Masai wa Town
JF-Expert Member
- Apr 9, 2017
- 6,792
- 24,766
Nipo aged above 30. Nimekuwa Addicted na Wamama Wakubwa above 40. Sina hamu na wasichana/ wanawake wa rika langu. I this normal?
Siyo kila mtu ni marioo kama weweShtuka wajane sikuhizi hawana urithi
HapanaSema una addicted na zinaa
Nikiwa Addicted na mama yako ni Utoto?Utoto raha sana
View attachment 3682688
Uhuru husizidi mipaka.Nikiwa Addicted na mama yako ni Utoto?
Relax brother,..Nikiwa Addicted na mama yako ni Utoto?
Kweli kabisa. Ni watamu sana. Umpate mweusi au rangi ya chocolate alafu tako laini, utakojoa hadi ubongoHao ni watam kinoma mkuu, wala sikushangai na kukubeza....
Nafahamu utamu wao,....
Halafu ni wakweli, hawana kona kona kama mabinti wa 2000...
YeahIt's normal mkuu....kama wengine wanavyovutiwa na vikongwe.
Sawa 😅Re
Relax brother,..
Hili jukwaa lina kila aina ya mtu
Hapana nini sasa?Hapana