Nimefunga camera nyumbani, najuta ninachokiona

Nimefunga camera nyumbani, najuta ninachokiona

mamkuu5

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2014
Posts
1,139
Reaction score
721
Habarini wanajamvi,

Mwenzenu nilishauriwa kufunga camera home kwa ajili ya ulinzi kwa watoto, badala yake nilichokiona ndio kimenileta hapa. Kwa mda mrefu sasa karibia miaka 3 nipo na housegirl huyu na shambaboy huyuhuyu, wanafanya kazi vizuri kiasi kwamba wamekuwa ndugu.

Mwaka jana mwezi wa saba ilipostiwa video moja ya ukatili wa watoto wanaotendewa na wasichana wa kazi, basi kwa ushawishi wa rafiki mimi na mume wangu tukaamua kufunga camera.

Sikuwa najua kuioperate wala jinsi ya kuangalia. Mr. hakunifundisha, basi kwa ushamba wangu sikuhangaika nilimuachia Mr afuatilie. Kila nikimuuliza anasema hamna tatizo, basi nikasema kama hamna tatizo tuitoe alikataa kata kata.

Leo jioni niliporudi kazini nikaamua kuichokonoa, ndipo nilipoona video zilizokua saved. Kumbe huyu houseboy anamkagua uke huyu binti kila siku kuona kama bikira yake imetolewa maana anampenda tukiondoka anamwita mke wangu.

Sasa nikapigwa butwaa na kushangaa kwa sauti ndio Mr anaingia ndani na kunikuta. Amesema tuiache tuone watakapoishia ila mimi naona sio utu kabisa.

Mnanishaurije wapendwa? Maana hata sijui la kufanya!
 
Habarini wanajamvi,

Mwenzenu nilishauriwa kufunga camera home kwa ajili ya ulinzi kwa watoto, badala yake nilichokiona ndio kimenileta hapa. Kwa mda mrefu sasa karibia miaka 3 nipo na housegirl huyu na shambaboy huyuhuyu,wanafanya kazi vizuri kiasi kwamba wamekuwa ndugu. Mwaka jana mwezi wa saba ilipostiwa video moja ya ukatili wa watoto wanaotendea na Hg, basi kwa ushawishi wa rafiki mimi na mume wangu tukaamua kufunga camera.

Sikuwa najua kuioperate wala jinsi ya kuangalia. Mr. hakunifundisha, basi kwa ushamba wangu sikuhangaika nilimuachia Mr afuatilie. Kila nikimuuliza anasema hamna tatizo, basi nikasema kama hamna tatizo tuitoe alikataa kata kata.

Leo jioni niliporudi kazini nikaamua kuichokonoa, ndipo nilipoona video zilizokua saved. Kumbe huyu houseboy anamkagua uke huyu binti kila siku kuona kama bikira yake imetolewa maana anampenda tukiondoka anamwita mke wangu.

Sasa nikapigwa butwaa na kushangaa kwa sauti ndio Mr anaingia ndani na kunikuta. Amesema tuiache tuone watakapoishia ila mimi naona sio utu kabisa.

Mnanishaurije wapendwa? Maana hata sijui la kufanya!
Tatizo liko wapi mkuu? Usiwademoralize, waache wapige kazi vijana. Mkiwaondoa hao kama unavyowaza au kuwagomea ni vigumu kupata wafanyakazi kama hao! Hata hivyo hakuna ubaya kama anamkagua tu, inaonesha anampenda na pengine atamuoa!!! Fanya kama hujui kitu, haipaswi kukuuma!!! Nao ni binaadamu wana matamanio pia.
 
Anamkagua Bikira kila siku kama imetoka? mmmh sijaelewa hapo na huyo Binti ni wa kwako au unamaanisha House Girl ?
 
Habarini wanajamvi,

Mwenzenu nilishauriwa kufunga camera home kwa ajili ya ulinzi kwa watoto, badala yake nilichokiona ndio kimenileta hapa. Kwa mda mrefu sasa karibia miaka 3 nipo na housegirl huyu na shambaboy huyuhuyu,wanafanya kazi vizuri kiasi kwamba wamekuwa ndugu. Mwaka jana mwezi wa saba ilipostiwa video moja ya ukatili wa watoto wanaotendea na Hg, basi kwa ushawishi wa rafiki mimi na mume wangu tukaamua kufunga camera.

Sikuwa najua kuioperate wala jinsi ya kuangalia. Mr. hakunifundisha, basi kwa ushamba wangu sikuhangaika nilimuachia Mr afuatilie. Kila nikimuuliza anasema hamna tatizo, basi nikasema kama hamna tatizo tuitoe alikataa kata kata.

Leo jioni niliporudi kazini nikaamua kuichokonoa, ndipo nilipoona video zilizokua saved. Kumbe huyu houseboy anamkagua uke huyu binti kila siku kuona kama bikira yake imetolewa maana anampenda tukiondoka anamwita mke wangu.

