Nimekuta uchafu na usaliti kwenye simu yake

Nimekuta uchafu na usaliti kwenye simu yake

Bro sorry nami naomba ushauri Kidogo, Hapa mfukoni nina shilingi elfu ishirini na saba ni hela zangu Hizi alafu nina njaa balaa maana tangu ninywe chai kavu asubuhi sijala hadi Saa Hizi. Sasa Nipo mjini huku naona Kuna vibanda vya chips na mahoteli kibao, naomba ushauri Wako bro nifanyeje asee, njaa inauma hasa yaani
 
Acha nae huyo demu malaya, hafai kabisa kuwekwa kwenye ndoa!! Isitoshe jamaa kala hadi tigo halafu bado unadai ushauri!! Wew ulipopata panatosha na ukiendelea kuwa naye huyo demu mwenyewe atakuona bwege kweli
 
Mtoe wasiwasi. ...mwambie unajua kila kitu. ..ungependa kusikia anasemaje? Najua atajitetea lakini atambue kosa, kama unampenda bado. ..muanze upya msahau yaliyopita, Ila weka onyo ikitokea tena hakuna msamaha, utoto utakuwa unamsumbua.
 
Bro sorry nami naomba ushauri Kidogo, Hapa mfukoni nina shilingi elfu ishirini na saba ni hela zangu Hizi alafu nina njaa balaa maana tangu ninywe chai kavu asubuhi sijala hadi Saa Hizi. Sasa Nipo mjini huku naona Kuna vibanda vya chips na mahoteli kibao, naomba ushauri Wako bro nifanyeje asee, njaa inauma hasa yaani
[emoji3] [emoji3] una mitego wewe
 
Acha nae huyo demu malaya, hafai kabisa kuwekwa kwenye ndoa!! Isitoshe jamaa kala hadi tigo halafu bado unadai ushauri!! Wew ulipopata panatosha na ukiendelea kuwa naye huyo demu mwenyewe atakuona bwege kweli
tigo hajamla ila alimuahidi atampa
 
Back
Top Bottom