Nimegundua mchezo mchafu wa mke wangu

Nimegundua mchezo mchafu wa mke wangu

kwa mafano mimi ningekuwa wewe ningemwacha aendelee huku nafaidi pesa zake ........... ilakakwambia ukweli anauza nyapu na hawez kuacha kuuza
na hapo mume anatakiwa angeacha tu kumkamua...na yeye anatafuta kidosho chake cha kukamua...Nyumba inakuwa sehemu ya kupiga stori tu
 
Nyie mnao shauri kuwa kaonyeshwa uovu mnataka kuaribu ndoa ya watu mwenyewe anakuambia alishangaa kumkuta katika maisha mazuri kwa kazi ya uhudumu tu kinacho onekana Braza anahusudu kitonga ndio kilimponza kwa mapenzi ya kweli yanabebwa na wivu hata pia maendeleo pia yanahitaji wivu hili ufanikiwe hivyo kama kakuzidi maendeleo kuwa na wivu wa maendeleo hili ufanikiwe uweze kumdhibiti mkeo vinginevyo endelea kutafuniwa sikuhizi wako pekee hakuna hasa akikuzidi mapato ndio inakuwa 100%.
 
na hapo mume anatakiwa angeacha tu kumkamua...na yeye anatafuta kidosho chake cha kukamua...Nyumba inakuwa sehemu ya kupiga stori tu
ndiyo hivyo nyumba kiwe kijiwe walee watoto wao kisela
 
ndiyo hivyo nyumba kiwe kijiwe walee watoto wao kisela
umeona eeeh...tatizo watu wanachukulia vitu toooo serious.....this life is too short....kama ameamua kuishi maisha hayo anamruhusu then naye anatafuta mkali mwingine life goes on...wanaendelea kukaa tu nyumba moja
 
kwa mafano mimi ningekuwa wewe ningemwacha aendelee huku nafaidi pesa zake ........... ilakakwambia ukweli anauza nyapu na hawez kuacha kuuza
mtu anaweza kuona umeandika kitu cha ajabu but trust me nimekuelewa vzr kabisa,,,coz am doing exactly the same and am comfortable,,very
 
Pole sana mkuu.., dunia ina mambo mengi sana!
Kweli ni jambo linalotamausha na kuumiza moyo kwa umpendae.
Ila alichotoa kama sharti la kufikia muafaka bado inakuwa ngumu kuamini..., je anaweza kweli kuendelea na kazi ile ile yenye vishawishi vya kichanguduo ilihali akikuaminisha kuwa ataacha?!
Kaa chini fikiria vyema na usichukue maamuzi kwa kukurupuka.
 
Huyo ni CHANGUDOA.... Bila kupepesa macho nakwambia! Wanaume 17 to 25 per month, Seriously!!!!
Mimi Ningekuwa wewe NINGEVUNJA NDOA na ningeoa mwanamke mwingine
 
Ijapo kuwa unaomba msaada lakini still wewe ndo mwenye maamuz sahihi..... Hebu fanya maamuz yenye kuridhisha nafsi yako..


Kaaa naye kwanza chin huyo mkeo ujue demand yake in detail
 
Pole sna ndgu yetu ujasiri unahitajika kama unapewa mambo yko kiusafaha bhaas kubali yaishe lakini kugongewa inauma babu
 
achana naye, anza maisha yako. motto mtamlea pamoja, huwezi ishi na mtu ambaye humwamini. na anaposema hawez kuacha kazi yake ndo ujue hata kazi yake hiyo ya ziada hawez kuacha. huo ndo shauri wangu.
 
Daaaah!!! Vijana wenzangu kabla ya kuoa tujitahid sana kufanya uchunguzi wa kina mm binafsi yamenikuta nilioa mke baadaye nikajikuta anafeli kila kitu labda kuzaa tu,kama haitoshi alitaka kunidhuru yaani ni mpenda ushauri wa watu wa nje kuliko kawaida,nowadays natafuta mke yule nimemtupilia kuleeee lakini nipo slow sana
By ze way pole sana kaka na mshukuru kwa kuonyesha njia maamuzi ni yako
Masinki
 
Haya mambo yapo mkuu, na huyo si wa kwanza.
Baadhi ya Receptionist wanatabia hizo.
Unamuachia msimbazi kadhaa, anakuja kukugongea mlango saa nane usiku. Unakula mzigo then anarudi room kwake.
Maisha yanaendelea.
 
Tatizo la vijana wengi mnao digree na hela, ndio shida hiyo vuna tu ulichooanda maana hakuna namna nyingine
 
Mhimize tu awe anadai VAT kwa hao wateja wake ili kutii agizo la Mh. Magu!
 
Weekend iliyoisha wife akanipgia simu kwamba niache ufunguo anakuja kubeba vitu vyake, nikamuuliza kwa hiyo umechagua kazi kuliko ndoa? Akasema kuacha kazi hawezi ila kuacha hayo matendo anaweza kama nitakubali.

Nipo njia panda, nampenda sana, ila anachokifanya ni prostitution, mlikuwa mnasemaje?


Give it a go! Samehe sabini x70.
But in meantime mkapime!
Na jingine Masharti mengineyo muhimu kwa mustakabali wa Ndoa na Mtoto ila uwe macho sana,asije kugeuza Mume Bwege!
 
Back
Top Bottom