Tafadhali mpe mtoto nauli ya kurudi kwao[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Sasa ushauri wa nini hapo. Mweleze ukweli kisha piga chini aondoke.
Tahadhari; mpe mtoto wa watu nauli ya kurudi kwao.
Eti kwao kuna pesa! Sijui kama anajua pesa ya mwanamke ilivyochungu huyuMarioo teh
ana uhakika gan huyo jamaa hajapewa tigo[emoji23][emoji23][emoji23] ndo keshamuahidi kumpa.
Asije kumtelekezaTafadhali mpe mtoto nauli ya kurudi kwao[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Avatar yako tu!!wewe utakua umerogwa haki tena
Kumbe Jirani bado hujaoa[emoji4] [emoji4] ??Hapa ndo napoamini Ndoa ni paka mungu atake
hahahah halaf pesa ya kwao ujue haimuhusuEti kwao kuna pesa! Sijui kama anajua pesa ya mwanamke ilivyochungu huyu
ina nn mkuuAvatar yako tu!!
Alaaa!! Ndo pale pale anaonekana keshawahi kutoa kwa wengine!! Inshort huyu demu kimeo kwa asilimia 100! Sioni sababu ya kuendelea kung'ang'ani! Mbn mimi sipo ivo aisee sijuagi kabisa kubembelezwa na demu ambaye afike robo tu ya upuuzi kama huo!! Mademu wenye heshima zao wapo kibao!! Halafu sisi wanaume pia tunasaliti lakini mademu tuvumilieni tu!! Sisi tuna midadi mingi msishtuke kiviiiile[emoji15] [emoji15]tigo hajamla ila alimuahidi atampa
Kumbuka pesa ilimuuza Yesunilishawahi mzingua mara kibao tuachane ila amekua mgumu anajifanya ananipenda sana na hawezi bila mm,kiuchumi kwao! wapo vizuri kiasi
Hiz ni tabia za ki advance na first year.. ilikuwa ukiwa na mtoto wa kishuwa unajisifu balaa na unaonekana jembe.hahahah halaf pesa ya kwao ujue haimuhusu
anaogopa dege dege la utu uzimaniKumbe Jirani bado hujaoa[emoji4] [emoji4] ??
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] ndio mleta madaHiz ni tabia za ki advance na first year.. ilikuwa ukiwa na mtoto wa kishuwa unajisifu balaa na unaonekana jembe.