Clinker belite,
Safiiii kamanda..! Huu uthubutu mzuri
Ila JF bana kwenye ule uzi wa ujenzi kila mtu anajimwambafai kujenga mpaka uwe na million 50... mwingine kupaua tu katumia 15 million.
View attachment 1425773
Nafkiri ujenzi huu n Bora na nafuu zaidi kuliko huo wa mtoa mada.
Yan hakuna kucomplicate Mambo
Aisee , kwa hiyo comment hii inatusaidiaje sisi tusiokuwa na uwezo hata wa kujenga jengo kama hili mkuu? tuendelee kukaa kwenye nyumba za kupanga?KIUFUPI HILI NI BANDA (samahani lakini ndo ukweli, umejenga banda la kulala)
Kwa Pesa hiyo ni sahihi kabisa ujenzi Wa banda kama hili;
Kwanza hata milioni 6 ingetosha!
We wazazi wako n wenyeji wa mkoan gani kwa mfano?
Hzo nyumba za namna hyo zinaishi miaka zaidi ya 35 bila kuanza purukashani za kurepea hvyo ukitumia technology ya Leo Kama hyo picha n matumain hyo nyumba itadumu 50+ years.
Ishi kwa wakati sahihi Mana hata ukienda California au Texas kukuta nyumba yenye gharama sawiha na pesa za kitanzania kwa Hali yaaisha ya Kule n hakuna huku n ghali Sana .
Paa ndefu zile n wanazojenga bongo kama sifa ya kuwa na hela za bati na mbao Kule Canada na Europe & Russia n kwaajili ya kushusha barafu kwa uharaka kipindi Imekaa kwenye paa.
Hvyo paa refu n hatari kwa kimbunga.
Pia ukitaka kuona msingi Chukua Ile picha ya juu kwenye hyo nyumba ya miti na uchimbe utaona msingi
Kwani nani kasema imeisha?Tukubaliane kuwa nyumba haijaisha,finishing bado. Plaster, zege,vigae/niru, top za madirisha
Hata mie napenda pia. Veranda boss itakuja kwenye nyumba kubwa...Safi sana japo ramani yako haijanivutia
Mi napenda nyumba iwe na veranda unaweka kochi na kimeza
Hongera sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Mi pia sipendi paa ndefu kama inataka kupaa lo
Halafu wale jamaa wakamfungulia kesi na kutaka kumfunga max
Ni fundi pia so alinipiga hela ya madirisha yotePole saana mkuu,nafikir shemeji ulimpa kazi ya kusimamia mjengo nae akajipangia kamshahara kake....japo alipiga parefu sana apo
Sawa. Na ule upande usioonekana kwenye picha hauna dirisha kabisa?!Upande wa nyuma kuna dirisha dogo la choo. Bahati sina picha. Labda kesho asubuh nipige picha
Subiri ujenge yako itakuvutia.Safi sana japo ramani yako haijanivutia
Mi napenda nyumba iwe na veranda unaweka kochi na kimeza
Hongera sana
Sent using Jamii Forums mobile app
Na ukiona alichopaua utacheka ufe, utajiuliza kwa nini asiwatafute mabaharia wa Buza hiyo pesa wanye Yokozuna.Clinker belite,
Safiiii kamanda..! Huu uthubutu mzuri
Ila JF bana kwenye ule uzi wa ujenzi kila mtu anajimwambafai kujenga mpaka uwe na million 50... mwingine kupaua tu katumia 15 million.