Nimechoka kufanyishwa mapenzi

ndugu yangu nimepata kisomo cha ruqya leo huwez amini kuna vitu vinatembea ndani ya mwili kama mdudu pia nilihisi kuungua na kupoteza fahamu naomba mniombee mtanzania mwenzenu

Mkuu;
Tukuombee kisomo zaidi au tukuombee nini tena?? Mbona mnaiga lugha ilee ati; Watanzania mniombee,Tukuombee nini??
PM tujuzane mambo. Mengine yapo kwenye uwezo wetu wenyewe
 
nipo arusha
 
Mkuu;
Tukuombee kisomo zaidi au tukuombee nini tena?? Mbona mnaiga lugha ilee ati; Watanzania mniombee,Tukuombee nini??
PM tujuzane mambo. Mengine yapo kwenye uwezo wetu wenyewe
Asante
 
Mengine ni mbadala dawa ni kugegedwa tu huoti tena
 
Mtumie Mungu wako, fanya maombi kabla ya kulala na pia ulalapo usizime taa. Hayo ni matendo ya giza hayawezi kufayika kwenye nuru.
 
Dah mkuu kwanza pole sana... Nakusihi umtafte sana Mungu maana ndio pekee atakaeweza kukuokoa katika hilo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…