Bacyclerbacy
JF-Expert Member
- Sep 6, 2016
- 1,863
- 3,415
- Thread starter
- #41
Hahah kwakweelihahaha, kama kiti cha daladala. Afadhali umetusaidia kutusemea😀😀
Hahah kwakweelihahaha, kama kiti cha daladala. Afadhali umetusaidia kutusemea😀😀
Same sex family au?????Single nipo, nashukuru Serikali imenipa ajira mpya za walimu wa science. Mwingine aliye single aje tuanzishe familia.
Huyo single kwa muda ndo hivyo yupo kwenye kipindi cha mpito na huenda akaangukia kwa mleta uziaseee kweli kabisa hakuna mwanaume single nakubaliana na wewe mkuu..... Hata Kama atakuepo atakua kaamua kupumzika kwa mida Ila so kwamba yupo single
Wapo ila wengi wao ni wavuta bangi, mateja, wapiga nyeto, mashoga,wanafunzi.UNATAKA KUSEMA HAKUNA WANAUME SINGLE?
Wapo wamejaa sema hawana mpango wa mahusiano kutokana na sababu mbalimbaliAisee hakuna jamn
Wanaume single wengi (sio wote) ni dizaini fulani hivi... Wana ule upole wa kiboya au wana aibu au wana kasoro fulani isiyofichika...!UNATAKA KUSEMA HAKUNA WANAUME SINGLE?
[emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3][emoji3]Wapo ila wengi wao ni wavuta bangi, mateja, wapiga nyeto, mashoga,wanafunzi.
AhaaHuyo single kwa muda ndo hivyo yupo kwenye kipindi cha mpito na huenda akaangukia kwa mleta uzi
Hapo hapo ndo pazuri kwa kuibua kipaji...anaweza akawa na aibu na upole wa kiboya lakini ukimpata hutojuta maana kuna wengine unaweza ukawaangalia kama huwajui wana upole wa kiboya ila akiwa na mrembo wake kutwa jokes ila akitoka mbele ya public ni tofautiWanaume single wengi (sio wote) ni dizaini fulani hivi... Wana ule upole wa kiboya au wana aibu au wana kasoro fulani isiyofichika...!
YesHapo hapo ndo pazuri kwa kuibua kipaji...anaweza akawa na aibu na upole wa kiboya lakini ukimpata hutojuta maana kuna wengine unaweza ukawaangalia kama huwajui wana upole wa kiboya ila akiwa na mrembo wake kutwa jokes ila akitoka mbele ya public ni tofauti
Usijari hebu njoo umiliki moyo wangu, uifunge akili yangu ewe bint unayeteseka na mawazo ya mapenzi nipo tayar kukupa faraja na ukasikia furahaHakika nimetokea kupendwa na wanaume zaid ya wa5 kwa nyakati tofauti
Lakini hakuna hata mmoja kati yao aliyekuwa single wote wanakuja na wanajieleza ukweli kwamba wapo ktk mahusiano na kuwa mchepuko sifagilii kabisa [emoji51] duuh kichwa inabasti
Sasa Jamani dada zangu shikilien mnapopendwa kuna watu wanaumiza vichwa wanasubiria mtu atoe mguu ye aingize
FemaleSame sex family au?????
Acha kauli za kichochezi. mimi nipo single na sina sifa hizoWapo ila wengi wao ni wavuta bangi, mateja, wapiga nyeto, mashoga,wanafunzi.
Sababu mojawapo ni kuepuka matapeli wa mapenzi.Wapo wamejaa sema hawana mpango wa mahusiano kutokana na sababu mbalimbali
Naona umeanza kuzungumzia personality yangu. Watch it, you are not free to that extent.Hapo hapo ndo pazuri kwa kuibua kipaji...anaweza akawa na aibu na upole wa kiboya lakini ukimpata hutojuta maana kuna wengine unaweza ukawaangalia kama huwajui wana upole wa kiboya ila akiwa na mrembo wake kutwa jokes ila akitoka mbele ya public ni tofauti
Tupo bana....Aiseeee hakuna jamn
AhaaaAm single, hebu ncheck through 0753049939 tufanye maisha mama ang.