ulimkagua eenhhajapewa ndio
Namna hii hata mungu hatonilaumu nisipo owa jiraniKumbe Jirani bado hujaoa[emoji4] [emoji4] ??
sawa mkuu ushauri mzuri ila sijui nianzie wapiAlaaa!! Ndo pale pale anaonekana keshawahi kutoa kwa wengine!! Inshort huyu demu kimeo kwa asilimia 100! Sioni sababu ya kuendelea kung'ang'ani! Mbn mimi sipo ivo aisee sijuagi kabisa kubembelezwa na demu ambaye afike robo tu ya upuuzi kama huo!! Mademu wenye heshima zao wapo kibao!! Halafu sisi wanaume pia tunasaliti lakini mademu tuvumilieni tu!! Sisi tuna midadi mingi msishtuke kiviiiile[emoji15] [emoji15]
Na Hao njemba zakeahh nani aniteke mkuu?
Tuliza boli mkuu kuna vitu unatakiwa ushtuke mapema! Hasa ukiangalia alikuwa tayari keshamuweka katika kundi la wife materialWee unashika simu ya Demu wakoo unapekua ulitegemea ukute Maombi au..??? Achaa ujingaa wew...Ukitaka kumla bataa usimchunguze... NITAPEKUA SIMU YA MKE WANGU TU IKIBIDI..
Wife material...?????? haya baba ilaa ukiendelea hivyo hujikuoa maana hao viumbe hawana tofautiTuliza boli mkuu kuna vitu unatakiwa ushtuke mapema! Hasa ukiangalia alikuwa tayari keshamuweka katika kundi la wife material
Pa kuanza mkatie laini tu ikiwezekana ata jisingizie maradhi kuwa umetembea na mtu mwengine aloathirika siku ya pili baada ya kumgonga mara ya mwisho huyo demu wako!! Ili tu aache kukushobokea nawe uishi kwa amani!! Wanazingua sana hawa na ukifanya mchezo anaharibu malengo yote ya maisha yakosawa mkuu ushauri mzuri ila sijui nianzie wapi