Omkama
Senior Member
- Feb 19, 2012
- 131
- 47
Hahaaaa beatrice acha kumdanganya alikosea namba huku anakula cha mtu huyo dawa yake apigwe mashine ya nyuma tuMwambie ulikosea namba
Hahaaaa beatrice acha kumdanganya alikosea namba huku anakula cha mtu huyo dawa yake apigwe mashine ya nyuma tuMwambie ulikosea namba
Acha umbea we mtoto,ntakua skupi mazawadi
Kimsingi mambo yamepamba moto,hakukaliki kichwa kinapasha joto.
Kumbe kidume amedaka simu ya mke wake akaanza kuchat na mimi story kali za yale mambo yetu,na mimi nikafunguka balaa nikijua nachat na mwanamke kumbe ni mume wake.Sasa mambo yako hadharani,ni piga nikupige kati ya mwanaume na mwanamke.Nawaza sijui itakuwaje ligi ikigeukia upande wangu.Bahati mbaya,jamaa ananifahamu ila mimi simfahamu.
Mwenye uzoefu hapo tafadhali tupeane techniques!
Naona comment zenu zimekaa kiutata tu,kama vipi nimeahirisha,sijachat naye.
Umekurupuka tunaitaga mpuyangi huo aiseeeee[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji115] [emoji125]Kimsingi mambo yamepamba moto,hakukaliki kichwa kinapasha joto.
Kumbe kidume amedaka simu ya mke wake akaanza kuchat na mimi story kali za yale mambo yetu,na mimi nikafunguka balaa nikijua nachat na mwanamke kumbe ni mume wake.Sasa mambo yako hadharani,ni piga nikupige kati ya mwanaume na mwanamke.Nawaza sijui itakuwaje ligi ikigeukia upande wangu.Bahati mbaya,jamaa ananifahamu ila mimi simfahamu.
Mwenye uzoefu hapo tafadhali tupeane techniques!
Ha haa hebu ushindwe ukoHapana siwezi kumsaliti uncle T mimii
Mtanzania haitoshi weye.. Kuna makabila hayapigi juju kali kiivoMtanzania!
Vale mamboHa haa hebu ushindwe uko
Poa,aise hiyo avatar yako inatisha bhanaVale mambo
Hahaaa ntabadil wanguPoa,aise hiyo avatar yako inatisha bhana
Itakua vizuriHahaaa ntabadil wangu