Nimegundua mchezo mchafu wa mke wangu

Nimegundua mchezo mchafu wa mke wangu

Yaani kuna visa vingine unashindwa hata cha kuchangia..maana utabaki kushangaaa tu

sent from my iPhone 7s using JamiiForum mobile app.
 
Japo sikujui kaka ila nachokiona hapo ni kuwa mkeo kachagua maisha wyake kabla hata hajaonana na wewe na kufanya uamuzi usiogeuzwa na yeyote hivyo huyo hata awe bilionea hawezi badilika kabisa ndiyo maana anataka aendelee na kazi hiyohiyo na huku unajua karatasi haiwezi kucheza karibu na moto isiteketee. Sikwambii cha kufanya coz wewe mtu mzima jibu unalo
 
Huu uzi unazaidi ya mwaka sasa..sijui kilichoendelea kwa mwenzetu.....Kuna case ambazo hupaswi kujiuliza mara mbilimbili....achana nae...tulia tafuta mwingine oa....fanya utaratibu wa mtoto andikishaneni ...
Hupaswi kuwa muoga mkuu.....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
No Tyta sio riwaya! Nakwambia hivyo sababu wengi mtamwona mwongo ila ni Jambo ambalo linewahi kunifika Mimi kabisa na ni ushuhuda kwenye maisha yangu. Kwa sasa nalea tuu mtoto na tofaut na yeye Mimi mke wangu nlimsomesha hadi deal la kazi mlimtafutia ikiwemo jinsi ya kuandika barua ya kazi.
Mambo yalianza niletea ukakasi alipokuwa Chuo aliposomea wakati pia na alipoanza field alionesha hizo element sema nikaa naye chini nikampa somo nikamkanya so maisha yakaendelea, Ebwanaa ee mkuu Tyta asikwambie mtu alipoanza kazi tuu ndo nlipoanza kuisoma namba na kweli nliisoma hatare kwa kifupi ni hivyo maana sitaki hata kukumbuka madhila yale. Mtu anayefanya kazi hotelin na hasa mahotel ya kitalii kwangu ni mwiko hata nurse sitaki hata kuwasikia.
mkuu mbona umeenda mbali sana..bar maid tuu wanuza hadi marinda sembuse wa hotel

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kumbuka awali ulimchagua coz anamaisha mazuri ila ulisahau kuchunguza chanzo cha mafanikio yake. Mtego huo wa kuoa mafanikio ya mtu umekugarimu sana. Sasa cha kufanya kwakuwa umesema maslahi ya mtoto, itakubidi uvumilie uishi nae. Huyo mdada hana kosa kwa sababu hiyo ndo kazi yake na aliamua iwe kitega uchumi chake tangu akiwa msichana. Vumilia tu kubali matekeo mabaya ya uchaguzi wako wakati unachumbia. Usimwonee dada wa watu kwa makosa yako na hataacha hiyo tabia hadi atakapochoka mwenyewe. Always truth is damn truth

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Duh nshaanza kuogopa hata mimi nina mpenzi yuko hotel flani hv jinsia ya kiume huwa ananiambiaga changamoto anazopata ila sijajua ukweli wowote mpaka ntakapochunguza simu yake siku moja ila alishaniambia kuwa kaamua kutulia na mimi ila wazungu hawa siyo watu wazuri.
kwani wanaume nao wanatongozwa?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkeo ni mtumwa wa ngono. Umalaya huo ndio kazi kamili ya mkeo, inampatia Pesa na furaha, ulimkuta nayo japokuwa hukujua. Kuiacha ni jambo zito kwake. Kumlazimisha kuiacha ni jambo gumu sana, hekima na Uvumilivu vinaweza kusaidia. Ukiona huwezi, ni bora kuachana naye haraka sana.

Ushauri wangu kwa sasa ni nyote kwenda kupima pia magonjwa ya zinaa, wateja wengi wa ngono kwenye Mahoteli ni waathirika pia.
 
Kuacha kazi hawezi, mshahara Tshs 180,000/= marupurupu mengine ni kujiongeza kwa mtindo huo.

