Nimechanganyikiwa nisaidieni

Nina wasiwasi sitapata mkopo wa chuo nisaidieni mawazo​

Wewe ni aina ya wale watu wakulalamika tuu katika maisha na huna shukrani, ulikua na wasiwasi kwamba hupopata mkopa sababu umekosea mwaka wa kuzaliwa unaokinzana na mwaka uliojaza shule, leo unalalamika sababu Helsb inakutaka uongeze laki mbili tu wakati unaweza ipata kwenye MA tena ni pesa ndogo sana kwa wewe ukilinganishwa na wenzako wanatakiwa kulipa mpaka laki 6, Be thankfull vinginevyo hutaweza chuo, believe me
 
[emoji123]

Sent from my Infinix X606D using JamiiForums mobile app
 
Duuh

Sent from my Infinix X606D using JamiiForums mobile app
 
mpwayungu village [emoji23][emoji23][emoji23].
Hio kilo 2 ilobaki fanya kuimegamega kwe boom ujazilizie an, no way.....
Mambo ya kutanua weka pemben, fanya kilichokufanya upate huo mkopo....
 
mpwayungu village [emoji23][emoji23][emoji23].
Hio kilo 2 ilobaki fanya kuimegamega kwe boom ujazilizie an, no way.....
Mambo ya kutanua weka pemben, fanya kilichokufanya upate huo mkopo....
Pamoja na direct cost nitatoa laki Tatu itabaki Laki mbili tu kwenye pesa ya boom
Swali : Je Laki mbili utatumia miezi miwili?

Sent from my Infinix X606D using JamiiForums mobile app
 

Duh halo mbaya,mi mwnye nmelipiw ad 400500 out of 1100000
 
Ridhika kijana,mi mwny nmelipiwa ada lak 4 tu,chuo hichohicho bt coz ni uchumi,ila ntajikaza kiume
 
Tena law[emoji2]
 
Dogo jau uyu
 
Aseee hii nchi INA vijana wa hovyo sana. Yaaani ada inabaki kudaiwa laki2, na una boom la 3m ukitoa hizo laki2 unabaki na 2.8M bado unataka kukata rufaa. Badirika kijana
 
Kakate rufaa ili wakutoe kabisa katika wanufaika ndo utajua kwa nini Muccobs inaitwa Mocu.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…