Sasa nikapigwa butwaa na kushangaa kwa sauti ndio Mr anaingia ndani na kunikuta. Amesema tuiache tuone watakapoishia ila mimi naona sio utu kabisa.

Mnanishaurije wapendwa? Maana hata sijui la kufanya!
Posts zako huwa zimekaa kimagumashi sana! Mara umezaa mapacha mfululizo mara3@2=6 children?
Mara umemsindikiza mr wako mtu akakusimamisha na kuhoji utazaa tena?
Mara sauti ya mgegedo kwa jirani....
Any way.
Hao ni watu wazima nakushauri ufute na waache waamue.
 
Habarini wanajamvi,

Mwenzenu nilishauriwa kufunga camera home kwa ajili ya ulinzi kwa watoto, badala yake nilichokiona ndio kimenileta hapa. Kwa mda mrefu sasa karibia miaka 3 nipo na housegirl huyu na shambaboy huyuhuyu,wanafanya kazi vizuri kiasi kwamba wamekuwa ndugu. Mwaka jana mwezi wa saba ilipostiwa video moja ya ukatili wa watoto wanaotendea na Hg, basi kwa ushawishi wa rafiki mimi na mume wangu tukaamua kufunga camera.

Sikuwa najua kuioperate wala jinsi ya kuangalia. Mr. hakunifundisha, basi kwa ushamba wangu sikuhangaika nilimuachia Mr afuatilie. Kila nikimuuliza anasema hamna tatizo, basi nikasema kama hamna tatizo tuitoe alikataa kata kata.

Leo jioni niliporudi kazini nikaamua kuichokonoa, ndipo nilipoona video zilizokua saved. Kumbe huyu houseboy anamkagua uke huyu binti kila siku kuona kama bikira yake imetolewa maana anampenda tukiondoka anamwita mke wangu.

Sasa nikapigwa butwaa na kushangaa kwa sauti ndio Mr anaingia ndani na kunikuta. Amesema tuiache tuone watakapoishia ila mimi naona sio utu kabisa.

Mnanishaurije wapendwa? Maana hata sijui la kufanya!
Sijaona tatizo lolote hapa
-hao sio ndugu
-hao sio jinsia moja
-hao wanafanya kazi zao vizuri
-hawakaguani kitandani mwako
Ni binadamu wenye matamanio kama wengine waache waendelee hasa kama hawafanyi yao mbele za watoto
 
Kwan ni watoto? Kama sio kwanza utakua umeingilia maausiano yao ya ndani af sio poa wala nn
Kwan iyo bikra unataka umtoe ww?
 
Habarini wanajamvi,

Mwenzenu nilishauriwa kufunga camera home kwa ajili ya ulinzi kwa watoto, badala yake nilichokiona ndio kimenileta hapa. Kwa mda mrefu sasa karibia miaka 3 nipo na housegirl huyu na shambaboy huyuhuyu,wanafanya kazi vizuri kiasi kwamba wamekuwa ndugu. Mwaka jana mwezi wa saba ilipostiwa video moja ya ukatili wa watoto wanaotendea na Hg, basi kwa ushawishi wa rafiki mimi na mume wangu tukaamua kufunga camera.

Sikuwa najua kuioperate wala jinsi ya kuangalia. Mr. hakunifundisha, basi kwa ushamba wangu sikuhangaika nilimuachia Mr afuatilie. Kila nikimuuliza anasema hamna tatizo, basi nikasema kama hamna tatizo tuitoe alikataa kata kata.

Leo jioni niliporudi kazini nikaamua kuichokonoa, ndipo nilipoona video zilizokua saved. Kumbe huyu houseboy anamkagua uke huyu binti kila siku kuona kama bikira yake imetolewa maana anampenda tukiondoka anamwita mke wangu.

Sasa nikapigwa butwaa na kushangaa kwa sauti ndio Mr anaingia ndani na kunikuta. Amesema tuiache tuone watakapoishia ila mimi naona sio utu kabisa.

Mnanishaurije wapendwa? Maana hata sijui la kufanya!
Bint yako anamiaka mingapi? Maana kama ameshakuwa na akili kuvulishwa nguo ninyi mnaona jambo la kawaida au na ninyi wazinzi!!??. Kemeeni fukuzeni.

Huwezi jua kwa nn mume wako anachulia poa

Mi nashangaa mlio na mahouse girl na ma boymaid hivi lini hao wakawa jamaa zenu kuwaita ndugu?? Mnapotoka kwenda kazini msiwaamini fuatilieni watoto wanateswa, wanabakwa na kulawitiwa.

Huyu mpelekeni polisi huo ni unyanyasaji kama mmemleta ili mumuozesha kaeni nalo huyu bint atapasuliwa na mimba sijui utakuja humu jf nadhani utakuwa na huzuni au Furaha?
 
Back
Top Bottom