Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeamua naenda mkoani......thanks JF!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mkonowapaka, Sep 20, 2011.

  1. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    baada ya kusoma kwa umakini mkubwa ushauri wa wana JF...asubuhi hii nimeamka nina confidence ya ajabu hadi najishangaa.....nipo nimeshafika ofisi za hii kampuni nasign mkataba na safari itaanza MARA MOJA!!!

    sijahitaji ushauri mwingine wa kaka wala mchumba

    ni safari straight to meatu.........
    Meatu here i come..................................Asante JF ...Asanteni wote...!!namomba mnitakie safari njema na maisha mema
     
  2. A

    Apta Kayla JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 326
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    All the best!
     
  3. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,174
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 180
    Uamuzi mzuri...kila la kheri.
     
  4. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #4
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,066
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180
    hapo sasa tuo page moja..........
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,687
    Likes Received: 414
    Trophy Points: 180
    Unaongea kama mwanaume Mkuu,chapa mwendo maisha kokote
     
  6. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #6
    Sep 20, 2011
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,554
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kila la heri na safari njema.
     
  7. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #7
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    yap yap...........sana sana ntapita njia ya kaskazini nikamuage yule mama yangu wa kichaga anipe baraka zake..........nichape zangu lapa njia ya babati-singida-tabora hadi shinyanga..............nipo bado namsubiri hr afike............atashangaa ntakavyokua naitikia ndio ya harakaharaka........

    baadhi ya ushaur wa ma clasmets na vijana wa dar ulikua ...'utaondokaje dar bana'........mwingine..'tutakusahau'.....mwingine ...'kule hamna chalenge'..najuta kuwashirikisha..bora ningekuja jf straight!!

    nimeanza kuamini watu wengi huwa tunakosea kufanya maamuz sahihi kw akushindwa kupata watu sahihi wa kutushauri.........i shall always speak good of JF./.............
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,209
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Good Luck
     
  9. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #9
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,612
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    yeah man!...aache uoga_maisha ni popote
     
  10. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #10
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    All da best mkuu
     
  11. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #11
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,612
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    na akifika huko meatu,awape habari wenzie wanao ona dar kama paradiso kumbe hamna kitu_kila kitu ni kero.
     
  12. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #12
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,612
    Likes Received: 1,000
    Trophy Points: 280
    now you are talking,...i will buy you a drink
     
  13. Janja PORI

    Janja PORI JF-Expert Member

    #13
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 31, 2011
    Messages: 804
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    internet c ipo? Huko
     
  14. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #14
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kila raheli mkubwa pia nakutakia safali njema angalia maisha ya kesho sio unalidhika na maisha ya leo
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,673
    Likes Received: 3,552
    Trophy Points: 280
    all the best
     
  16. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #16
    Sep 20, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,066
    Likes Received: 498
    Trophy Points: 180


    hahha........alikuwa anapinga kweli wakati na yeye yuko nela (mwz) ..mnunulie kinywaji bana.
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,755
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    We janja pori unaishi dunia ganio wewe? Internet ni ya kuuliza kweli, nyie ndo mnaozani kuwa hata magari yapo dar/mijini tu. Hujui kuna moderm na simu kila mahali nchi hii.
     
  18. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #18
    Sep 20, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,755
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Mkuu kachape kazi. Binafsi nilipoacha kazi kwenda wilayani wengi walinishangaa kwa nini naacha salary ya 500,000 kwa mwezi naenda 'porini' kuchukua 320,000 kwa mwezi! Uzuri kule 'porini' nikawa natengeneza zaidi ya 300,000 kwa mwezi mbali na salary. Good enough kuanzia January 2012 ntakuwa nakamata 1,200,000 kwa mwezi. Mkuu nenda kaijue Tanzania, huko utapanuka akili na kujua opportunies nyingine za kuwekeza toafauti na dar ambako uwekezaji pekee ni duka la nguo, saloon au bar.
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Sep 20, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 38,051
    Likes Received: 3,082
    Trophy Points: 280
    Uamuzi mzuri mkuu, kila la heri!!
     
  20. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #20
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    na tayari nimeshasign mkataba wangu mpya na hii kampuni.............wataniskia tuu nikishafika huko NYC Meatu
     
Loading...