Nimekuta uchafu na usaliti kwenye simu yake

Nimekuta uchafu na usaliti kwenye simu yake

Vizuri kama atleast umecheka katika majanga.

Usichukulie serious ila kuwa makini. Ukiona mpaka hayo ndo uliyoyajua jiulize mangapi yako nje ya uwezo wako wa kupekua.

Cheka ila kuwa makini. Na nnajua uamuzi wa kuchukua unao tayari moyoni mwako unajua nini cha kufanya.kifanye usijidanganye kuwa kuna mabadiliko yatatokea kimiujiza
lakini mm naweza kua chanzo cha yy kuwa hivo
 
Wakuu habari..Jana nilipigwa na bumbuwazi baada ya kushuhudia msichana niliyekuwa nategemea awe mke wangu akinisaliti..ilikua hv
Me nipo chuo hapa dar na ninakaa geto.Huyo dem wang anasoma mkoani so akaja town kunisabahi kama wiki hivi.Tunaishi vizur huku kila siku akichezea dushe za kutosha.Jana usiku tukiwa bed kuna jamaa akapga smu wakaongea dk. kadhaa.Alipomaliza kuongea nikatoka nje kupoteza stress,niliporudi nikakuta amelala nikachukua smu yake nifanye uchunguzi.Nikaenda nayo nje nikatoa lock nikaanza kufatilia convo. watsap na jamaa..nilichokikuta nikajikuta natetemeka na kubaki mdomo wazi.Kuna videos inaonekana alikua amamtumia jamaa huyo aliyekua anaongea nae akijichua kwa vidole na mswaki pia wamekutana na wamesex,hadi akamuahid kumpa tigo.Nikafatilia kuna jamaa mwingine pia alikua anamega,nilichoka.Nilipomaliza nikarudisha smu yake nikakaa nje.Kumbe alikua anaona mchezo mzma akaja akanifata akaniuliza vp kuna nini?nikamwambia hakuna kitu,akauliza simu yake usiku nlichukua ya nin?nikamwambia kwani ni vibaya me kuchukua simu yake!basi toka ile jana sijamwambia chochote kuhusu nlichokikuta kwenye simu na sijaonesha dalili yoyote ya kua tofauti.Anajifanya kuomba msamaha et anajua amekosea me najifanya sielewi chochote kuhusu hlo swala.Mambo mengine nimeacha ili kufupisha stor.
MNANIPA USHAURI GANI WANA MMU!
Mkuu, unakagua simu kwanini? Unajitakia presure bure! Nakushauri umwambie awe anaifunga simu ili usione tena.
 
Bro sorry nami naomba ushauri Kidogo, Hapa mfukoni nina shilingi elfu ishirini na saba ni hela zangu Hizi alafu nina njaa balaa maana tangu ninywe chai kavu asubuhi sijala hadi Saa Hizi. Sasa Nipo mjini huku naona Kuna vibanda vya chips na mahoteli kibao, naomba ushauri Wako bro nifanyeje asee, njaa inauma hasa yaani
Chukua tupa[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
 
Wakuu habari..Jana nilipigwa na bumbuwazi baada ya kushuhudia msichana niliyekuwa nategemea awe mke wangu akinisaliti..ilikua hv
Me nipo chuo hapa dar na ninakaa geto.Huyo dem wang anasoma mkoani so akaja town kunisabahi kama wiki hivi.Tunaishi vizur huku kila siku akichezea dushe za kutosha.Jana usiku tukiwa bed kuna jamaa akapga smu wakaongea dk. kadhaa.Alipomaliza kuongea nikatoka nje kupoteza stress,niliporudi nikakuta amelala nikachukua smu yake nifanye uchunguzi.Nikaenda nayo nje nikatoa lock nikaanza kufatilia convo. watsap na jamaa..nilichokikuta nikajikuta natetemeka na kubaki mdomo wazi.Kuna videos inaonekana alikua amamtumia jamaa huyo aliyekua anaongea nae akijichua kwa vidole na mswaki pia wamekutana na wamesex,hadi akamuahid kumpa tigo.Nikafatilia kuna jamaa mwingine pia alikua anamega,nilichoka.Nilipomaliza nikarudisha smu yake nikakaa nje.Kumbe alikua anaona mchezo mzma akaja akanifata akaniuliza vp kuna nini?nikamwambia hakuna kitu,akauliza simu yake usiku nlichukua ya nin?nikamwambia kwani ni vibaya me kuchukua simu yake!basi toka ile jana sijamwambia chochote kuhusu nlichokikuta kwenye simu na sijaonesha dalili yoyote ya kua tofauti.Anajifanya kuomba msamaha et anajua amekosea me najifanya sielewi chochote kuhusu hlo swala.Mambo mengine nimeacha ili kufupisha stor.
MNANIPA USHAURI GANI WANA MMU!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
N drama 2 za chuo..apo una date na kahaba boy,ukiwa man utajua hiz vitu..
Yaan kla hatua nksoma unachksha nkajua komed[emoji23] [emoji23]
 
