Nimemkopea pesa kwa mtu hataki kurudisha

Nimemkopea pesa kwa mtu hataki kurudisha

Na dawa ya mtu unayemdai ni kumfanyia ukorofi tu ili kwanza umtie woga..

Ukiona unakuwa mtata mpaka akikuona anakukwepa hapo ujue dawa inaanza kuingia sasa.

Ila unamdai mtu anapata mpaka ujasiri anakutana na wewe uso kwa uso, hapo ujue hujamdai vizuri
Nimeshamwambia hapa nikimlipia deni lake ajiandae kwa aibu itakayomkuta. Kakata simu.
 
Karipoti polisi kuwa anatembea na mke wako, halafu nunua springi ya hiace ukaichonge sime mfuate mtembezee kichapo mkatekate na sime atakulipa saa hiyohiyo
 
Karipoti polisi kuwa anatembea na mke wako, halafu nunua springi ya hiace ukaichonge sime mfuate mtembezee kichapo mkatekate na sime atakulipa saa hiyohiyo
Mimi Ke mkuu sema mdaiwa Me. Hiyo scenario itazingua kwangu.
 
Ukifatilia maisha ya ma capitalist na jinsi walikuwa wana hustle kutafuta pesa zao.

Kitendo cha mtu kumrusha mtu pesa ni kitendo cha hatari mno, Ndo mana mara chache ufanye kitu na mzungu u mrushe halafu akuache.

Atakutafuta tu akunyooshe.. Na hiyo ndo dawa ya mdaiwa.. Ni kumnyoosha tu

Yaani dada angu usije ukasamehe hii hela huyu mtu itabidi akulipe. ikibidi kaa chini weka strategies kabisa.. Huyu usimwache kabisa.. Yaani khaaa ingekuwa ni mimi daaaah aiseeeee..

Mtu anakurushaje pesa yako?
Atii,,,,, unaitwa nani???
 
Ulianzaje kumkopea mtu hela yote hiyo? Pole sana!
Akikusumbua zaidi kamshitaki polisi kama una ushahidi au chafua jina lake mitandaoni!
 
Mh wengine hata vitu vya thamani hiyo ndani kwake hana...epuka sana hiyo kitu..kibaya zaidi huyu atakuwa aliona kukupiga pesa ni simple, lakini aliacha kukula papuchi kwake hiyo ilikuwa last task..Nilimkopea mtu kodi ya nyumba, nikailipa kwa pesa zangu mwenyewe... nilishindwa hata kumla papuchi maana nilihisi ningeing'oa.wadada wengine wanaudhi sana.

Sirudii tena
 
jipe tu moyo maana hakuna
Namna c unajua maji yakishamwagika
Hayazilek
Wewe jamaa upo?
Siku hizi umepoa sana ndugu yangu.

Nia baada ya mimi kukupiga ban?
(Sometime mimi nahack id ya mods afu natafuta mbaya wangu namlamba ban.)

Au ni baada ya mimi kukunyan'ganya cheupe mahondaw afu nikamuuza kwa smart?
Maana naona ndugu upo shocked sana huna amani kabisa.
Au ndio moyo mashine?
Pole sana kijana mapenzi hayana formula blaza. Usiwaze sana kila siku wanazaliwa.
 
Wema usizidi uwezo. Sometimes matapeli sijui wanatumia madawa, wakija kwako lazima wakulize ikibidi hata kijiko.
 
kama unapajua kwake mfwate kwake, ila huu utapeli wa kuazima afu nitarudisha kwa siku 3 umeenea sana.
 
Wewe jamaa upo?
Siku hizi umepoa sana ndugu yangu.

Nia baada ya mimi kukupiga ban?
(Sometime mimi nahack id ya mods afu natafuta mbaya wangu namlamba ban.)

Au ni baada ya mimi kukunyan'ganya cheupe mahondaw afu nikamuuza kwa smart?
Maana naona ndugu upo shocked sana huna amani kabisa.
Au ndio moyo mashine?
Pole sana kijana mapenzi hayana formula blaza. Usiwaze sana kila siku wanazaliwa[/color.

Red

haa haa me nlikuachia na ww
Ufaid japo kiyoyoz kwa mahondaw
Maana ulitaka kuniendea sumbawanga

Na ww ukamuuzia smart
Kumbe ulikushinda

Tangu lin mfupa ulimshinda fis
Mbuwa akauweza[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
(jokes)

Haa haa aiseee npo ndugu yang
Pilikapilika tu za huyu mhun wa
Nchi znanipeleka speed
hatak hata mtu apunzke.

Haa haa ungekua mods
Aisee ngekua nafungua a/c mpya
Kila sku maana kwa life ban
Ungeniuwa nazo.

Ila ndugu za mods wamenheshim
Sasa hata access ya
Kunipga,ban wamekunyima[emoji1] [emoji1]


Lakin ukosalama ndugu yang
 
Back
Top Bottom