Nimelikoroga

Nimelikoroga

sasa nikikataa halafu huyu mkewe akanitaja hapo baadaye. duuuh nipo njia panda

Unayafahamu haya maneno DEMBA?

"what does not kill us,makes us stronger"
 
Last edited by a moderator:
usinichekeshe mwenzio ninamawazo. yaani natamani usiku usiingie

Hahaha!!! sitanii atii maana nishafanya rescue missions kama hizi mara nyingi sana
 
Akhuuuuuu..... Akupishe huyu mkurya, kwani mpo kwenye kisiwa chenu pekeyenu (wewe, yeye na huyo hawara yake???) Anapoyafanya hayo hajui kama kuna watu wengine wanamuona???

Simamia msimamo wako wa usalama wako ingawa ni uongo!!!!!!!!
 
ha haa, mambo ya mapenzi bana we acha tu, nakumbuka wakati huo nasoma UDSM kuna mwenzetu aliolewa na mumewe alikuwa hajatulia, sasa rafiki yetu mwingine akiwa boyfrend wake viwanja akakutana na yule mume wa rafiki yetu (shemeji) yuko na kabinti wanajivinjari..si akaja kumweleza shosti kuwa nimemkuta shemeji sehemu fulani yuko na msichana mwingine...mmmmmmmhhhhh varangati likazuka kati ya yule dada(aliyeolewa) na mume wake..ilikuwa vurugu hadi walipigana, yule dada baada ya kubanwa sana na mume wake basi akamtaja yule dada aliyemwambia zile habari(japo aliapa hatamtaja)..heee yule baba alimjia juu yule rafiki yetu alimtukana matusi mwanzo mwisho,( eti anataka kmvunjia ndoa yake) wakati ni kweli..
basi yule rafiki yetu aliyetoa siri alijuta kumwambia yule dada maana yeye ndiye aliyegeuziwa kibao na kuonekana mbaya(kwamba anataka kuwachonganisha na kuwaharibia ndoa yao)..alikomaje??
na sisi wengine tulijifunza kuwa bora kupiga kimya tu, hata umkute anafanya nini hakuna haja ya kumwambia hadi aone mwenyewe kwa macho yake maana ukimwambia zali linakugeukia wwe halfu wenyewe wanakuja kupatana..wakati nia yako ilikuwa nzuri tu lkn sasa unaonekana mbaya..

Ila haya mambo ya mapenzi bana hayaelewiki
 
DEMBA kumbuka yule ni mke na mume hvyo yawezakuwa best ako alishalainika na kukutaja. Iweje nyumba nzma na majiran wote akushuku wewe mwenyewe? Think! Think big! Bora uende na maelezo ulivyotongozwa na mkewe kwa muda mref na kama binadam ilkufka muda ukalegea na kuachia ILA haya uyafanye baada ya kureport polisi na uwe na kaulinzi flan pemben.
 
Last edited by a moderator:
DEMBA, njoo kwangu shemeji wasijekudhuru mwayego...

#fursa
 
Last edited by a moderator:
DEMBA kumbuka yule ni mke na mume hvyo yawezakuwa best ako alishalainika na kukutaja. Iweje nyumba nzma na majiran wote akushuku wewe mwenyewe? Think! Think big! Bora uende na maelezo ulivyotongozwa na mkewe kwa muda mref na kama binadam ilkufka muda ukalegea na kuachia ILA haya uyafanye baada ya kureport polisi na uwe na kaulinzi flan pemben.

amenishuku mimi kwa sababu tunakaa mimi na wao tu. halafu hatuna muingiliano na majirani kabisa. ninauhakika hajanitaja bado. ila hapo baadayee wakipatana labda ndio atanitaja.
 
Akhuuuuuu..... Akupishe huyu mkurya, kwani mpo kwenye kisiwa chenu pekeyenu (wewe, yeye na huyo hawara yake???) Anapoyafanya hayo hajui kama kuna watu wengine wanamuona???

Simamia msimamo wako wa usalama wako ingawa ni uongo!!!!!!!!

umeona eeeh!! uongo wenye manufaa nadhan hata mungu atanisamehe.
 
sasa nikikataa halafu huyu mkewe akanitaja hapo baadaye. duuuh nipo njia panda

We usimuogope wala nini,huna haja ya kukaa kwa wasiwasi kwajl ya mtu kama huyo...kwanza dhamira yake yenyewe itamsuta na si ajabu akakuonea aibu. We kua jasiri tu ukimtegemea na kumwogopa Mungu wako awezae kuua mwili na roho. Aogopacho mtu ndicho kimpatacho. USIOGOPE
 
Mie sijaelewa vizuri hiyo nyumba mnaishi wewe na huyo jamaa tu,?
na kwanini huyo dada aendelee kukuuliza wewe tu? au mnakauhusiano
furani?, hiyo siri unaiiua wewe na huyo mpangaji mwenzio?
 
Back
Top Bottom