Nimemkopea pesa kwa mtu hataki kurudisha

Nimemkopea pesa kwa mtu hataki kurudisha

Mm pia ni muhanga wa hili tatizo though mine is 2m..kibaya zaidi mkopaji ananitolea lugha za kejeli na dharau kisa hatukuandikishana, nimejiapiza kutumia njia yoyote chini ya jua kumshinikiza alipe na atalipa tu.
 
Nilimuamini tu sababu nilijua ni mtu anaejulikana na inasemekana ana pesa nikaona hataleta uswahili.
Kama aliahidi ataridisha baada ya siku 3 milion na ukampa ww una matatizo pia.Siku 3 chache sana kupata milioni hasa kwa life la sasa.Hii ni ishara tosha kuwa ni tapeli
 
Asante mpenzi. Ila huyu sikutegemea hata kama angeweza kufanya haya maana nimeambiwa ana hela na ni mtu ambae anajulikana sana kwa matumizi yake, kibaya zaidi sifahamu anapoishi wala anapofanya kazi ila marafiki zake nawafahamu baadhi.
"Nimeambiwa ana hela" sifahamu anapoishi wala anapofanya kazi" kuna vitu vimefichwa hapa, si rahisi kutoa hela ktk mazingira haya! kuna harufu ya mapenzi ya kimjinimjini, by the way I sympathize with u, mtimbie na polisi mchana kweupe, wakimuharas atakiri na atatoa statements ambazo utazitumia kama ushahidi for further steps..weka ustaarabu pembeni dia chako.
 
"Nimeambiwa ana hela" sifahamu anapoishi wala anapofanya kazi" kuna vitu vimefichwa hapa, si rahisi kutoa hela ktk mazingira haya! kuna harufu ya mapenzi ya kimjinimjini, by the way I sympathize with u, mtimbie na polisi mchana kweupe, wakimuharas atakiri na atatoa statements ambazo utazitumia kama ushahidi for further steps..weka ustaarabu pembeni dia chako.
Mapenzi hayahalalishi wizi! Kuna wengine wamefanikiwa kwa sababu ya pesa kama hizo za mapenzi. Tapeli ni tapeli tu! Ni tabia ambayo imezuka si muda mrefu sana,watu wengi wanafikiria kupiga ili wastarehe. Ni aina fulani ya ujinga,
 
Hahahaa Tanga ndio home kwetu unapozungumzia ulozi Tanga mie nimeiona kwa macho na si kuusikia acha kumdanganya mwenzio
Kwa nini unasema anamdanganya? Hiyo njia wametumia wengi na ni fasta. Lengo pesa irudi na siyo kitu kingine. Naona ukisema unamwacha kwa vile ni dhambi,naona utamfanya ateseke zaidi kwa maana,dhuluma haina dawa,ni laana. Hivyo,ukimfanya arudishe,atapata maumivu ya muda mfupi na atajifunza.
 
Kwa nini unasema anamdanganya? Hiyo njia wametumia wengi na ni fasta. Lengo pesa irudi na siyo kitu kingine. Naona ukisema unamwacha kwa vile ni dhambi,naona utamfanya ateseke zaidi kwa maana,dhuluma haina dawa,ni laana. Hivyo,ukimfanya arudishe,atapata maumivu ya muda mfupi na atajifunza.
Mkuu nahitaji kufaham alipo mtaalam wa njia hiyo, kuna mtu kanidhulumu 2m, nielekeze tafadhali
 
Niuzie kesi mkuu ila kutakua na kamisheni ya 10% tu. Niuzie kesi halafu nipe 3days, yes 3 days only
 
Back
Top Bottom