Nimelikoroga

Nimelikoroga

nenda na helementi ndugu yangu, na hakikisha unabaunsa pembeni....."trust nobody"
 
mmh labda nikatoe taarifa kwanza kituo cha polisi. maana hawa watu hawaaminiki.

Kinga ni bora kuliko tiba... kwa akili za wengi wa wale jamaa ni bora tu ukatoa taarifa polisi ili lolote likitokea kuwepo na pa kuanzia.
 
Wee nawe mbea tuu..ukubwa wooote ulionao hukujuwa madhara ya kauli yako?...ona sasa umevunja ndoa ya watu kwa umbea wako...

Ndio umbeaaa. Wee unadhani mke kasafiri miaka inapita mume naye ana-hamu na kiu ya penzi...alichofanya jamaa ni poa kwa kupoza kiu..na ku-avoid gharama akaona watumie nyumba/chumba alicholipia kodi kuliko kuwa analipia guest house.

Pia kwann hukumfuata huyo mume na kumwambia kuwa unavyofanya mie sipendi na mkeo ananipigia simu umebadilika humjali tena kama vipi nitamwambia uanaishi na kidosho.
nashukuru kwa mchango lakini ndio ivyo imeshatokea lawama hanisaidii zaidi unazidi kunipa presha tu. halafu kumbuka nilijitahidi kuficha lakini ndio hivyo kukosea ni ubinadamu
 
mdogo wangu wa kindoa Bemba, kwanza kabisa wewe wala usiongope umesema kweli simama kwelnye kweli yako na kweli itakuweka huru.

kama umeshakana basi sasa sema ukweli na usiogope manake huyu bwana ningekuwa mm yeye wala nisingetaka kuyakuza ningekuita tuyazungumze make mkewe kesha mwambia ukweli wote na kama vipi atubu kwa mkewe maisha yasonge mbele sasa kujimwambafai kwa kosa lake mwenyewe kunamsaidia kitu gani?

hata kama ndoa ngumu basi huyu alokosea anapaswa kujishusha kwan kosa kubwa sana hapo ni lipi? NA KIPI KISICHOZUINGUMZIKA?
 
Last edited by a moderator:
DEMBA shost pole jiandae kusutwa na mapanga.
Hama hapo fasta mambo ya ndoa magumu sana.Na iwe fundisho kwako

mmh shost hebu tuokoe jahazi hili leo, maana hapa hapakaliki tena
 
Kikaoni nenda na usimwogope mtu....Kuzini azini yeye then matokeo yake ndo aje kukupiga wewe?
Kwa nini alazimishe jirani wote wamuachie aishi vile anataka halafu yakija kumpata ya kumpata ndo anajifanya jirani wamsaidie.
Mimi nashangaa sana mtu unajua kabisa jirani ni sehemu ya maisha yako, we unaamua kuishi vile unapenda na kupiga mkwara usiingiliwe hata kama kimaadili unawapotosha watoto wa jirani zako. Lakini ukipatwa na shida sasa! mara jirani uko wapi, mara jirani ubinadamu kusaidiana..we si ulijifanya expert wa kivyako vyako?

Haya kumuingilia kwenye mishe zake wala kama hujamuona vile, bado tena akulazimishe kutenda dhambi ya uongo?
Motoni utaenda wewe wakati kuzini alizini yeye?

Nenda bi dada asikutishe chochote mpuuzi huyo

ahsante kwa ushauri lakini kinachonikwaza hasa ni usalama wangu hapo kikaoni. huyu bwana hata mke wake huwa anampiga sana tena kuna siku alitaka hadi kujiua kutokana na vipigo
 
mmh labda nikatoe taarifa kwanza kituo cha polisi. maana hawa watu hawaaminiki.

Sijaelewa best,anakuweka kikao yeye kama nani? Na nani ataongoza hicho kikao?
Fanya la msingi nililo bold hapo kisha rudi zako nyumbani kama ratiba yako itakavyokuruhusu,kama una ndugu wa kukupa company itakuongezea ujasiri,akija kukugongea huna hata haja ya kuvuka kizingiti cha mlango unamjibu tu kuwa hujaongea na mkewe na mambo ya familia yao hayakuhusu!!!
Aingie kwa nguvu chumbani kukutoa sasa!!!
Yaani dhahma alitafute mwenyewe kisha akuweke wewe roho juu mpaka ukimbie nyumba yako inahuu?
 
