Masai wa Town
JF-Expert Member
- Apr 9, 2017
- 6,857
- 25,060
- Thread starter
- #41
Kumbe! Nilikuwa na wasiwasiIt is normal
Kumbe! Nilikuwa na wasiwasiIt is normal
Kweli kabisawamama saiv ndoh mchongo
NomaWahuni wanagonga bila shida, na kitu ina moto wa Volcano
Jana taarifa ya habari ya TBC imeniogopesha sana lile jambo likitokea tumeisha haina namna.Sina neno,Poor Brain njoo uone mdogo wako.
WellAs long as you are enjoying ni Sawa Tu
Maswala ya age ni standard Tu jamii imeweka
It has nothing to do with you.
Enyoj
😹😹😹au nikuanike humu kijana😹wewe ni wamama unapendaMimi na mishangazi ni mwiko, Sina hamu nao kabisa
Anika😹😹😹au nikuanike humu kijana😹wewe ni wamama unapenda
Ongea na mimi vizuri nikufanyie mpango😹😹😹umpate.... utoke kwa wamama watakuzeeshaAnika
Sasa niseme nn tena?Ongea na mimi vizuri nikufanyie mpango😹😹😹umpate.... utoke kwa wamama watakuzeesha
SawaKua makini tu usije ukapita na mke wa mtu likakukuta jambo.
Sawa 😅Mishangazi kama mishangazi,anaway fata moyo wako mjomba maisha mafupi.
Noma sana 😅Hatuchekani sana..me mwenyewe napenda wajane sio poa