Baada ya hapo ulikula mzigo? Nijibu hiko kwanza halafu ntaendelea kutoa ushauri
 
we unaitaka jela tu,unajifanyisha kama hujamindi sasa ngoja jamaa aje dar apigie humo humo kwako ndipo utakapoua na hili jua hutaliona tena
piga chini wewe acha uboya
kwanza kakutegeshea ujue anachokifanya ili siku akija kukupiga chini usishtuke sana ndo maana toka unachukua simu kakuacha tu
unapigwa chini kijanja hivo.utakuja kujiua wewe ohoo shauri yako
 
Wakuu habari..Jana nilipigwa na bumbuwazi baada ya kushuhudia msichana niliyekuwa nategemea awe mke wangu akinisaliti..ilikua hv
Me nipo chuo hapa dar na ninakaa geto.Huyo dem wang anasoma mkoani so akaja town kunisabahi kama wiki hivi.Tunaishi vizur huku kila siku akichezea dushe za kutosha.Jana usiku tukiwa bed kuna jamaa akapga smu wakaongea dk. kadhaa.Alipomaliza kuongea nikatoka nje kupoteza stress,niliporudi nikakuta amelala nikachukua smu yake nifanye uchunguzi.Nikaenda nayo nje nikatoa lock nikaanza kufatilia convo. watsap na jamaa..nilichokikuta nikajikuta natetemeka na kubaki mdomo wazi.Kuna videos inaonekana alikua amamtumia jamaa huyo aliyekua anaongea nae akijichua kwa vidole na mswaki pia wamekutana na wamesex,hadi akamuahid kumpa tigo.Nikafatilia kuna jamaa mwingine pia alikua anamega,nilichoka.Nilipomaliza nikarudisha smu yake nikakaa nje.Kumbe alikua anaona mchezo mzma akaja akanifata akaniuliza vp kuna nini?nikamwambia hakuna kitu,akauliza simu yake usiku nlichukua ya nin?nikamwambia kwani ni vibaya me kuchukua simu yake!basi toka ile jana sijamwambia chochote kuhusu nlichokikuta kwenye simu na sijaonesha dalili yoyote ya kua tofauti.Anajifanya kuomba msamaha et anajua amekosea me najifanya sielewi chochote kuhusu hlo swala.Mambo mengine nimeacha ili kufupisha stor.
MNANIPA USHAURI GANI WANA MMU!
Muoe tu...
 
lakini mm naweza kua chanzo cha yy kuwa hivo
Ndo maana nakwambia kuwa wewe una jibu la haya yaliyotokea kuliko sisi. Kama weww ni chanzo unalifahamu hilo na hivyo unajua nini la kufanya.

