Masai wa Town
JF-Expert Member
- Apr 9, 2017
- 6,987
- 25,371
- Thread starter
- #81
watanizawadia nini mkuu? kama unamaanisha magonjwa, wasichana ndio wanaoongoza kwa magonjwa.Upo sahihi ongeza bidii watakuzawadia
watanizawadia nini mkuu? kama unamaanisha magonjwa, wasichana ndio wanaoongoza kwa magonjwa.Upo sahihi ongeza bidii watakuzawadia
Huyu mzee tazama tazama yake tu inaonyesha ni mkorofi sanaUtoto raha sana
View attachment 3682688
😛😀😀😀😎🏃♀️🏃♀️Kweli kabisa. Ni watamu sana. Umpate mweusi au rangi ya chocolate alafu tako laini, utakojoa hadi ubongo
Imekuwa very common nowadaysNipo aged above 30. Nimekuwa Addicted na Wamama Wakubwa above 40. Sina hamu na wasichana/ wanawake wa rika langu. I this normal?
Kuna dogo huku niliko kwa wajane humwambii kitu,anamliza wajane wa kanisani na mtaani hatari, na wenyewe wanamkubali ile mbayaHatuchekani sana..me mwenyewe napenda wajane sio poa
Na bado lijaliHuyu mzee tazama tazama yake tu inaonyesha ni mkorofi sana
Nasikia anawekea kishenziNa bado lijali
Sio poa mkuuKuna dogo huku niliko kwa wajane humwambii kitu,anamliza wajane wa kanisani na mtaani hatari, na wenyewe wanamkubali ile mbaya
Au ndio wewe! Tena dogo nasikio ninii yake kubwaSio poa mkuu
Not normal you are sick,as definately you also prefer anal sex,dont you?Nipo aged above 30. Nimekuwa Addicted na Wamama Wakubwa above 40. Sina hamu na wasichana/ wanawake wa rika langu. I this normal?
Hao ni watam kinoma mkuu, wala sikushangai na kukubeza....
Nafahamu utamu wao,....
Halafu ni wakweli, hawana kona kona kama mabinti wa 2000...
Huenda mkuuAu ndio wewe! Tena dogo nasikio ninii yake kubwa
Nguvu ya chamaNasikia anawekea kishenzi