Nimeona uchi wa mama wa rafiki yangu.

Nimeona uchi wa mama wa rafiki yangu.

Wakuu
Kwa masikitiko makubwa sana naleta huu uzi hapa jamvini.
Nimemtembelea rafiki yangu ambae aliniambia yuko likizo nyumbani kwao,sasa nimefika nikapiga hodi hakuna aliyeitikia,nikaamua kukaa nje tu pale nisubiri wahusika waje,huyu jamaa kwao wanatumia bafu la nje,nikaona mlango wa bafu unafunguliwa,mama wa jamaa akatoka akawa kama anajifunika kanga hivi vizuri nikaona uchi wake.huyu mama kiumri ni mtu mzima huenda akawa na miaka 60+.alivyoniona akaniambia tu kyanyangwe mwanangu hujambo nami nikazuga ka sijaona k yake nikawa namsalimia kwa adabu zote.
Huu utupu wake kuuona umeniacha na mawazo sana kwa kweli nisije nikapata laana bure.
Wewe ni mtu mwenye nyege za hatari,hivi uchi wa mwaname ulionaje?,alikuwa kachutama? kasimama? au alikuwa anachamba? haya tuseme ndio umeuona huo uchi,ndiyo utuletee hapa?
 
Wakuu
Kwa masikitiko makubwa sana naleta huu uzi hapa jamvini.
Nimemtembelea rafiki yangu ambae aliniambia yuko likizo nyumbani kwao,sasa nimefika nikapiga hodi hakuna aliyeitikia,nikaamua kukaa nje tu pale nisubiri wahusika waje,huyu jamaa kwao wanatumia bafu la nje,nikaona mlango wa bafu unafunguliwa,mama wa jamaa akatoka akawa kama anajifunika kanga hivi vizuri nikaona uchi wake.huyu mama kiumri ni mtu mzima huenda akawa na miaka 60+.alivyoniona akaniambia tu kyanyangwe mwanangu hujambo nami nikazuga ka sijaona k yake nikawa namsalimia kwa adabu zote.
Huu utupu wake kuuona umeniacha na mawazo sana kwa kweli nisije nikapata laana bure.
I want to laugh but we are solving family issue my grandmother is pregnant 😂😂. They might think am laughing at her
 
Kuchanganyikiwa ni kwa wote.
[emoji1787]
 
HAPO UNATAKA KUWA BABA KWA RAFIKI YAKO?
YAANI WE NA SHETANI NI KAMA MPINI NA JEMBE
 
Na hzi ndo akili za vijana, wanaotegemewa kuleta mabadiliko ktk jamii, hakika vijana kama wewe mna mchango mdogo kwa taifa
 
Na sisi kwetu tunamsemo unasema " Mtu mzima ukidondosha nguo /taulo/khanga usiiname kuliokota kwani utapata aibu mara mbili"
Mtu mzima akivuliwa nguo, asimami uchutama
 
  • Nzuri
Reactions: EEX
Wakuu
Kwa masikitiko makubwa sana naleta huu uzi hapa jamvini.
Nimemtembelea rafiki yangu ambae aliniambia yuko likizo nyumbani kwao,sasa nimefika nikapiga hodi hakuna aliyeitikia,nikaamua kukaa nje tu pale nisubiri wahusika waje,huyu jamaa kwao wanatumia bafu la nje,nikaona mlango wa bafu unafunguliwa,mama wa jamaa akatoka akawa kama anajifunika kanga hivi vizuri nikaona uchi wake.huyu mama kiumri ni mtu mzima huenda akawa na miaka 60+.alivyoniona akaniambia tu kyanyangwe mwanangu hujambo nami nikazuga ka sijaona k yake nikawa namsalimia kwa adabu zote.
Huu utupu wake kuuona umeniacha na mawazo sana kwa kweli nisije nikapata laana bure.
Yaani mambo kama haya yanisikitisha na kuchekesha kwa wakati mmoja.

Binafsi nilishamkuta mama mmoja wa jirani akiwa anakojoa kwenye nyumba ambayo bodo haijakamilika (nyumba ilikuwa kwenye kiwango cha lenta) baada ya kubanwa na mkojo mkali.

Aliponiona akawa hana Cha kufanya kwa kujitutumua akasema " secretarybird njoo tukojoe".

Nilimwone sana huruma yule mama maanq Kila akiniona anakosa confidence.


Cc Lamomy Mshangazi dot com Monetary doctor mzabzab Mbaga Jr BICHWA KOMWE -.
 
Yaani mambo kama haya yanisikitisha na kuchekesha kwa wakati mmoja.

Binafsi nilishamkuta mama mmoja wa jirani akiwa anakojoa kwenye nyumba ambayo bodo haijakamilika (nyumba ilikuwa kwenye kiwango cha lenta) baada ya kubanwa na mkojo mkali.

Aliponiona akawa hana Cha kufanya kwa kujitutumua akasema " secretarybird njoo tukojoe".

Nilimwone sana huruma yule mama maanq Kila akiniona anakosa confidence.


Cc Lamomy Mshangazi dot com Monetary doctor mzabzab Mbaga Jr BICHWA KOMWE -.
Acha tu nchi iuzwe kwa Hali hii maake jana umetoka kumlalia mama mkwe 2008
 
Back
Top Bottom