Ila hata hivyo: cheating inaweza kusameheka kama ni mara moja/mtu mmoja over time you can get over it

Ila ishu ni zaid ya mmoja(hao uliogundua tu)
Hadi kufikia kuwa kinky hivo na miswaki sijui hujui nafasi yako bado? Wewe ndo mchepuko let me say it loud an clear. Kama kuna vitu kafanya kwa mtu ambavyo wewe hata hujawahi kuvifikiria manaake wewe ni namba 3/4/5 u ar not number 1

But u know better
 
si mpigaji chini huyo kaka. hapa anataka idhini tu toka kwa jukwaa kuwa kukaa kwake kimya ni sahihi. inaelekea kaoza kwa mwanamke huyo. Mwenye kutaka ushauri angekuja kuuomba ikiwa tayari keshatoa ngeu au kumtimua usiku huo huo. ndo maana daima usichunguze mwanamke ikiwa huna ujasiri wa kumuacha. sana sana ataomba yeye msamaha kwa kupekua simu ya demu wake.
[emoji16][emoji16][emoji16]
 
we unaitaka jela tu,unajifanyisha kama hujamindi sasa ngoja jamaa aje dar apigie humo humo kwako ndipo utakapoua na hili jua hutaliona tena
piga chini wewe acha uboya
kwanza kakutegeshea ujue anachokifanya ili siku akija kukupiga chini usishtuke sana ndo maana toka unachukua simu kakuacha tu
unapigwa chini kijanja hivo.utakuja kujiua wewe ohoo shauri yako

Ndo nashangaa jamaa haelewi mpk saiv. Sijui anatutania au yuko seeious?

Ntaanzisha movement
[HASHTAG]#bringbackJANDO[/HASHTAG]
 
we unaitaka jela tu,unajifanyisha kama hujamindi sasa ngoja jamaa aje dar apigie humo humo kwako ndipo utakapoua na hili jua hutaliona tena
piga chini wewe acha uboya
kwanza kakutegeshea ujue anachokifanya ili siku akija kukupiga chini usishtuke sana ndo maana toka unachukua simu kakuacha tu
unapigwa chini kijanja hivo.utakuja kujiua wewe ohoo shauri yako

Ndo nashangaa jamaa haelewi mpk saiv. Sijui anatutania au yuko seeious?

Ntaanzisha movement
[HASHTAG]#bringbackJANDO[/HASHTAG]
 
Wakuu habari..Jana nilipigwa na bumbuwazi baada ya kushuhudia msichana niliyekuwa nategemea awe mke wangu akinisaliti..ilikua hv
Me nipo chuo hapa dar na ninakaa geto.Huyo dem wang anasoma mkoani so akaja town kunisabahi kama wiki hivi.Tunaishi vizur huku kila siku akichezea dushe za kutosha.Jana usiku tukiwa bed kuna jamaa akapga smu wakaongea dk. kadhaa.Alipomaliza kuongea nikatoka nje kupoteza stress,niliporudi nikakuta amelala nikachukua smu yake nifanye uchunguzi.Nikaenda nayo nje nikatoa lock nikaanza kufatilia convo. watsap na jamaa..nilichokikuta nikajikuta natetemeka na kubaki mdomo wazi.Kuna videos inaonekana alikua amamtumia jamaa huyo aliyekua anaongea nae akijichua kwa vidole na mswaki pia wamekutana na wamesex,hadi akamuahid kumpa tigo.Nikafatilia kuna jamaa mwingine pia alikua anamega,nilichoka.Nilipomaliza nikarudisha smu yake nikakaa nje.Kumbe alikua anaona mchezo mzma akaja akanifata akaniuliza vp kuna nini?nikamwambia hakuna kitu,akauliza simu yake usiku nlichukua ya nin?nikamwambia kwani ni vibaya me kuchukua simu yake!basi toka ile jana sijamwambia chochote kuhusu nlichokikuta kwenye simu na sijaonesha dalili yoyote ya kua tofauti.Anajifanya kuomba msamaha et anajua amekosea me najifanya sielewi chochote kuhusu hlo swala.Mambo mengine nimeacha ili kufupisha stor.
MNANIPA USHAURI GANI WANA MMU!
Wewe mwenyewe ulikuwa unamchezea huyo binti sasa inakuuma kukuta wenzio wanamchezea pia?
Any way kifupi huyo sio mke sahihi..

Na wewe mwenyewe ubadilike!!
 
Back
Top Bottom