Nimegombana na mchumba wangu, naombeni ushauri

Nimegombana na mchumba wangu, naombeni ushauri

Hii ndio yenyewe mkuu, ebu naomba namba zake...😋
😅😅 anakupigia kwenye namba si umeona alivyo furahii
Screenshot_20260912-115957.png
 
Mtafute atakayekubaliana na masharti yako

Sisi Wanaume ndiyo waamuzi kwenye ndoa, iwepo ama isiwepo

Mwambie ajifunze kwa Wazee wa mwaka 47, sisi tulioa bila uwepo harusi

Tukimaliza kulipa posa na mali, tulikuwa tunaondoka na mke
 
Mtafute atakayekubaliana na masharti yako

Sisi Wanaume ndiyo waamuzi kwenye ndoa, iwepo ama isiwepo

Mwambie ajifunze kwa Wazee wa mwaka 47, sisi tulioa bila uwepo harusi

Tukimaliza kulipa posa na mali, tulikuwa tunaondoka na mke
Nikiwa mkubwa, nataka niwe kama wewe...😜
 
Aliniuliza, niaina gani ya harusi natamani tufanye?

Nikamjibu...... wageni wetu wote watahudhuria kupitia zoom na kisha tukimaliza watapata chakula majumbani kwao.

Hapa nimenuniwa na amesha kusana vyake kwenye begi na lipo mlangoni.
Ushauri wenu wakuu, maana sina mwingine wa kunishauri.
Shida inaanzia hapo kwenye zoom, labda ana wasiwasi kwa sababu ndugu zake wengi hawana smart phones.
Hebu mwambie utawaunulia ukoo wake mzima simu janja uone atasemaje 😆 😂
 
Shida inaanzia hapo kwenye zoom, labda ana wasiwasi kwa sababu ndugu zake wengi hawana smart phones.
Hebu mwambie utawaunulia ukoo wake mzima simu janja uone atasemaje 😆 😂
Hizi ndio mbinu za kivita mwali....😋
Ebu ngoja nimwambie ili nione alafu nitaleta mrejesho
 
Akinuna na wewe nuna, Akiondoka zama telegram siku hizi hatubembelezi nyapu nyingi mno kwa ground.. sisi ndo tunabembelezwaa alaa.
 
Aliniuliza, niaina gani ya harusi natamani tufanye?

Nikamjibu...... wageni wetu wote watahudhuria kupitia zoom na kisha tukimaliza watapata chakula majumbani kwao.

Hapa nimenuniwa na amesha kusana vyake kwenye begi na lipo mlangoni.
Ushauri wenu wakuu, maana sina mwingine wa kunishauri.

Nashauri hata ugomvi wenu muumalize kupitia zoom...
 
Singo mothers ndo wanapenda hekaheka za harusi ili wawaringishie watesi wao. Huyo wa kwako kama hakuwa singo mother kabla ni jazba tu, akitulia ukamwelewesha harusi inafanyika vizuri tu.
 
Aliniuliza, niaina gani ya harusi natamani tufanye?

Nikamjibu...... wageni wetu wote watahudhuria kupitia zoom na kisha tukimaliza watapata chakula majumbani kwao.

Hapa nimenuniwa na amesha kusana vyake kwenye begi na lipo mlangoni.
Ushauri wenu wakuu, maana sina mwingine wa kunishauri.
Sherehe ya nini wakati mnaishi pamoja sasa? Hivi mnakiki kweli...?
 
Aliniuliza, niaina gani ya harusi natamani tufanye?

Nikamjibu...... wageni wetu wote watahudhuria kupitia zoom na kisha tukimaliza watapata chakula majumbani kwao.

Hapa nimenuniwa na amesha kusana vyake kwenye begi na lipo mlangoni.
Ushauri wenu wakuu, maana sina mwingine wa kunishauri.
ana miaka mingapi na wewe una miaka mingapi ?
 
Back
Top Bottom