Nimekuwa Addicted na Wamama Wakubwa

Nimekuwa Addicted na Wamama Wakubwa

ULianzaje,? Tuanzie hapo
Maana najua awali ulikywa una wahesimu, unawaamkia, ila gafla ukaanza kuwapelekea moto na kuwa addicted, ilikuaje?
 
Nipo aged above 30. Nimekuwa Addicted na Wamama Wakubwa above 40. Sina hamu na wasichana/ wanawake wa rika langu. I this normal?
usijali mwanangu... it's very usual. Nilipokuwa kijana nilikuwa kama wewe.
 
Ukitaka kula Raha duniani, oa wamama wa kipemba, awe aliolewa alafu akawa hana na mwanaume wake alafu watoto wawe wamekia kisai asee
 
Mkuu hao wamama ndo wenye Ile grade one ambayo walistruggle nayo miaka ya buku mbili kabla ya njugu.
Mkuu kwa sasa ukimwi upo kwa wasichana wa miaka 28 -20 ages.
Hivi visichana ndy wengi wanaingia kavu kwa kuamini kwmba wapo salama.
Ukwl ni kwmba kuna wengine wamezaliwa wagonjwa na wengine hawajali kuhusu ukimwi.
-hawa madada wa 35-45 wengi kama wameungua basi walishakufa tangu zamani...
Pia wapo wanajali sn afya zao
 
Vitoto vya 2000+.asbh unaongea nae jambo ,mchana Tena uanze Tena upya,huo mda cna .mzee baba upo sahh.kwanza wamama.unakula mzigo mpaka unatosheka .ukienda kwa kitanda ni mkolomo tuuu
 
Vitoto vya 2000+.asbh unaongea nae jambo ,mchana Tena uanze Tena upya,huo mda cna .mzee baba upo sahh.kwanza wamama.unakula mzigo mpaka unatosheka .ukienda kwa kitanda ni mkolomo tuuu
Kabisa. Ni wasumbufu Sana hao
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom