Nimegundua mchezo mchafu wa mke wangu

Nimegundua mchezo mchafu wa mke wangu

Mkuu, mimi nimependa hapo mwisho, naomba kunukuu...

"Nipo njia panda, nampenda sana, ila anachokifanya ni pristitution, MLIKUWA MNASEMAJE"?

Kwani umesikia JF wamesema kitu?

Kifupi, ukioa barmaid, mhudumu guest, waitress ni sawa na kuwa na RB ya murder Polisi. Ipo siku utalia tu.

Mtu analipwa 70,000/- lkn maisha yake ni ya 700,000/- kwa mwezi
 
ulipompiga ulitegemea uta solve? af kingine we si ulifuata maisha yake mazuri....unajua watu kuoa kwa sababu ya vitu kama mali ndio mambo kama haya..umevuna ulchopanda...kingine unataka aache kazi akutegemee unafkiri hana akili...anakua utamfanyia visa au revenge so kazi hawesszi acha ....hapa akilikumkichwa.....bora aache matendo.....;pia huo ni uchangudoa tu kama wale wanaokaa barabarani na wamitandaoni tofauti huyu kapata chimbo zuri tu la kujifichia.....so umevuna uliyopanda kammaamuzi magumu tu hapo sasa.....hatuoi kwa kuangalia financial status ya mtu...msomane mienendo ...mke bora aanatoka kwa Bwana Mungu
 
Pesa sio kila kitu, amani na furaha ya moyo ndio kila kitu. Mshukuru Mungu amekuonyesha unaishi na mtu wa aina gani. Mtoto atakuwa tu, huwezi kushi kwenye uhusiano huo kama roho yako haiko tayari.
sometimes una busara
 
vitu vingine unapaswa kuamua kimya kimya,,, kumpiga mwanamke ni kosa,,, kiri kuwa umekosea hapo....then fukuzia mbali huyo ngucha,,,jipange upya..... maisha lazima yasonge......
 
Huyo hawezi kuacha. Ukikubali hilo endelea naye. Kama hukubali muache.
 
Mjini hapa, mtaji kiuno. Ameamua kutumia kiungo kujitafutia kipato kama R7 na mguu wake. Nawe unaheshimika mtaani kwa ajili yake. Kwa nini uliingilia faragha yake? Hayo ndiyo malipo yake.
 
Siku nyingine achana na faragha za watu haijalishi awe mkeo au mtu mwingine yeyote yule wafanye yako tu dunia ya kisasa ni shida sana
 
Wadau nilitetemeka mwili kwa conversation ile, ndipo nikapata majibu, kwanini nilimkuta wife ana maisha mazuri kwa kazi hiyo ya uhudumu wa hotel, maana, nimemkuta ana gari na vitega uchumi vingi anavyoletwa hesabu kila mwisho wa wiki n kumuoa bila kujua kmapato haramu ukimuona kwa mara ya kwanza unaweza kudhani anafanya kazi benki kuu ama revenue authorities.

kila nikijitahidi kuielewa hii paragraph nashindwa labda kwa walioielewa naomba ufafanuzi ili nichangie mawazo yangu.
 
Mume bwege...ila asante kwa chai hiI story mpeleke shigongo
 
Hata kama una sababu nyingi za kuendekuendelea kuishi nae kubwa ya kumwacha ni kuwa huyo si mke tena wa ndoa, ni kahaba kama makahaba wengine, achana nae angalia malezi ya mtoto tu.
 
Mtoto? Mhuu amani ndo kila kitu baba mtt atakuja tu kijana owa mwngne aise mbona hivyo?
 
Kama mlifunga ndoa ya kidini lishirikishe dhehebu lake kwa sababu hata shetani akitubu anakuwa malaika.
 
Yaani kwa hayo uliyoyaona bado una imani ataacha hata akiwa ameacha kazi! Unless ni we Mario maana hakuna mwanaume anaweza kuvumilia upuuzi kama.huo.unaotaka kuulea.
 
ulimpenda siku zote ukamwacha kwenye hiyo ajira..naona hukuwa serious na ndoa yako.
 
Back
Top Bottom