hata kaka yako, dada tuu!!
Kinachonitatiza katika ukweli wa ndoto yako ni hayo mabao matatu!Wasalam mabibi na mababu...
Katika hali ya kutatanisha na kustaajabisha usiku wa kuamkia leo nimejikuta nikiota ndoto ambayo sikuitarajia kabisa, nimeota nikimgegeda dada angu kabisa tumbo moja, yani ile bao la kwanza, pili, tatu.
Basi nikajikuta nimeshituka ghafla na kukaa kitandani huku moyo ukinienda mbio mithili ya saa mbovu, nikajikuta najilaumu nafsi yangu ni nini hiki kimetokea! Ni ndoto gani hii ya ajabu kwangu! Nkajisemesha mbona huwa naota ndoto mbalimbali iweje leo niote twapeana utamu tena na dada angu kabisa, nkajikuta kichwa kuniuma na mawazo tele huku nikikosa jibu.
Ikumbukwe huyu dada angu haijawahi kutokea ata kwa bahati mbaya kumtamani wala kumfikiria kimapenzi mana ni dada angu tumbo moja kwa baba na mama.
Sasa nimekosa majibu waungwana ni nini hasa maana ya hii ndoto?? Wajuzi wa mambo mnisaidie asee mana siku yangu naona ishakuwa mbaya kila nikifikiria ile mikunjo na ule uroda tulofanya ndotoni.
Kuna faraka kubwa inataka kutokea, fuatilia utaona Kuna viashiriaWasalam mabibi na mababu...
Katika hali ya kutatanisha na kustaajabisha usiku wa kuamkia leo nimejikuta nikiota ndoto ambayo sikuitarajia kabisa, nimeota nikimgegeda dada angu kabisa tumbo moja, yani ile bao la kwanza, pili, tatu.
Basi nikajikuta nimeshituka ghafla na kukaa kitandani huku moyo ukinienda mbio mithili ya saa mbovu, nikajikuta najilaumu nafsi yangu ni nini hiki kimetokea! Ni ndoto gani hii ya ajabu kwangu! Nkajisemesha mbona huwa naota ndoto mbalimbali iweje leo niote twapeana utamu tena na dada angu kabisa, nkajikuta kichwa kuniuma na mawazo tele huku nikikosa jibu.
Ikumbukwe huyu dada angu haijawahi kutokea ata kwa bahati mbaya kumtamani wala kumfikiria kimapenzi mana ni dada angu tumbo moja kwa baba na mama.
Sasa nimekosa majibu waungwana ni nini hasa maana ya hii ndoto?? Wajuzi wa mambo mnisaidie asee mana siku yangu naona ishakuwa mbaya kila nikifikiria ile mikunjo na ule uroda tulofanya ndotoni.
Je kama ndoto hyo ya kumgegeda dadako inajurudia kila baada ya miaka/miezi kadhaa nayo ni kawaida pia?
Sijawahi mtamani na kuhusu makoloni yapo tele mpk nayakimbia mwenyew, cna ugwadu na wanawake mana wapo tu na juzi tu nmeshusha tui kwa manz fulanHuyu jamaa hana lolote! Anamtamani tu dada yake. Na haya yote hutokea pale tu wazazi wanapo wabana sana watoto wao.
Na ikitokea mko kwenye balehe, hisia za kutamaniana, huongezeka mara dufu. Jambo la kuombea hapa, ni huyo dada yake asiwe na hisia za kipuuzi kama za huyu kaka yake ambaye hataki kutoka nje kwenda kutafuta makoloni.