Nimeota Nafanya Ngono na Dada angu Tumbo moja

Nimeota Nafanya Ngono na Dada angu Tumbo moja

Kinachoniuma roho adi sasa ni vile nilivyompelekea moto wa kikatili sana, ni heri nngeletewa wema sepetu au mobeto lkn dada angu najikuta roho yanisuta na kujilaumu sn.
 
Sijawahi mtamani na kuhusu makoloni yapo tele mpk nayakimbia mwenyew, cna ugwadu na wanawake mana wapo tu na juzi tu nmeshusha tui kwa manz fulan
Dah! Basi inakulazimu ufanye maombi/ upige dua ya kutosha aisee ili uondokane na ndoto za aina hii.

Kuota unamshindilia dada yako bao 3, ni ukatili uliopitiliza. Bora hata ungeota unamtafuna Wema au Jokate, ila siyo dada yako wa tumbo moja.
 
Mambo uliyowaza mchana umeyaendeleza hadi usiku. Pole sana kwa kumtamani dada yako.
 
Mambo uliyowaza mchana umeyaendeleza hadi usiku. Pole sana kwa kumtamani dada yako.
Nmesema sijawah mtamani wala sina hisia nae,, nikwambie tu huko nyuma nilishawah muona dada angu mwingine uchi akioga mtoni na sikuwahi ata simamisha, ndugu wa damu unamtamani vipi sasa! Ningemtaman nisingejutia wala kujilaumu na wala ncngetaka maana hapa man nngefurahia, lkn leo cku yangu imekuwa mbayaaa san yan cna raha
 
Pole sana ndugu. Njoo kwa Kristo, Roho Mtakatifu huwa ana majibu yote maana huyachunguza hata yaliyo mafumbo ya Mungu. 1Kor 2:10


YESU NI BWANA.
 
Hapo Wachawi walikungonisha na sister yako.
Mwili ukipumzika roho huwa ipo macho ikitenda kazi.
Ukiota upo marekani au sehemu nyingine hilo ni jambo la kweli.Roho usafiri kwa dakika moja toka ulipo mwili na kwenda kwenda sehemu nyingine.
Ndoto ni uhalisia wa kitu.
Ulichokiota ndicho ulichokuwa ukikifanya.
Unapolala roho utoka na kwenda nje kutembea,ikikutana na dhoruba huko mwili hauamki hii uitwa kifo cha usingizini kufia kitandani,means roho iliposafiri ikakutana na majanga ikashindwa kurudi.Thus usimtue aliyelala,muamshe taratibu Ili roho yake ipate taarifa irudi kuungana na mwili.Roho inaposafiri huwa Ina mawasiliano na mwili hivyo ukiigusa tu mwili yaani kumgusa mtu au kumuita roho urejea upesi sana kuungana na mwili.
 
Kama mkristo, omba sana. Spiritually unafunganishwa na wake wa kiroho kwa sura ya dada yako. kasheshe litakuwa baadae sasa
 
Usihangaike sana. Ubongo wa mwanadamu una mengi. Kuna wakati ubongo hufanya errors kama ilivyo kompyuta au simu. Kuna wakati vifaa hivi pamoja na kwamba vimetengenezwa kwa ujuzi wa juu sana lakini hufanya makosa bila kutarajia. Vivyo hivyo ubongo wa mwanadamu. Ndoto yako ilikuwa ni error ya ubongo. Ni hilo tu. Kumbe usiumie sana. Pole lakini.
 
Phisio selapy ni muhimu sana kwako mijongeo ya mwili na akili inaonekana vinapidhana sana
 
Back
Top Bottom