Sasa hutaki? basi mhydroxo wewe mwenyewe sasa km baba zako huwatakiUhuru husizidi mipaka.
Kimsingi hata mimi, sina muda na hivi vitoto vya 2000+Kweli kabisa. Ni watamu sana. Umpate mweusi au rangi ya chocolate alafu tako laini, utakojoa hadi ubongo
Siyo kila mtu ni marioo kama wewe
Halafu wanathamini zawadi ukiwaletea. Siyo kama wasichana/wanawake wadogo hawarizikiKimsingi hata mimi, sina muda na hivi vitoto vya 2000+
Mashangazi yana utamu wake bhana....
Hayo ndo nayapelekea moto....
Tena mengine ni mafanyakazi menzangu,..yanapendwa kulombwa mno...
Brother mshangazi ukimpa hata buku au ukampelekea matunda ya 2000 anashukuru mno...Halafu wanathamini zawadi ukiwaletea. Siyo kama wasichana/wanawake wadogo hawariziki
Wewe endelea kutembeza rungu hilo maswali mengi ya nini? Wenzio wanagonga vibibi above 50+ unasema above 40Nipo aged above 30. Nimekuwa Addicted na Wamama Wakubwa above 40. Sina hamu na wasichana/ wanawake wa rika langu. I this normal?
Kabisa mkuuBrother mshangazi ukimpa hata buku au ukampelekea matunda ya 2000 anashukuru mno...
Hawana tamaa kama hawa wa 2000 walio chini ya miaka 30
Sasa above 50 ni extreme😅😅Wewe endelea kutembeza rungu hilo maswali mengi ya nini? Wenzio wanagonga vibibi above 50+ unasema above 40
Naweka akiba ya hela, mengine hayana umuhimuUmejiandaaje na maisha ya uzeeni?
Huyu jamaa huwa ni nani hapa Tanzania, naona sura yake ni maarufu kwa ajili ya kutishia watoto wakorofi.Utoto raha sana
View attachment 3682688
Au sio ?Nikiwa Addicted na mama yako ni Utoto?
🤣🤣 na je weupeKweli kabisa. Ni watamu sana. Umpate mweusi au rangi ya chocolate alafu tako laini, utakojoa hadi ubongo
Wamama Weupe wana makovu mengi kwenye mapaja. Zinakata stim🤣🤣 na je weupe
It is normalNipo aged above 30. Nimekuwa Addicted na Wamama Wakubwa above 40. Sina hamu na wasichana/ wanawake wa rika langu. I this normal?
Wahuni wanagonga bila shida, na kitu ina moto wa VolcanoSasa above 50 ni extreme😅😅