Mmeongea unataka aache kazi, yeye anataka aendelee na kazi ila ataacha kujiongeza. Aendelee kupokea Tshs 180,000/= ambayo kiuhalisia kulingana na maisha uliyoelezea haitoshi/hasara.

Nilichogundua bado unampenda yeye pamoja na mwanao, sasa akiacha kazi nini? Plan b yako kwake kimaisha ? Halafu hiyo khali ya kujiongeza ujue iko damuni ni dini pekee inayoweza kuiondoa sio utashi wa kibinadamu
 
Duh pole sana!!kweli ndoa ndoano
Bora nibaki bachelor....
Hakujawahi kuwa na Faida ya kuoa.

Sikuhizi kuoa haina umuhimu wowote ikiwa hata wanaooa na wanaoolewa wanayafanya hayo hayo.
 
Ila bado najiuliza iweje mkeo ampe hizo mbinu zoote huyo binti mpya wa kazi?

Huyo binti yeye anampa nini mpaka apewe siri zooote hizo na tena aandikiwe in such a serious way kwa message ndefu hivyo?

Kama hii habari ni ya kweli bas achana na huyo Mwanamke.
 
Duuh! Pole sana mzee,

Kwa mtizamo wangu hapo kusema kweli mke huna,hana tofauti yoyote na malaya mzoefu,hzo ishu kaanza muda mrefu lakin pamoja na kuolewa ye aliona haina shida kuendelea nayo na sio kwamba anafanya na mtu mmoja, kwa maelezo yake ameshalala na wageni 17-25 kwa mwezi kwa miaka 6 hao nikaribia watu 1000, atleast 😱..

Sometimes katika maisha lazima uwe tayari kufanya maamuzi magumu ambayo ni necessary kwa faida yako mwenyewe wakati ndo huu, hata kama unampenda huyo SIO wife material,alafu mbaya zaidi hana regret yoyote na badala ya kuomba msamaha wakati anajua amekukosea sana analeta ugomvi,yeye na auntie yake hawana tofauti wote ndo wale wale tu,na lazima ujiulize kwanini hataki kuacha kazi hapo wakati hata mshahara wenyewe anaolipwa hapo haueleweki,hyo kashazoea na anapenda sana huo mchezo wake, kama anavitega uchumi vingi sasa kwanini aendelee na hyo kazi?

We nenda kwa familia yake waambie binti yao kashachagua maisha yake,in other words kachagua kufanya umalaya instead of kukaa na wewe,achana nae, tafuta Wife Material anaekupenda muoe atakusaidia na mwanao!

Ni hayo tu..
 
Pesa sio kila kitu, amani na furaha ya moyo ndio kila kitu. Mshukuru Mungu amekuonyesha unaishi na mtu wa aina gani. Mtoto atakuwa tu, huwezi kushi kwenye uhusiano huo kama roho yako haiko tayari.
Aisee kumbe leo nimejua we sio wa kizazi hiki cha makinikia.wa kizazi cha makinikia ni pesa tu.upendo baadae.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ka

Bro,umekosea sana kumpiga na kumshambulia hivyo,jambo la busara ambalo ungelifanya ni kuongea naye yeye mwenyewe mkeo ili kutafuta ufumbuzi wa jambo hili,sio busara hata kidogo mambo yenu kuyaweka hadharani
Kwa hiyo hayo mambo ya kugawa punany huko ni mambo ya familia.aisee hayajakukuta wewe.kama ni kweli hii kitu ni mbaya.wanawake wenyewe wanaelewa zaidi kilichomo Katrina mind ya huyu mwenzio.kama ni kweli.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyo mwanamke ni wa kumuacha tuu hakuna sababu ya kuishi na Mtu wa namna hiyo.ndio maana huwa nawaambia vijana na wanaume unapokua unahitaji kuoa usitume akili yako mwenyewe,mshirikishe Mungu,tatizo la vijana na wanaume wengi mnaangalia maumbo yako ya wanawake badala ya kumfahamu mwanamke kupitia Maombi,kaka kama ni kweli unachoeleza basi huyo sio Mke wa kuishi naye na wala hiyo ndoa haikua ndoa bali ni uzinzi tuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom