Nimecheza Filamu na inatoka wiki ijayo

Nimecheza Filamu na inatoka wiki ijayo

kumbe ndo wewe. ngoja kesho nikaiangalie pale k/koo karibu na kanisa la kkkt. Mia
 
Labda nikuulize swali, hivi itakuchukua miaka mingapi kufanya kazi serikalini na kupata zaidi ya milioni 20?
Kwa taarifa yako ukikomaa kwenye Game la Muvi za kibongo, ndani ya mwenzi mmoja unaweza kujipatia milioni zako 20 na ushee?

na hata ukiamua kufuga kuku au kuwa na bwawa la samaki unaweza pia au?????
 
Tegelezeni, ulishawahi sikia hadithi ya ushauri wa mwendawazimu ulimuokoa mfalme?

Watu wanakuuliza maswali sababu wanataka kuchangia ushauri wao ambao utachambua yanayokufaa na kupotezea mengine.

Sio attack.
 
na hata ukiamua kufuga kuku au kuwa na bwawa la samaki unaweza pia au?????
Wewe una silka za Hayati Nyerere kabisa! yaani bado tu unanishauri niishi maisha ya kudunduliza! Nakuhakikishia mpaka mwishoni mwa mwaka huu mtaanza kunijadili humu jamvini, na wengine mtajifanya ndio mlionishauri kujiingiza kwenye Muvi. it is about time my Bro!
 
anyway..........
nakushauri kitu kimoja kwenye filam......
ukiweza kujijenga na kuanza kutengeneza filam zako mwenyewe
shirikisha wataalam......kuna filam ya Irene Sanga inaitwa KOLELO....

Filam ya kawaida but imejaa utaalam,teknolojia yake inaruhusu kuoneshwa theatre....
 
Tegelezeni, ulishawahi sikia hadithi ya ushauri wa mwendawazimu ulimuokoa mfalme?

Watu wanakuuliza maswali sababu wanataka kuchangia ushauri wao ambao utachambua yanayokufaa na kupotezea mengine.

Sio attack.

Ushauri sio wakati wake, kwanza muitazame Muvi yenyewe kisha ndo mje hapa na ushauri, sasa huyo The Boss ananitaka nikafuge samaki huko Ruvu Kibaha au nikafuge kuku huko Manyoni Singida ananitakia mema kweli!
 
Wewe una silka za Hayati Nyerere kabisa! yaani bado tu unanishauri niishi maisha ya kudunduliza! Nakuhakikishia mpaka mwishoni mwa mwaka huu mtaanza kunijadili humu jamvini, na wengine mtajifanya ndio mlionishauri kujiingiza kwenye Muvi. it is about time my Bro!

kuna kampuni pia inaitwa SAHARA COMUNICATION hivi waone hao pia.....
 
anyway..........
nakushauri kitu kimoja kwenye filam......
ukiweza kujijenga na kuanza kutengeneza filam zako mwenyewe
shirikisha wataalam......kuna filam ya Irene Sanga inaitwa KOLELO....

Filam ya kawaida but imejaa utaalam,teknolojia yake inaruhusu kuoneshwa theatre....

hapo nimekuelewa, si unaona sasa umekuja kwenye point! nitaufamyia kazi ushauri wako, ngoja tuone hii itapata muitikio gani kutoka kwa wadau!
 
customer kea kwa wateja ikoje?
Jipige msasa kwenye speech na mahojiano na fans wako.

Ushauri sio wakati wake, kwanza muitazame Muvi yenyewe kisha ndo mje hapa na ushauri, sasa huyo The Boss ananitaka nikafuge samaki huko Ruvu Kibaha au nikafuge kuku huko Manyoni Singida ananitakia mema kweli!
 
kuna kampuni pia inaitwa SAHARA COMUNICATION hivi waone hao pia.....
Filamu hii nimeshirikishwa tu, lakini najipanga nitoke as a solo artist, ngoja nipate mkwanja wa kuigiza filamu hii kisha ndio nitapata pa kuanzia
 
hapo nimekuelewa, si unaona sasa umekuja kwenye point! nitaufamyia kazi ushauri wako, ngoja tuone hii itapata muitikio gani kutoka kwa wadau!

halafu lazima mjue soko lenu
TITLE za kiingereza mnaweza kweli kushindana na Hollywood?????.....
Kiswahili kina soko Tz,Kenya,UG,DRC,ZAMBIA,Malawi na kwingineko.....
 
customer kea kwa wateja ikoje?
Jipige msasa kwenye speech na mahojiano na fans wako.

Usijali nikiwa supa staa, nitakuwa na msemaji wangu, sitakuwa na muda wa ku-deal na media!
 
Filamu hii nimeshirikishwa tu, lakini najipanga nitoke as a solo artist, ngoja nipate mkwanja wa kuigiza filamu hii kisha ndio nitapata pa kuanzia

nakushauri mtafute Irene Sanga kwa ushauri.....
filam yake imeoneshwa mpaka Europe kwenye matamasha....
 
halafu lazima mjue soko lenu
TITLE za kiingereza mnaweza kweli kushindana na Hollywood?????.....
Kiswahili kina soko Tz,Kenya,UG,DRC,ZAMBIA,Malawi na kwingineko.....

Tumefanya Substute kwenye lugha
 
nakushauri mtafute Irene Sanga kwa ushauri.....
filam yake imeoneshwa mpaka Europe kwenye matamasha....


Si yule aliyetunga wimbo wa Mjomba ulioimbwa na Mrisho Mpoto? huyo namfahamu, nimewahi kukutana naye Bagamoyo.
 
Si yule aliyetunga wimbo wa Mjomba ulioimbwa na Mrisho Mpoto? huyo namfahamu, nimewahi kukutana naye Bagamoyo.

ndio huyo huyo wa Mjomba Mpoto...

kuweka subtitle sio sawa na kutumia kiswahili

ukiita fila yako mfano 'asiesikia la mkuu.'.....mtu anaejua kiswahili
anapata ujumbe moja kwa moja....
 
Mimi nitaiburn, naisubiri kwa hamu.
Wewe kweli aklili zako Mufilisi, nyie ndo tunawaita Ma-Pirates. sie tunaumia kushoot muvi nyie mnasubiri ku-burn na kuangalia bure. ndio maan wasanii wengi hawafaidi jasho lao
 
Back
Top Bottom