Nimejenga ujenzi rahisi kwa Milioni 7 tu

Nimejenga ujenzi rahisi kwa Milioni 7 tu

Clinker belite,

Hongera sana mkuu watu wa aina yako ndio wakuigwa, nimependezwa sana na hesabu zako binafsi Mimi ni mdau wa ujenzi upande wa bati nikupongeze Sana ila ungeniona mapema hapo kwenye bati ningekupatia bati gauge 30 yenye upana mzuri kwa Bei nzuri kabisa.

Hata Mimi mwenyenyewe nakaribia kupaua nitaweka mageti na grills na kuhamia hivohivo.

Kwa yeyote aliye serious na anayehitaji bati aje kwenye group hili tuzungumze biashara apate mzigo nzuri kabisa wa bati za AluZinc zisizopata kitu daima, bonyeza link Pros building materials.

Kwa Bati Nzuri nipigie 0658339930
 
Hongera huo ndio uanaume, picha tafadhali!!!!. Nimepata kawivu ka maendeleo. Nilikuwa na pesa kama hiyo ila imepukutika kwa kujihudumia nilipokuwa naumwa, nimeudhika sana, kuanza moja kuitafuta tena ni neema za kiMungu sasa!. Hongera sana kwa mara nyingine.
 
hongera huo ndio uanaume, picha tafadhali!!!!. Nimepata kawivu ka maendeleo...nilikuwa na pesa kama hiyo ila imepukutika kwa kujihudumia nilipokuwa naumwa.....nimeudhika sana, kuanza moja kuitafuta tena ni neema za kiMungu sasa!. Hongera sana kwa mara nyingine
Boss umeumwa nini hadi io hela imeisha.
 
Hongera sana mkuu watu wa aina yako ndio wakuigwa, nimependezwa sana na hesabu zako binafsi Mimi ni mdau wa ujenzi upande wa bati nikupongeze Sana ila ungeniona mapema hapo kwenye bati ningekupatia bati gauge 30 yenye upana mzuri kwa Bei nzuri kabisa.
Hata Mimi mwenyenyewe nakaribia kupaua nitaweka mageti na grills na kuhamia hivohivo.

Kwa yeyote aliye serious na anayehitaji bati aje kwenye group hili tuzungumze biashara apate mzigo nzuri kabisa wa bati za AluZinc zisizopata kitu daima, bonyeza link Pros building materials

Kwa Bati Nzuri nipigie 0658339930
Dooh hii ina unafuu kwa walio Dar asee
 
DRILL = GRILL
kazi nzuri kaka, hongera kwa kuhamia kwako
huu uzi utakuwa msaada sana kwa wengine

mimi nina hiyo hela yako mara 4 lakini sijui nianzie wapi
Anza na ramani ya msingi (floor plan). Kama unamudu chora mwenyewe. Hii namaanisha unataka vyumba vingapi, ukubwa gani, milango, madirisha nk. Usihangaike sana na muundo wa paa. Fundi bora akiona jengo ataamua iweje.

Ukipata ugumu wa kuchora washirikishe mafundi ujenzi wa kawaida (anaweza kukuchorea bure au akakutoza gharama kidogo).

Hii ina maana utaweka mahitaji yako vema kwa kufahamu eneo linalohitajika. Mfano: chumba chako cha kulala, urefu wa kitanda sm. 190(180 godoro ongeza 30 za miguu). Fikiria kabati la nguo, meza ndogo, labda na kiti nk. Hapa utaepuka kujenga eneo lisilohitajika.

Nakuhimiza usiogope.

Ushauri:
Ni bora kujenga nyumba ndogo ukaikamilisha(ukaifikisha kiwango cha kuitumia) kuliko hekalu ambalo usishangae unaishia lenta au kuezeka lkn milango na madirisha ukayaona yako mbinguni.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pole sana Mkuu. Allah hajakukatia tamaa, shukuru kwa jinsi ulivyojiuguza,anza ukurasa mpya ukimtumaini Allah kwake hakuna linaloshindika,Inshaallah atakufanyia wepesi.
hongera huo ndio uanaume, picha tafadhali! Nimepata kawivu ka maendeleo...nilikuwa na pesa kama hiyo ila imepukutika kwa kujihudumia nilipokuwa naumwa, nimeudhika sana, kuanza moja kuitafuta tena ni neema za kiMungu sasa!. Hongera sana kwa mara nyingine

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom