Nimecheza Filamu na inatoka wiki ijayo

Nimecheza Filamu na inatoka wiki ijayo

afisa ugani ni nini?
nifafanulie please.....

nataka kukushauri kuhusu filam..lakini kwanza nieleweshe kuhusu maafisa ugani,why hailipi...???????

Extension officers aka mabwana shamba! Angelima au kununua mazao na kustock ingemtoa zaidi. Mimi nafikiri anapenda tu acting au ucelebrity!
 
Ushauri sio wakati wake, kwanza muitazame Muvi yenyewe kisha ndo mje hapa na ushauri, sasa huyo The Boss ananitaka nikafuge samaki huko Ruvu Kibaha au nikafuge kuku huko Manyoni Singida ananitakia mema kweli!

Yes!
Kuna economic crisis sasa hivi TZ na duniani, watu hawataacha kula lkn kuangalia movie ambayo waweza burn cd na kukopi hawatashindwa wale ambao ni lazima wacheck movie (tena za kibongo).
Kama kweli ni bwana shamba, maana yake waweza Lima kitaalamu, ukichukua heka 30 (vijiji vya Kigoma) inakucost 400,000 tu kumiliki, na sasa hivi mkurabita umepamba moto, mikopo nje2, waweza zalisha almost anything kwenye virgin fertily land za Kigoma na Mpanda!

Si useme tu unataka ucelebrity; ndio maana kule kwenye Uzi wa CV/Profile ya Kanumba ulijitaja kuwa wewe ni celeb, ila hatujui tu!
 
Nkuulize,
Unafikiri muonekano wa picha,
sauti,
watu kukariri script badala ya kuuvaa uhusika,
Ushamba wa watu wasiohusika kutokea kwenye picha wakishangaa,
Kisa kizima cha filamu,
n.k. Umeweza kuvi-control vipi hivi?
 
Maafisa Ugani ni wale watu wa wanaosimamia Kilimo Kwanza huko vijijini
Kwanza Hongera!
Nilitaka kuuliza swali kama la The Boss lakini kwanza nikaangalia makamusi. Hamna hili neno! Au ndio Kiswahili kimekua?
Ugani ni usimamizi kilimo, Kilimo Kwanza tu au usimamizi wowote? Hakuna neno jengine au mnataka tumuite Mzee Kifimbocheza?
 
Wewe kweli aklili zako Mufilisi, nyie ndo tunawaita Ma-Pirates. sie tunaumia kushoot muvi nyie mnasubiri ku-burn na kuangalia bure. ndio maan wasanii wengi hawafaidi jasho lao

Filam za kibongo hazina hadhi ya kununuliwa. kwanza hiyo ku burn tu amekuheshimu sana
 
Hongera sana tena sana mkuu..
Nasubiri kuona kwa hamu..
Je mna website ambao watu wanaweza kwenda
na kusoma chochote kuhusiana na movie mnazotengeneza??
au to be more specific hiyo movie mlio tengeneza... be blessed.. HONGERA TENA..
 
[/COLOR][/B]
Nimeangalia comment za watu and how you reply.. Just be careful with your attitude unaweza usifike mbali.. Punguza mkuu naona umeshajiweka kwenye level ambayo hujafika where on earth mwandishi wa habari anaomba interview na anaombwa CV yake kwanza.. In most cases bongo waigizaji ndo wanatafuta magazeti tena ya udaku yawape coverage kwani most customers wa hizo home videos zenu ndio wanasoma hayo magazeti hivyo unayahitaji...

yeye mwenyewe ni muigizaji Kanjanja kasomea wapi hiyo art?
 
Wanajamvi wenzangu, katika kupambana na hali ngumu ya maisha, nimejiingiza kwenye fani ya uigizaji, na filamu yangu ya kwanza kushiriki inatoka wiki ijayo, inaitwa In the Line of Death…
Katika filamu hiyo nimecheza kama kubwa la maadui na nimeuwa kinyama kama yule mcheza muvi wa Kimarekani aitwae Bill Drago. Naomba wadau muitazame kisha munipe maoni yenu.
Nimewahi kuangalia baadhi ya filamu za Bongo na mara nyingi huwa sioni tafauti kubwa sana na zile za Kinaigeria kuanzia taswira hadi mavazi. Sisemi kama filamu za mauaji ni mbaya, lakini wanaopigana na kuuana wanapaswa kufanya hivyo kwa kuonyesha na kutetea hoja yenye mafunzo na maslahi kwa jamii na sio ufundi tu wa "kuzitwanga". Filamu yoyote iwe ya kimapenzi, vita, drama, vichekesho na kadhalika inaweza kuwa nzuri na kuleta mafunzo-jengwa kwa jamii.

Ikiwa kweli umekusudia kuingia huko, unaipenda hiyo kazi na unataka ikuletee sifa na kipato cha kweli ninakushauri ushauriane na wenzako kutengeneza filamu zinazoakisi hali halisi za maisha ya Mtanzania na Tanzania. Kuna visa, hali na matukio mengi tu mnayoweza kufanyia kazi yakamkomboa Mtanzania, kwa mfano mfumo wa elimu na huduma zote za jamii, siasa, utamaduni, kujinasua na umasikini, uharibifu na utunzaji mazingira, mmomonyoko wa maadili, ufisadi, ajira za watoto, udhalilishaji wa wanawake na watoto, uuzaji wa binadamu (kwa ajili ya kuwatumikisha mafichoni na katika biashara ya ngono...n.k, n.k. Muwe mnaonesha tatizo na namna ya kulipatia ufumbuzi. Kwa namna hiyo, mnaweza hata kushiriki kwenye maonyesho ya filamu nchi nyengine na hadhi yenu ikakua na sio kila mara mnakosolewa kwa kuiga kuigiza.
 
Msiwe na wasiwasi wadau,mtoa hoja yuko location.na kama mnavyojua tena mambo ya location za bongo ni mazito..ila atarudi kupokea maoni yenu na maswali.
 
Hongera.
kama umecheza kwasababu ya ugumu wa maisha na si kipaji kazi ipo.
 
Hongera kwa ajira mpya ila Mi naogopa movie za mauaji.
 
mi nazipenda
damu ya pink au papo
damu inatoka kabla risasi haijafyatuliwa
mtu anaanguka kabla ya ngumi kumfikia

ni full dishwaa dishwaa, huu hanggg
makareti na mangumi kama rambo

Hongera kwa ajira mpya ila Mi naogopa movie za mauaji.
 
Wanajamvi wenzangu, katika kupambana na hali ngumu ya maisha, nimejiingiza kwenye fani ya uigizaji, na filamu yangu ya kwanza kushiriki inatoka wiki ijayo, inaitwa In the Line of Death…
Katika filamu hiyo nimecheza kama kubwa la maadui na nimeuwa kinyama kama yule mcheza muvi wa Kimarekani aitwae Bill Drago. Naomba wadau muitazame kisha munipe maoni yenu.
hofu yangu hapo kwenye red isije siku ukacheza ya X kwa kisingizio hicho hicho.
 
mi nazipenda
damu ya pink au papo
damu inatoka kabla risasi haijafyatuliwa
mtu anaanguka kabla ya ngumi kumfikia

ni full dishwaa dishwaa, huu hanggg
makareti na mangumi kama rambo

hahahahahaha!! Sasa ukishuhudia pindi wanachukua shooting unaweza ukacheka mpaka ufe. Dah! Kiukweli wengi wapo hovyo kwenye fani.
 
Hongera sana mkuu na mimi nitanunua nakala moja hata iwe namna gani mi napenda vijana wanaojitahidi ni pm baada ya wiki 2 kwa sasa ni likizo mkuu.
 
Back
Top Bottom