Nimechat na mume wa mtu nikidhani ni mke wake

Nimechat na mume wa mtu nikidhani ni mke wake

usipuuzie ushauri wangu.....popote uendapo usisahau kuambatana na mafuta ya KY kwa ajili ya kazi ya kulainisha
 
Kimsingi mambo yamepamba moto,hakukaliki kichwa kinapasha joto.

Kumbe kidume amedaka simu ya mke wake akaanza kuchat na mimi story kali za yale mambo yetu,na mimi nikafunguka balaa nikijua nachat na mwanamke kumbe ni mume wake.Sasa mambo yako hadharani,ni piga nikupige kati ya mwanaume na mwanamke.Nawaza sijui itakuwaje ligi ikigeukia upande wangu.Bahati mbaya,jamaa ananifahamu ila mimi simfahamu.

Mwenye uzoefu hapo tafadhali tupeane techniques!



Naomba contacts za mkeo please nimsalimie.
 
usipuuzie ushauri wangu.....popote uendapo usisahau kuambatana na mafuta ya KY kwa ajili ya kazi ya kulainisha
Hahaha jf mwisho wa stress.kwahyo unamshauri jamaa atembee na vilainishi,tena water based lubricants.mwambie asisahau na dawa ya kuchua.volini itafaa zaidi
 
Kimsingi mambo yamepamba moto,hakukaliki kichwa kinapasha joto.

Kumbe kidume amedaka simu ya mke wake akaanza kuchat na mimi story kali za yale mambo yetu,na mimi nikafunguka balaa nikijua nachat na mwanamke kumbe ni mume wake.Sasa mambo yako hadharani,ni piga nikupige kati ya mwanaume na mwanamke.Nawaza sijui itakuwaje ligi ikigeukia upande wangu.Bahati mbaya,jamaa ananifahamu ila mimi simfahamu.

Mwenye uzoefu hapo tafadhali tupeane techniques!

skiliza mpigie simu mumewe jifanye kama ulishajuwa kitambo kama unachat na mumewe na ww ulikuwa unazidisha ili kumpa pressure zaid lakini hukuwa na nia ya kuongea hayo kw mke wake, mwambie alijuwa fika tokea sms ya kwanza kwamba haukuwa mwandiko wa mke wake. then muombe samahan kupitia simu
 
Embu mgeuzie kibao tafta mdada smart mpe no ya huyo bwana itafte kwa hali na mali, huyo dada ajifanye kakosea no, akiingia line kazi kwisha atakuwa mpole kama polo la makande hakikisha hiyo dada anatunza sms

Upo Smart Sana aseee


I wish... I wish.... I wish....
 
Kimsingi mambo yamepamba moto,hakukaliki kichwa kinapasha joto.

Kumbe kidume amedaka simu ya mke wake akaanza kuchat na mimi story kali za yale mambo yetu,na mimi nikafunguka balaa nikijua nachat na mwanamke kumbe ni mume wake.Sasa mambo yako hadharani,ni piga nikupige kati ya mwanaume na mwanamke.Nawaza sijui itakuwaje ligi ikigeukia upande wangu.Bahati mbaya,jamaa ananifahamu ila mimi simfahamu.

Mwenye uzoefu hapo tafadhali tupeane techniques!



Subiria kuliwa kiboga
 
Ukiona vyaelea ujue vimeundwa, warembo woote wapo kila kona hujawaona umemuona mke wa mtu? Kile wewe ungemfanya mtu ambae anachati na mkeo, ndicho utachofanywa, namaanisha utapimiwa kwa kipimo kilekile ungechopima wewe. Ila ingekuwa mimi ni kwa bibi, nakuvunja shockup mchezo unaisha.
 
Kimsingi mambo yamepamba moto,hakukaliki kichwa kinapasha joto.

Kumbe kidume amedaka simu ya mke wake akaanza kuchat na mimi story kali za yale mambo yetu,na mimi nikafunguka balaa nikijua nachat na mwanamke kumbe ni mume wake.Sasa mambo yako hadharani,ni piga nikupige kati ya mwanaume na mwanamke.Nawaza sijui itakuwaje ligi ikigeukia upande wangu.Bahati mbaya,jamaa ananifahamu ila mimi simfahamu.

Mwenye uzoefu hapo tafadhali tupeane techniques!
Daah bruh jiweke sawa kimazoezi uwe tayari kwa lolote [emoji123]
 
Jifanye we ni Dokta Ndodi...na ulikua unatoa tu Ushahuri juu ya Mwanamke anavyoweza kutunza ndoa yake.
Pagumu, duuuh....Kama ingekua ligi tungesema timu yako inashuka daraja
 
Back
Top Bottom