DiasporaUSA
JF-Expert Member
- Aug 27, 2016
- 23,812
- 30,437
Nimesoma UDSM lakini sio course hio mkuu, biology haikuwa chaguo langu.wewe cephalocaudo umesoma UDSM course ya gamba zl 122
Nimesoma UDSM lakini sio course hio mkuu, biology haikuwa chaguo langu.wewe cephalocaudo umesoma UDSM course ya gamba zl 122
Mbona hujiiSawa tangulia naja
Vizur piasingle tupo ila tumeamua kuwa single kweli sio kitoto... mahusiano baadae sanaaaaa!!!!
yaah hii imesababishwa na mademu wengi kuwa sio wa kweli... mtu unaona bora utulie zako tu...!!!!Vizur pia
FACT piayaah hii imesababishwa na mademu wengi kuwa sio wa kweli... mtu unaona bora utulie zako tu...!!!!
great....!FACT pia
Achaaaa kabisa kuwa over selective, karibu pm kwa mazungumzo zaidi.Mbona wapo jaman ila shda yang ni vle nachagua sana hii tabia itabd niiache nsije kujuta bure
Jazia nyama mama ikamilikeMmmmmmhhhhh hiyo research yk mama inamapungufu
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Jazia nyama mama ikamilike
MimiAiseeee hakuna jamn
[emoji15]Jazia nyama mama ikamilike
AsanteAchaaaa kabisa kuwa over selective, karibu pm kwa mazungumzo zaidi.
Ummy Teacher amekubaliana na hilo kama waziri mwenye dhamana masuala ya kiafya ?W.H.O wametangaza ukapela ni disorder
KaribuAsante