Si alikwambia una shida nyingi?? Mojawapo ni hiyo. KibriiiiiNiwe mkweli tu msamaha siendi kumuomba mkuu,amenikera sana na kazidi kuharibu siku yangu
Si alikwambia una shida nyingi?? Mojawapo ni hiyo. KibriiiiiNiwe mkweli tu msamaha siendi kumuomba mkuu,amenikera sana na kazidi kuharibu siku yangu
DaahJiandae kuota mkono matakoni
Sina kibri ila kwa yeye wacha niwe hivyo mkuu mangataraSi alikwambia una shida nyingi?? Mojawapo ni hiyo. Kibriiiii
Sina kibri ila kwa yeye wacha niwe hivyo mkuu mangatara
Sasa jini si la kwake?alitumie kwa manufaa yake maana kwangu siyaamini kabisa hayo madubwana mkuu,labda lije jini lenyeweKakufanya nini?? Ujue, kama kweli analo jini huenda limekuwa likimsukuma akikuona akuambie. Kwetu wanasema, Usikatae wito kataa unaloambiwa.
[emoji23]Kwahiyo tusipo kuona humu tujue tayari mganga kashafanya yake....[emoji12] [emoji12]
Huyu mzee mara ya kwanza tulikutana hapa mtaani nikiwa bado mgeni na bahasha yangu ya khaki mkononi.Ilikuwa mahala fulani napata kahawa hapa tegeta.Akanichangamkia sana halafu akaninunulia kahawa ya kutosha then akaniita pembeni akaniambia kuwa yeye ni mganga na jini wake amemuotesha leo aje mahali pale(kwenye kahawa)na atakutana na mtu ameshika bahasha,ana matatizo hivyo amsaidie.Nilimuelewa nikamshukuru na kumuomba mawasiliano yake kwa ahadi ningemtafuta.Sikumtafuta.
Mara ya pili tulikutana dukani akanambia "kijana mbona ulipuuzia?"...nijamdanganya na kumuahidi tena kumtafuta.Sikumtafuta.Sasa leo asubuhi nikiwa nimewahi kuamka na frustrations zangu nikakutana nae dukani tena akaniambia "kijana unajua una matatizo makubwa sana halafu unaleta upumbavu?"!
Hiyo kauli yake kiukweli sikuipenda nikajikuta limenitoka tusi kubwa sana.Yule mzee akaniangalia kwa huzuni halafu akaondoka.
Mimi huwa siwaamini hawa watu hasa wanaojiita wana majini,sasa nataka nimfate kwake nikavunjevunje matunguli yake yote kama anayo.
Safi sana ningekuwa karibu ninge kusindikiza.sasa nataka nimfate kwake nikavunjevunje matunguli yake yote kama anayo.
aaaaah sio Mimi boss nakutania tu...!!lakini huyo mtu akikufuata tena kwa Mara nyingine mpige hata makofi!!!kwa sababu anakulia timing ya kukutapeli wako wengi sana town...!!be keaful!!Kwani ndio wewe?
ila usiku wa leo utakua mrefu kwako jiandaeSasa si nitakuwa nimekutukana na wewe tena mkuu?
Hamna kituila usiku wa leo utakua mrefu kwako jiandae
Yapo salama salmini mkuuKesho asubuhi ukiamka ukiwa bado una hayo ' Makende ' yako ( namaanisha Nyanya za Kibaiolojia zinazomilikiwa milele na Mwanaume ) utuambie Mkuu.