Mh! Nakushauri ukaripoti kwanza kituoniiii! Hapo jamaa ushamuharibia ndoa yake hawezi kukubali na hata ukikataa watakapopatana na mkewe lazma ukweli utajulikana kuwa wewe umemthibitishia mkewe! Chamsingi kwenye hcho kikao nashauri wawepo na watu wengne uckubari ukae wew na yeye haki ya nani utakatwa kinembe nakwambia!! Karipot kabsa kuwa umerikoroga!
 
nashukuru kwa mchango lakini ndio ivyo imeshatokea lawama hanisaidii zaidi unazidi kunipa presha tu. Halafu kumbuka nilijitahidi kuficha lakini ndio hivyo kukosea ni ubinadamu

its ok..new lesson learnt....
The way 4wd...kutana naye na simama ke nafasi yako ka mwanamke na muambie uliyaona na ukashindwa kuvumilia ikabidi useme ukweli na kuwa wewe hupendi uongo..pia mshauri aombe msamaha wa kweli kwa mkewe warudiane na amuheshimu kwa dhati....jamaa hana atakachokufanya na atakuheshimu.
 
ulichokifanya si kibaya na hata usingesema wewealishajua kunakitu kama hicho kwako alitaka uthibitisho tuu. Nakushauri uattend kikao ila chagua venue wewe na ikibidi mtafute mwana usalama awe karibu hata wa kuzugia akishakuja mchane live kuwa mkwewe aliashaambiwa alichokuwa anataka kujua toka kwako kama kuna mdada hapo kwake na ww ukamwambia ndiyo unaonaga mdada kwake hujui kama jamaa anamgegeda au la. afu muulize tu kizushi ni kweli huwa anamgegeda? as in ndo kipozeooo?
by the way u have every right to have opinion ulichokisema ni mtazamo wako kutokana na mzaingira yaliyopo kati ya jirani na mdada aliepo home neno lako laweza kuwa kweli au si kweli.
Mwambie tata aache ujinga kama alijua hali ingekuwangumu kwake kuvumilia angemwambia mkewe atafute chuo nchini...

ahsante mkuu matmafcha ila kwa jinsi alivyona na hasira sijui kama mazungumzo yatafanikiwa leo.
 
Last edited by a moderator:
Dah wanaume wengine bana, mke kasafiri unaweka kimada home, huyo lzm ukimwi ummalize tu.
 
its ok..new lesson learnt....
The way 4wd...kutana naye na simama ke nafasi yako ka mwanamke na muambie uliyaona na ukashindwa kuvumilia ikabidi useme ukweli na kuwa wewe hupendi uongo..pia mshauri aombe msamaha wa kweli kwa mkewe warudiane na amuheshimu kwa dhati....jamaa hana atakachokufanya na atakuheshimu.
ahsante kwa ushauri mkuu Who Cares?
 
Last edited by a moderator:
Kusema umbea si kazi, kazi kusutwa, shosti umejitiaa mdomo wako hauja tahiriwa Kama nakuonaa unavyojutaa... Usijali jikaushe kua mkavu huyajui hayakuhusu na hutaki kujua, ukikimbia itaonyesha umesema Kama kuna wala gani wengine washirikishe... Sikunyengine shosti ebu meza wacha mengine yakupite...
 
Mh! Nakushauri ukaripoti kwanza kituoniiii! Hapo jamaa ushamuharibia ndoa yake hawezi kukubali na hata ukikataa watakapopatana na mkewe lazma ukweli utajulikana kuwa wewe umemthibitishia mkewe! Chamsingi kwenye hcho kikao nashauri wawepo na watu wengne uckubari ukae wew na yeye haki ya nani utakatwa kinembe nakwambia!! Karipot kabsa kuwa umerikoroga!
Munkari ndio yake sijaharibu mimi bana yeye mwenyewe anafanya mambo bila kufikiria impact yake.
 
Last edited by a moderator:
Kusema umbea si kazi, kazi kusutwa, shosti umejitiaa mdomo wako hauja tahiriwa Kama nakuonaa unavyojutaa... Usijali jikaushe kua mkavu huyajui hayakuhusu na hutaki kujua, ukikimbia itaonyesha umesema Kama kuna wala gani wengine washirikishe... Sikunyengine shosti ebu meza wacha mengine yakupite...
kunisuta hawezi angekuwa hana hasira mimi ningeongea naye taratibu na kumpa way forward ya kunusuru ndoa yake. tatizo ni usalama wangu leo hapa ndani.
 
Sijaelewa best,anakuweka kikao yeye kama nani? Na nani ataongoza hicho kikao?
Fanya la msingi nililo bold hapo kisha rudi zako nyumbani kama ratiba yako itakavyokuruhusu,kama una ndugu wa kukupa company itakuongezea ujasiri,akija kukugongea huna hata haja ya kuvuka kizingiti cha mlango unamjibu tu kuwa hujaongea na mkewe na mambo ya familia yao hayakuhusu!!!
Aingie kwa nguvu chumbani kukutoa sasa!!!
Yaani dhahma alitafute mwenyewe kisha akuweke wewe roho juu mpaka ukimbie nyumba yako inahuu?

ahsante my dia wacha nimpigie simu mdogo wangu aje kunipa kampan leo na kwa kuwa kesho ni weekend hilo halina shaka
 
nenda na helementi ndugu yangu, na hakikisha unabaunsa pembeni....."trust nobody"

sijawah kuona kama anamiliki panga hapa ndani. ila naona bora hili suala liende kisheria tu.
 
Back
Top Bottom