Nimechapiwa rasmi nikaribisheni team kataa Ndoa!

Usimuache huyo mwanamke
Na sababu ni mtoto....ila muache kihisia
Kwanza endelea kumla ila tumia mafuta na usimle zaidi ya bao moja...
Pili kata kabisa cashflow yaani hela kutoka kwako iwe ya matumizi
Tatu tafuta mwanamke wa nje
Nne mtombe kama malaya tu...usiweke hisia mapenzi mpe mtoto
Tano...usimchunguze wala kumfatilia
Sita ukiwa nyumbani kuwa busy..na mtoto kama si mtoto movie
Akiomba msamaha au kujirudi..muachishe kazi na kinondoni hama
Ila usisaha kuliwa ataliwa tu hata hawa wa kwetu wanaliwa sana
 
Msaliti asamehewi, faida ni ndogo kuliko hasara.
 
Asante kwa ushauri chief.
 
Mambo ni mengi huko kwenye ndoa, Mungu awatie nguvu. Sina uhakika kama naweza kuvaa viatu vyako wacha niendelee kuishi hivi.
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…