Nimekabidhiwa Kwaya ya Kanisa

Nimekabidhiwa Kwaya ya Kanisa

Safari_ni_Safari

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2007
Posts
23,263
Reaction score
17,139
Jana nilifika kanisani baada ya kipindi kirefu sana kutokufika. Nikatowa sadaka ya haja. Mwisho wa ibada nikapewa ombi la kukabidhiwa na kuisimamia Kwaya ya kanisa. Ina wavulana 4 na wasichana 16......:crazy::crazy::crazy:

Nimejikuta nikombwa namba yangu ya simu na wana kwaya 10!.......

Mitihani hii.........
:evil::evil::evil:
 
hilo ndo balaa linakutafuta mwaka huu,
bila shaka itakuwa ni kwaya ya vijana,
na ukianza kumwaga sera huwa wanasema kwa kamati ya malezi kama siyo kwa wazee wa baraza au moja kwa moja kwa mchungaji/mzazi.
 
Kidogo wafanane na hawa "wazee"

DSC_0011resized.jpg
 
Kwa nini utoe sadaka kwa kujionyesha kwanza?
Ukikuwa unabeep eeeh
bado utaombwa kuwa baba mlezi idara ya akina mama

Nia yangu ilikuwa njema tu.....vile sijafika kanisani nikapiga hesabu kila jumapili niliyokosa Tshs 10,000......sintokwambia ni jumapili ngapi nilikosa ibada.........na pia hili nililiweka bayana mbele ya kanisa
 
Roho wa mungu atawale fikra zako ili kufikiri kwako, kunena kwako, kutenda kwako, kuudhihirishe ukuu wa mungu katika maisha yako na ya watu wengine wakutazamao. Amina
 
[TABLE="width: 613"]
[TR]
[TD="class: xl65, width: 139, bgcolor: transparent"][/TD]
[TD="class: xl65, width: 28, bgcolor: transparent"][/TD]
[TD="class: xl65, width: 28, bgcolor: transparent"][/TD]
[TD="class: xl66, width: 622, bgcolor: transparent"]
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
2 Timotheo 2:22 Lakini zikimbie tamaa za ujanani; ukafuate haki, na imani, na upendo, na amani, pamoja na wale wamwitao Bwana kwa moyo safi.

Wife "kanisa" tofauti
 
Roho wa mungu atawale fikra zako ili kufikiri kwako, kunena kwako, kutenda kwako, kuudhihirishe ukuu wa mungu katika maisha yako na ya watu wengine wakutazamao. Amina

Yemen!
 
Jana nilifika kanisani baada ya kipindi kirefu sana kutokufika. Nikatowa sadaka ya haja. Mwisho wa ibada nikapewa ombi la kukabidhiwa na kuisimamia Kwaya ya kanisa. Ina wavulana 4 na wasichana 16......:crazy::crazy::crazy:

Nimejikuta nikombwa namba yangu ya simu na wana kwaya 10!.......

Mitihani hii.........
:evil::evil::evil:
Safari heri ya mwaka mpya!!!!!!!!!!!!!!!. nataka nikupongeze kwani mwaka huu unaanza vizuri.kukabidhiwa kwaya ni jambo jema kwani umeonekana kuwa unaweza!!!!! IDADI YA WASICHANA ISIKUTISHE SANA NI KAWAIDA TU!!!!
 
Hapo hamna mitihani wala nini, labda wewe mwenyewe uamue kuwa mtihani
Jana nilifika kanisani baada ya kipindi kirefu sana kutokufika. Nikatowa sadaka ya haja. Mwisho wa ibada nikapewa ombi la kukabidhiwa na kuisimamia Kwaya ya kanisa. Ina wavulana 4 na wasichana 16......:crazy::crazy::crazy:

Nimejikuta nikombwa namba yangu ya simu na wana kwaya 10!.......

Mitihani hii.........
:evil::evil::evil:
 
Acha kudhalilisha kanisa kwa kutafuta sifa za kijinga hapa JF, Kumbuka hujui kesho utakuwa wapi!!!
 
[TABLE="width: 613"]
[TR]
[TD="class: xl65, width: 139, bgcolor: transparent"][/TD]
[TD="class: xl65, width: 28, bgcolor: transparent"][/TD]
[TD="class: xl65, width: 28, bgcolor: transparent"][/TD]
[TD="class: xl66, width: 622, bgcolor: transparent"][/TD]
[/TR]
[/TABLE]
2 Timotheo 2:22 Lakini zikimbie tamaa za ujanani; ukafuate haki, na imani, na upendo, na amani, pamoja na wale wamwitao Bwana kwa moyo safi.

Ha ha haa......sasa kwaya nayo?
 
Back
Top Bottom